Friday, March 31, 2023

தல டக்கர் டோய் ஹாலிவுட் வரை ரீச்சனா அஜித்தின் துணிவு !! நீங்களே பாருங்க

தொடர்புடைய கதைகள்

ஆர்யாவின் ‘காதர்பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம்’ படத்தின் டீசர்

'கொம்பன்' மற்றும் 'விருமண்' போன்ற கிராமிய ஆக்‌ஷன் என்டர்டெயின்னர்களுக்கு பெயர் பெற்ற...

ருத்ரன் படத்தின் சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராகவா லாரன்ஸின் ருத்ரன் படத்தின் அடுத்த சிங்கிள் பாடலான உன்னோடு வாழ்த்துக்காக...

ரேசர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ரேசரின் தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்....

தீரா காதல் படத்திலிருந்து வெளியான முதல் சாங் இதோ !

செவ்வாயன்று தீரா காதல் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் உசுரன்கூடில் என்ற முதல் தனிப்பாடலை...

மார்க் ஆண்டனி படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

விஷால்-ஆதிக் ரவிச்சந்திரன் நடிப்பில் உருவாகி வரும் மார்க் ஆண்டனி படத்தின் இறுதிக்கட்ட...

எச்.வினோத் இயக்கத்தில், அஜித், மஞ்சு வாரியர் மற்றும் சமுத்திரக்கனி நடித்த ‘துணிவு’ ஜனவரி 11 அன்று இந்த விழாவிற்காக வெளியிடப்பட்டது மற்றும் படம் முதல் நாளில் பாக்ஸ் ஆபிஸில் ஆதிக்கம் செலுத்தியது. நேர்மறையான விமர்சனங்களுடன் திறக்கப்பட்ட ‘துனிவு’ திரைப்படம் 2வது நாளில் சராசரி ஆக்கிரமிப்பைப் பெற்றது, ஆனால் வெள்ளிக்கிழமை 3வது நாளில் படம் மீண்டு வந்தது. எச்.வினோத்துடன் அஜித் நடித்த படம் 3ம் நாள் முடிவில் ரூ.100 கோடியை கடந்துவிட்டது . ‘துனிவு’ பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூல் தமிழகத்தில் சுமார் ரூ.46 கோடியாக உள்ளது, மேலும் படத்தின் உள்நாட்டில் ரூ.95 முதல் 100 கோடி வரை வசூலாகும் என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது. . படத்தின் வெளிநாட்டு வசூல் அதிக எண்ணிக்கையைச் சேர்த்தது, ஆனால் படம் 100 கோடி ரூபாய்யை கடந்துவிட்டது

படம் வெற்றியை ருசிக்க முக்கிய காரணம் அஜித் நெகடிவ் ரோல் தான் எனக் கூறப்படுகிறது. மேலும் படம் முழுக்க் முழுக்க அஜித் தான் இடம்பெறுகிறார். இவரது நடிப்பு வேற லெவலில் இருப்பதாக பலரும் கூறி வருகின்றனர். துணிவு படத்தை பார்த்த பலரும் துணிவுபொங்கல் என பலரும் சொல்லி வருகின்றனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

இப்படி இருக்கின்ற நிலையில் துணிவு திரைப்படம் முதல் மூன்று நாட்களில் மட்டுமே தமிழகத்தில் 42 கோடி வசூலித்து இருக்கிறது. மற்ற இடங்களிலும் நல்ல வசூலை அள்ளி உள்ளது வருகின்ற நாட்களில் துணிவு படத்தில் வசூல் அதிகரிக்கும் என கூறப்படுகிறது.

துனிவு மூன்று நாட்களில் தமிழகத்தில் ரூ 50 கோடியை தாண்டியுள்ளது என்றும், வரிசு இதுவரை மூன்று நாட்களில் ரூ 35 கோடி வசூலித்துள்ளது என்றும் திரையுலக கண்காணிப்பாளர் மனோபாலா விஜயபாலன் ட்வீட் செய்துள்ளார்.

இப்படி இருக்கின்ற நிலையில் ஒரு முக்கிய இடத்தில் போட்ட காசை எடுத்து தற்போது லாபத்தை பார்க்க இருக்கிறது. அது குறித்து விலாவாரியாக பார்ப்போம்.. அஜித்தின் துணிவு திரைப்படம் அமெரிக்காவில் இதுவரை இல்லாத அளவிற்கு மிகப்பெரிய வசூல் சாதனை படைத்த வருகிறது தற்போது வரை மட்டுமே அங்கு 6 லட்சம் டாலர்கள் வசூல் செய்துள்ளதாம்.

இதன் மூலம் போட்ட காசை மூன்றே நாட்களில் எடுத்து விட்டதாம். இனி வருவதெல்லாம் லாபம் என கூறப்படுகிறது இதனால் நிச்சயம் அமெரிக்காவில் துணிவு திரைப்படம் ஹிட் அடிப்பதில் எந்த ஒரு மாற்றுக் கருத்தும் இல்லை என சொல்லப்படுகிறது.

மற்றொரு வர்த்தக ஆய்வாளரான ரமேஷ் பாலா, மூன்று நாட்களுக்குள் வட அமெரிக்காவில் $600,000 மைல்கல்லை துனிவு கடந்தது, இந்த விரும்பத்தக்க மைல்கல்லை எட்டிய முதல் அஜித் குமார் திரைப்படமாகும்.


அதை தொடர்ந்து ஹாலிவுட் சினிமா பத்திரிகையாளர் ஒருவர், RRR படத்தை தொடர்ந்து இந்தியாவிலிருந்து துணிவு என்ற படம் வந்துள்ளது.இந்த படம் மிகச்சிறப்பாக உள்ளது என பெரிய கட்டுரையே எழுதியுள்ளார், இதை பார்த்த பல அமெரிக்கர்கள் இந்த படத்தை பார்த்தே ஆகவேண்டும் என கூறி வருகின்றனர்.

இந்நிலையில் அமெரிக்காவில் இதுவரை இல்லாத அளவிற்கு துணிவு மிகப்பெரும் வசூல் சாதனை அஜித் திரைப்பயணத்தில் நிகழ்த்தியுள்ளது.இப்படம் தற்போது வரை 6 லட்சம் டாலர் வசூல் செய்து சாதனை படைத்துள்ளது.என்ன சாதனை என்றால் 3 நாளில் போட்ட பணத்தை எடுத்துவிட்டார்களாம், அதற்குள் ஹிட் ஆகி விட்டதாம்.

‘துணிவு ‘ திரைப்படம் வங்கி பின்னணியில் உருவாகி வங்கித் துறையில் நடக்கும் மோசடிகளைப் பற்றிய செய்தியை அனுப்புகிறது. அஜித்துடன் எச் வினோத்தின் மூன்றாவது படம் அவர்களின் முந்தைய வெளியீடை விட வெற்றிகரமான ஒன்றாகும், மேலும் முன்னணி நடிகர் ரசிகர்களை கவர எதிர்மறையான பாத்திரத்தில் நடிக்க விரும்பினார். அஜித்திற்காக ஜிப்ரானின் முதல் இசை நன்றாக வேலை செய்தது, அதே நேரத்தில் மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி மற்றும் மோகன சுந்தரம் ஆகியோர் தங்கள் பாத்திரங்களில் பொருத்தமாக இருக்கிறார்கள்.

சமீபத்திய கதைகள்