Friday, March 31, 2023

2023 ஆண்டில் வெறும் மூன்று நாட்களில் 100 கோடியை முதல் திரைப்படம் என்ற பெருமையை பெற்ற துணிவு !!என்ன ஜெயிக்க என்னோட வாழ்த்துக்கள் 🙌

தொடர்புடைய கதைகள்

பெய்ஜிங் சர்வதேச குழந்தைகள் திரைப்பட விழாவிற்கு சிறுவன் சாமுவேல் தேர்வு

அறிமுக இயக்குனர் சாது பர்லிங்டன் இயக்கிய குழந்தைகளுக்கான திரைப்படமான சிறுவன் சாமுவேல்,...

யாருமே எதிர்பாக்காத 4 இளம் இயக்குனர்களை டிக் செய்த அஜித் !அடுத்தடுத்து 2 படம்!

தமிழ் திரையுலகின் பிரபல நடிகரான அஜித்குமார், தனது தந்தை பி சுப்பிரமணியத்தின்...

ஆர்யாவின் ‘காதர்பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம்’ படத்தின் டீசர்

'கொம்பன்' மற்றும் 'விருமண்' போன்ற கிராமிய ஆக்‌ஷன் என்டர்டெயின்னர்களுக்கு பெயர் பெற்ற...

ருத்ரன் படத்தின் சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராகவா லாரன்ஸின் ருத்ரன் படத்தின் அடுத்த சிங்கிள் பாடலான உன்னோடு வாழ்த்துக்காக...

ரேசர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ரேசரின் தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்....

எச்.வினோத் இயக்கத்தில், அஜித், மஞ்சு வாரியர் மற்றும் சமுத்திரக்கனி நடித்த ‘துணிவு’ ஜனவரி 11 அன்று இந்த விழாவிற்காக வெளியிடப்பட்டது மற்றும் படம் முதல் நாளில் பாக்ஸ் ஆபிஸில் ஆதிக்கம் செலுத்தியது. நேர்மறையான விமர்சனங்களுடன் திறக்கப்பட்ட ‘துனிவு’ திரைப்படம் 2வது நாளில் சராசரி ஆக்கிரமிப்பைப் பெற்றது, ஆனால் வெள்ளிக்கிழமை 3வது நாளில் படம் மீண்டு வந்தது. எச்.வினோத்துடன் அஜித் நடித்த படம் 3ம் நாள் முடிவில் ரூ.100 கோடியை கடந்துவிட்டது . ‘துனிவு’ பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூல் தமிழகத்தில் சுமார் ரூ.46 கோடியாக உள்ளது, மேலும் படத்தின் உள்நாட்டில் ரூ.95 முதல் 100 கோடி வரை வசூலாகும் என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது. . படத்தின் வெளிநாட்டு வசூல் அதிக எண்ணிக்கையைச் சேர்த்தது, ஆனால் படம் 100 கோடி ரூபாய்யை கடந்துவிட்டது

இந்த பொங்கலுக்கு தல அஜித் மற்றும் தளபதி விஜய் பாக்ஸ் ஆபிஸ் மோதலில் வெற்றியாளர் யார் என்பது குறித்த தீர்ப்பு அதிகமாகவோ அல்லது குறைவாகவோ வெளியாகியுள்ளது. எச்.வினோத் குமார் இயக்கிய அஜித்தின் துணிவு திரைப்படமானது, அட்டகாசமான காட்சியமைப்புகளாலும், ஹாலிவுட் பாணியிலான கதையாலும் தமிழ்ப் பார்வையாளர்களைக் கவர்ந்து வருகிறது, அதே சமயம் விஜய்யின் வாரிசு திரைப்படம் அவரது குடும்ப நாடகத்தில் கணிக்கக்கூடிய உணர்ச்சிகளின் காரணமாக சராசரிக்குக் கீழே சென்றுகொண்டிருக்கிறது.

துனிவு மூன்று நாட்களில் தமிழகத்தில் ரூ 50 கோடியை தாண்டியுள்ளது என்றும், வரிசு இதுவரை மூன்று நாட்களில் ரூ 35 கோடி வசூலித்துள்ளது என்றும் திரையுலக கண்காணிப்பாளர் மனோபாலா விஜயபாலன் ட்வீட் செய்துள்ளார்.

துனிவு உலகம் முழுவதும் இதுவரை 100 கோடி ரூபாய் வசூலித்துள்ளது என்றார் விஜயபாலன்.

மற்றொரு வர்த்தக ஆய்வாளரான ரமேஷ் பாலா, மூன்று நாட்களுக்குள் வட அமெரிக்காவில் $600,000 மைல்கல்லை துனிவு கடந்தது, இந்த விரும்பத்தக்க மைல்கல்லை எட்டிய முதல் அஜித் குமார் திரைப்படமாகும்.


இதன் காரணமாக அனைத்து இடங்களிலும் அஜித்தின் துணிவு திரைப்படம் நல்ல வரவேற்பை பெற்று வசூல் ரீதியாக அடித்து நொறுக்கி வருகிறது. இந்த படத்தை எதிர்த்து விஜயின் வாரிசு படம் வெளியானது ஆனால் அந்த படம் கலவையான விமர்சனத்தை பெற்று வருகிறது இருப்பினும் வசூலில் அஜித்தின் துணிவுக்கு நிகராக வந்து கொண்டிருக்கிறது.

இப்படி இருக்கின்ற நிலையில் மூன்று நாள் முடிவில் அஜித்தின் துணிவு திரைப்படம் தமிழகத்தில் எவ்வளவு வசூல் செய்துள்ளது என்பது குறித்து தகவல் வந்திருக்கிறது. அதன்படி பார்க்கையில் தமிழகத்தில் மட்டும் மூன்று நாள் முடிவில் அஜித்தின் துணிவு திரைப்படம் சுமார் 43 கோடி வரை வசூலித்துள்ளதாம். இதை விட வாரிசு கம்மி வசூல்..

வருகின்ற நாட்களில் துணிவு படத்தின் வசூல் அதிகரிக்கும் என தகவல் வெளிவந்துள்ளது இதனால் படக்குழு செம்ம சந்தோஷத்தில் இருக்கிறது அஜித்தும் இந்த படத்தில் நடித்த நடிகர், நடிகைகள் மற்றும் இயக்குனர் போன்றவர்களை அழைத்து ஒரு சின்ன பார்ட்டி கொடுக்க இருப்பதாகவும் தகவல்கள் வெளி வருகின்றன. இந்த தகவல் தற்போது இணையதள பக்கத்தில் வைரலாகி வருகிறது.

இந்நிலையில் அமெரிக்காவில் இதுவரை இல்லாத அளவிற்கு துணிவு மிகப்பெரும் வசூல் சாதனை அஜித் திரைப்பயணத்தில் நிகழ்த்தியுள்ளது.இப்படம் தற்போது வரை 6 லட்சம் டாலர் வசூல் செய்து சாதனை படைத்துள்ளது.என்ன சாதனை என்றால் 3 நாளில் போட்ட பணத்தை எடுத்துவிட்டார்களாம், அதற்குள் ஹிட் ஆகி விட்டதாம்.

‘துணிவு ‘ திரைப்படம் வங்கி பின்னணியில் உருவாகி வங்கித் துறையில் நடக்கும் மோசடிகளைப் பற்றிய செய்தியை அனுப்புகிறது. அஜித்துடன் எச் வினோத்தின் மூன்றாவது படம் அவர்களின் முந்தைய வெளியீடை விட வெற்றிகரமான ஒன்றாகும், மேலும் முன்னணி நடிகர் ரசிகர்களை கவர எதிர்மறையான பாத்திரத்தில் நடிக்க விரும்பினார். அஜித்திற்காக ஜிப்ரானின் முதல் இசை நன்றாக வேலை செய்தது, அதே நேரத்தில் மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி மற்றும் மோகன சுந்தரம் ஆகியோர் தங்கள் பாத்திரங்களில் பொருத்தமாக இருக்கிறார்கள்.

சமீபத்திய கதைகள்