Thursday, April 18, 2024 10:07 am

டபுள் ஆக்‌ஷனில் பாலய்யா நடித்த வீர சிம்ஹா ரெட்டி விமர்சனம் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

கோபிசந்த் மலினேனியின் வீர சிம்ம ரெட்டி முற்றிலும் பாலகிருஷ்ணாவின் ரசிகர்களுக்கானது. இதில் இரண்டு வழிகள் இல்லை. மற்றபடி, பறக்கும் உடல்கள், உரத்த பஞ்ச் டயலாக்குகள், ஆரவாரத்தை வெளிப்படுத்தும் வகையில் எழுதப்பட்டவை மற்றும் கடவுளுக்குக் குறைவான கதாபாத்திரத்தை வெளிப்படுத்துவதற்காக மட்டுமே இருக்கும்.

கதை: ராயலசீமாவில் தனது பெற்றோர் விட்டுச் சென்ற குடும்ப இயக்கவியலை கவனிக்காமல் ஒரு மனிதன் வளர்கிறான். அவர்கள் விலகிய விஷயத்திற்கு அவர் திரும்பிச் செல்லும்போது என்ன நடக்கும்?

கணவர் வீர சிம்ஹா ரெட்டியை (பாலகிருஷ்ணா) பிரிந்து அவரது மனைவி மீனாட்சி (ஹனி ரோஸ்) இஸ்தான்புல்லில் தனது மகன் ஜெய சிம்ஹா ரெட்டி (பாலகிருஷ்ணா) உடன் வசித்து வருகிறார். ஈஷா (ஸ்ருதிஹாசனை) காதலிக்கும் ஜெய சிம்ஹா ரெட்டிக்கு திருமணம் செய்து வைக்க நினைக்கும் போது தான் அப்பா பற்றிய விவரம் வெளியே வருகிறது. ராயல சிம்ஹாவில் இருக்கும் வீர சிம்ஹா ரெட்டியை பானுமதி (வரலக்‌ஷ்மி சரத்குமார்) மற்றும் அவரது கணவர் துனியா விஜய் ஏன் 30 ஆண்டுகளாக போட்டுத் தள்ள நினைக்கின்றனர் என்பதும் மனைவி மற்றும் மகனை பிரிந்து வீர சிம்ஹா ரெட்டி ஏன் தனிமையில் உள்ளார் கடைசியில் அப்பாவையும் அம்மாவையும் சேர்த்து வைத்தாரா ஜெய சிம்ஹா ரெட்டி என்பது தான் இந்த படத்தின் கதை.

அகண்டா படத்தில் அண்ணன் தம்பி கதாபாத்திரத்தில் நடித்தது வொர்க்கவுட் ஆனது என நினைத்துக் கொண்ட பாலகிருஷ்ணா இந்த படத்தில் அப்பா மகன் கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார். அப்பா கதாபாத்திரத்தை கூட ஏற்றுக் கொள்ளலாம். ஆனால், மகன் பாலகிருஷ்ணாவின் ரோலை பார்த்துத் தான் ரசிகர்கள் விழுந்து விழுந்து சிரித்து வருகின்றனர்.

மாஸ் ஹீரோக்கள் படங்களில் எல்லாமே ஹீரோயினை பெரும்பாலும் டம்மியாக பயன்படுத்துவதை இந்த படத்திலும் தவிர்க்கவில்லை. நடிகை ஸ்ருதிஹாசன் ஈஷா எனும் கதாபாத்திரத்தில் மகன் பாலய்யாவை காதலிக்கிறார். அவருடன் டான்ஸ் ஆடுகிறார். மற்றபடி சொல்லிக் கொள்ளும் படி பெரிதாக அவருக்கு எந்தவொரு ஸ்கோப்பும் இல்லை.

நடிகை ஹனி ரோஸுக்கு பாலகிருஷ்ணாவின் அம்மா மற்றும் மனைவி என வித்தியாசமான கதாபாத்திரங்கள் கொடுக்கப்பட்டுள்ளன. இவங்களையா பாட்டி ஆக்கிட்டீங்க என ரசிகர்கள் ஃபீல் செய்தாலும், ஸ்ருதிஹாசனை விட இவரது நடிப்பும் கதாபாத்திரமும் சற்றே நல்லா இருக்கு என்று தான் சொல்ல வேண்டும்.

வரலக்‌ஷ்மி சரத்குமார் இந்த படத்தில் வீர சிம்ஹா ரெட்டிக்கு தங்கையாக நடித்துள்ளார். ஆனால், ஒரு கட்டத்தில் அண்ணனை தவறாக புரிந்து கொண்டு வில்லியாக மாறி படத்தின் வில்லன் துனியா விஜய்யை திருமணம் செய்து கொண்டு பழி வாங்க துடிக்கும் காட்சிகளில் தெலுங்கு படங்களில் தொடர்ந்து அவர் செய்து வரும் வழக்கமான வில்லத்தனத்தை இந்த படத்திலும் கொடுத்துள்ளார். ஆனால், பாலய்யாவுக்கு முன்னாடி ஸ்ட்ராங்கான வில்லியாக அவரால் ஜொலிக்க முடியவில்லை.

இந்த படத்திற்கு பிளஸ் என்று சொன்னால் அது பாலகிருஷ்ணாவின் ஆக்‌ஷன் காட்சிகள் தான். படத்தில் மொத்தம் 8 ஃபைட் சீன் இருக்கு அதை விட கார்கள் பறக்கும் காட்சிகளும், வில்லன்கள் காற்றில் மிதக்கும் காட்சிகளும் பாலகிருஷ்ணா ரசிகர்களை கொண்டாட வைக்கும். இசையமைப்பாளர் தமனின் பின்னணி இசை படத்திற்கும் பாலய்யாவின் பில்டப்புக்கும் பெரும் உதவி செய்துள்ளது. படத்தின் பட்ஜெட் அதிகம் என்பதால் ப்ரொடக்‌ஷன் வேல்யூ நல்லாவே உள்ளது.

ஆனால், அதே சமயம் அந்த 8 சண்டைக் காட்சிகளே படத்திற்கு பெரும் பின்னடைவாக மாறிவிடுகிறது. இயக்குநர் கோபிசந்த் மல்லினேனி திரைக்கதையில் கொஞ்சம் கூட சுவாரஸ்யத்தை கூட்டாமல் தியேட்டருக்கு வந்த ரசிகர்களை சும்மா வச்சு செய்து விட்டார். ஹீரோயின், வில்லி, வில்லன் என எந்த கதாபாத்திரமும் படத்துக்கு ஒட்டவில்லை. துணிவு படத்தில் தலையாட்டி பொம்மையாக இருக்கும் ஜான் கொக்கனும் இந்த படத்தில் இருக்கிறார். நீங்க பாலய்யா ரசிகராக இருந்தால் இந்த விமர்சனத்தை எல்லாம் பார்க்காமல் தியேட்டரில் பாலய்யாவின் மேஜிக்கை பார்த்து கொண்டாடுங்கள்!

வீர சிம்ம ரெட்டி பாலகிருஷ்ணா நடித்த படம். இருப்பினும், அவர் வீராவாக வெற்றி பெறும் இடத்தில், அவர் ஜெய்யாக தோல்வியடைகிறார். மனிதன் திரைக்கு வரும்போதெல்லாம் கறுப்பாக இருக்கும் போது நீங்கள் கவனம் செலுத்த நினைக்கும் போது, மற்ற கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கும் போது அவரது கேக்கி மேக்கப்பும் மந்தமான நடிப்பும் அதிலிருந்து விலகிவிடும். வரலக்ஷ்மி உண்மையில் அவருக்கு எதிராக தன்னைப் பிடித்துக் கொண்டு, ஒரு வலிமையான எதிரியாகவும், நடிகராகவும், அவரை எளிதாக எதிர்கொள்ளும் ஒருவராகவும் நிரூபிக்கிறார். துனியா மற்றும் ஹனி ஆகியோரும் தங்கள் பாத்திரங்களை சிறப்பாக நடித்துள்ளனர். கிராக்கிற்குப் பிறகு கோபிசந்த் ஸ்ருதியை அசிங்கப்படுத்தியது போல் உணராமல் இருக்க முடியாது. அவள் ஒரு காலை அசைக்க மட்டுமே இருக்கும் ஒரு பாத்திரத்தைப் பெறுகிறாள், அதைச் செய்யும்போது அவள் பிரமிக்க வைக்கிறாள்.
படம் சங்கராந்திக்கு சரியான நேரத்தில் வருவதால், சில டயலாக்குகள் அதை குடும்பத்துடன் பார்க்கக்கூடியதாக இருக்காது. ஆனால் நீங்கள் பாலகிருஷ்ணாவின் ரசிகராக இருந்தால், இது உங்களுக்கானது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்