Saturday, June 15, 2024 10:53 pm

முன்னாள் எம்பி மஸ்தான் வெட்டி கொலை: தம்பி கைது !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பகுதி நேரமாக ஆட்டோ ஓட்டும் ஐடி ஊழியரின் பாராட்டத்தக்க செயல்!

வங்கதேச நாட்டிலிருந்து சிகிச்சைக்காகச் சென்னை வந்தவர்கள் ஆட்டோவில் தவறவிட்ட பாஸ்போர்ட் மற்றும்...

டிசம்பர் 4ம் தேதி சென்னை உட்பட 6 மாவட்டங்களுக்கு ஆரஞ்சு அலர்ட்!

சென்னை வானிலை ஆய்வு மையம் வெளியிட்ட அறிவிப்பில், டிசம்பர் 4ம் தேதி...

டிசம்பர் 3ம் தேதி புயல் உருவாக வாய்ப்பு : வானிலை ஆய்வு மையத்தின் தென் மண்டல தலைவர் பாலச்சந்திரன்

தென் கிழக்கு வங்கக்கடலில் நிலவும் ஆழ்ந்த காற்றழுத்த தாழ்வுப் பகுதி, அடுத்த...

அதிமுக கட்சியின் கொடி, சின்னத்தை பயன்படுத்த மாட்டோம் : ஓ.பன்னீர்செல்வம் தரப்பு பதில்

அதிமுகவில் ஒற்றை தலைமை விவகாரத்தில் எடப்பாடி பழனிசாமி மற்றும் ஓ.பன்னீர்செல்வம் ஆகியோர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

கடந்த மாதம் ராஜ்யசபா முன்னாள் எம்பி டி மஸ்தானின் கொலை தொடர்பாக அவரது தம்பியை போலீசார் கைது செய்தனர்.

போலீஸ் விசாரணையில் சகோதரர்களுக்கு இடையே சொத்து தகராறு இருந்ததும், இளைய சகோதரர் கவுஸ் பாஷாவின் தூண்டுதலின் பேரில், அவரது மருமகன் மஸ்தானை கொலை செய்ததும் தெரியவந்தது. மஸ்தான் 1995 முதல் 2001 வரை அதிமுக ஆர்எஸ் எம்பியாக இருந்தார்.

இந்த கொலை தொடர்பாக கவுஸ் பாஷாவின் மருமகன் இம்ரான் உட்பட 5 பேரை போலீசார் ஏற்கனவே கைது செய்துள்ளனர்.

தற்போது திமுகவில் இருக்கும் மஸ்தான் (66), மாநில சிறுபான்மையினர் ஆணையத்தின் துணைத் தலைவராக இருந்தார். அவர் டிசம்பர் 22, 2022 அன்று இறந்தார், முதலில் அவர் காரில் பயணம் செய்யும் போது மாரடைப்பு காரணமாக இறந்ததாகக் கூறப்பட்டது.

செங்கல்பட்டில் உள்ள மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்ட அவர், வரும் வழியிலேயே இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டது. மூக்கில் காயம் மற்றும் முகத்தில் நகங்கள் இருந்ததைக் கண்ட மஸ்தானின் மகன் கூடுவாஞ்சேரி போலீசில் புகார் செய்தார்.

174வது பிரிவின் கீழ் வழக்குப் பதிவு செய்த போலீஸார், இந்த வழக்கை விசாரிக்க சிறப்புக் குழுக்கள் அமைக்கப்பட்டு, முன்னாள் எம்.பி., நிதித் தகராறில் அவரது உறவினர்கள் மற்றும் நண்பர்களால் கொலை செய்யப்பட்டது தெரியவந்தது.

மஸ்தானின் இளைய சகோதரரின் மகன் இம்ரான் பாஷா மஸ்தானின் கார் டிரைவராக பணிபுரிந்து வருவதாக போலீசார் தெரிவித்தனர். இம்ரான் பல ஆண்டுகளாக மஸ்தானிடம் கடன் வாங்கி அதைத் திருப்பித் தரவில்லை. மஸ்தானின் மகனின் திருமணம் இந்த மாதம் நடைபெற இருந்ததால், பணத்தைத் திருப்பித் தருமாறு இம்ரானிடம் கேட்டுள்ளார்.

போலீசார் விசாரணையில், அவர்கள் திருச்சிக்கு சென்று கொண்டிருந்த போது, இம்ரான் பாஷாவின் உறவினர் சுல்தான் மற்றும் அவரது நண்பர் நசீர் ஆகியோர் காரில் அவர்களுடன் சென்றதாகவும், தௌபிக் அகமது மற்றும் லோகேஷ்வரன் ஆகியோர் பைக்கில் வாகனத்தை பின்தொடர்ந்ததாகவும் தெரியவந்தது.

கூடுவாஞ்சேரி அருகே கைவிடப்பட்ட பகுதியில் காரை நிறுத்திய பாஷா, பின் இருக்கையில் அமர்ந்திருந்த சுல்தான் மற்றும் நசீர் ஆகியோர் மஸ்தானின் மூக்கு மற்றும் வாயை மூடிக்கொண்டு மூச்சுத் திணறி இறந்ததாக போலீசார் தெரிவித்தனர்.

மாஷ்டன் இறந்த பிறகு மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் சென்று மாரடைப்பு ஏற்பட்டு காருக்குள் இறந்துவிட்டதாக நாடகம் ஆடினார்கள்.

இதற்கிடையில், இம்ரான் மற்றும் பிற குற்றவாளிகளை கைது செய்த கூடுவாஞ்சேரி போலீசார், மஸ்தானின் இளைய சகோதரர் கவுஸ் பாஷாவுக்கு குடும்ப சொத்து தொடர்பாக நீண்டகாலமாக நிலுவையில் உள்ளதாகவும், அது அவரது தூண்டுதலின் பேரில் நடந்ததாகவும் கண்டறிந்தனர்.

ரெட் ஹில்ஸில் உள்ள அவரது வீட்டில் இருந்து அவர் கைது செய்யப்பட்டார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்