24 C
Chennai
Thursday, February 9, 2023
Homeவிளையாட்டு'எனது செயல்பாட்டில் மகிழ்ச்சி, விரல் காயம் காரணமாக பந்து வீச முடியவில்லை'

‘எனது செயல்பாட்டில் மகிழ்ச்சி, விரல் காயம் காரணமாக பந்து வீச முடியவில்லை’

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

டி20 உலகக்கோப்பையில் இந்தியாவின் வெற்றி டாப் ஆர்டரை பொறுத்தே...

இந்திய அணியின் முன்னாள் கேப்டனும், பேட் வீரருமான மிதாலி ராஜ் ஞாயிற்றுக்கிழமை,...

லியோனல் மெஸ்ஸி 2026 உலகக் கோப்பை வரை விளையாடுவார்

அர்ஜென்டினா கேப்டன் லியோனல் மெஸ்ஸி 2026 FIFA உலகக் கோப்பையில் விளையாடுவதற்கான...

ரவி பிஷ்னோய் ரஷித் கானைப் போல் மாறுவார் என...

இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கில் (ஐபிஎல்) லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் அணியில் இருக்கும்...

கடந்த 16-ம் தேதி நடந்த சீனியர் மகளிர் போட்டியில்...

புதன்கிழமை ராஞ்சியில் நடந்த ரெயில்வேஸ் அணியிடம் 8 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்த...

சர்வதேச கிரிக்கெட்டின் அனைத்து வடிவங்களில் இருந்தும் ஓய்வு பெறுவதாக...

இந்திய அணியின் தொடக்க ஆட்டக்காரர் முரளி விஜய் சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் இருந்து...

மூன்றாவது டி20 போட்டியில் இந்தியாவிடம் 91 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்ததைத் தொடர்ந்து, இலங்கை கேப்டன் தசுன் ஷனகா தனது சொந்த ஆட்டத்தால் மகிழ்ச்சியடைவதாகவும், தொடரின் போது விரலில் ஏற்பட்ட காயம் காரணமாக பந்துவீச முடியவில்லை என்றும், ஆனால் அவ்வாறு செய்ய ஆவலுடன் இருப்பதாகவும் கூறினார். மென் இன் ப்ளூவுக்கு எதிரான மூன்று ODIகள்.

சௌராஷ்டிரா கிரிக்கெட் அசோசியேஷன் ஸ்டேடியத்தில் சனிக்கிழமை நடைபெற்ற இலங்கைக்கு எதிரான மூன்றாவது மற்றும் கடைசி டி20 போட்டியில் சூர்யகுமார் யாதவ் 112 ரன்கள் குவித்ததன் மூலம், இலங்கைக்கு எதிரான 3-வது மற்றும் கடைசி டி20 போட்டியில் இந்தியா 91 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் அபார வெற்றி பெற்றது. .

“இங்கே வருவதற்கு முன்பு, நான் ஃபார்மில் இல்லை. இந்தத் தொடரின் தொடக்கத்தில் இருந்து, நான் நல்ல ஃபார்மில் இருந்தேன். எனது சொந்த ஆட்டத்தால் மகிழ்ச்சியாக இருந்தேன். இந்தத் தொடரில் சிறுவர்கள் சண்டையிட்ட விதம், நிறைய நேர்மறையான அம்சங்களைக் கொண்டுள்ளது.

எனக்கு விரலில் காயம் ஏற்பட்டது, அதனால்தான் நான் இந்தத் தொடரில் பந்து வீசவில்லை, ஆனால் ஒருநாள் போட்டிகளில் பந்துவீச ஆவலுடன் காத்திருக்கிறேன். இந்திய அணிக்கு வாழ்த்துகள், குறிப்பாக சூர்யா நன்றாக இருந்தார். வயலில், நான் அமைதியாக இருக்க விரும்புகிறேன், சிறுவர்கள் கற்றுக்கொள்ள வேண்டும். நான் பேட்டிங் செய்ய வரும்போது, அது ஒரு வித்தியாசமான விளையாட்டு,” என்று ஷனகா போட்டிக்கு பிந்தைய விளக்கக்காட்சியில் கூறினார்.

தசுன் துடுப்பாட்டத்தில் இலங்கைக்காக சிறந்து விளங்கினார். 3 போட்டிகளில், அவர் 62.00 சராசரியில் 124 ரன்கள் எடுத்தார், இதில் இரண்டாவது டி20யில் 22 பந்துகளில் 56* ரன்கள் எடுத்தார். தொடர் முழுவதும் அவர் வீசிய ஒரே ஓவரில் 2 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தி 4 ரன்கள் மட்டுமே விட்டுக்கொடுத்தார்.

இதன் மூலம் 3 போட்டிகள் கொண்ட டி20 தொடரை இந்தியா 2-1 என கைப்பற்றியது. டாஸ் வென்ற இந்தியா முதலில் பேட்டிங் தேர்வு செய்தது. மென் இன் ப்ளூ தொடக்கத்தில் இஷான் கிஷானை (1) இழந்த பிறகு, ராகுல் திரிபாதியின் விரைவான கேமியோ இன்னிங்ஸில் சிறிது வேகத்தை கொண்டு வந்தது.

அவர் 16 பந்துகளில் 5 பவுண்டரிகள் மற்றும் 2 சிக்ஸர்களுடன் 35 ரன்கள் எடுத்தார். சுப்மன் கில் முழுவதும் ஆணிவேராக இருந்தார். ராகுல் ஆட்டமிழந்ததைத் தொடர்ந்து, இந்தியா ஏற்கனவே 50 ரன்களை தாண்டியது.

சூர்யகுமார் யாதவ் தனது ரெட்-ஹாட் ஃபார்மைத் தொடர்ந்தார், இலங்கை பந்துவீச்சாளர்களை இடது மற்றும் வலதுபுறமாக அடித்து நொறுக்கினார். கில் 36 பந்துகளில் 46 ரன்கள் எடுத்து ஆட்டமிழந்தார், 53 பந்துகளில் 111 ரன்களை குவித்தார்.

சூர்யகுமார் தனது மூன்றாவது T20I சதத்தை வெறும் 45 பந்துகளில் கொண்டு வந்து 51 பந்துகளில் 7 பவுண்டரிகள் மற்றும் 9 சிக்ஸர்களுடன் 112* ரன்கள் எடுத்தார். அக்சர் படேல் (21*) சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தி இந்தியா 20 ஓவர்களில் 228/5 ரன்களை எடுத்தார். தில்ஷன் மதுஷங்க (2/55) பார்வையாளர்களுக்கான பந்து வீச்சாளர்களாகத் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார்.

சாமிக்க கருணாரத்ன, வனிந்து ஹசரங்க, கசுன் ராஜித ஆகியோர் தலா ஒரு விக்கெட்டைப் பெற்றனர். 229 ரன்களை துரத்த, தொடக்க ஆட்டக்காரர்கள் குசல் மெண்டிஸ் (23) மற்றும் பாத்தும் நிஸ்ஸங்க (15) பார்வையாளர்களுக்கு நல்ல தொடக்கத்தை வழங்கினர், அவர்கள் 4.5 ஓவர்களில் 44 ரன்கள் எடுத்து, அக்சர் குசலிடம் சிக்கினார். இந்த ஆட்டமிழப்பைத் தொடர்ந்து, லங்கா மீண்டும் ஆட்டத்திற்குத் திரும்ப முடியாமல் தொடர்ந்து விக்கெட்டுகளை இழந்தது.

தனஞ்சய் டி சில்வா (22), கேப்டன் தசுன் ஷனக (23) மட்டும் 20 ரன்களைக் கடந்தனர். இலங்கை அணி 16.4 ஓவரில் 137 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழந்தது. அர்ஷ்தீப் சிங் (3/20) 2வது T20I இல் வேலையில் ஒரு நாள் கழித்து பந்தைக் கவர்ந்தார்.

பாண்டியா, யுஸ்வேந்திர சாஹல், உம்ரான் மாலிக் ஆகியோர் தலா 2 விக்கெட்டுகளையும், அக்சர் ஒரு விக்கெட்டையும் கைப்பற்றினர். போட்டியில் வெற்றி பெற்றதற்காக சூர்யகுமார் ஆட்ட நாயகனாகத் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார்.

அக்சர் படேல் இந்தத் தொடரில் தனது ஆல்ரவுண்ட் நடிப்பிற்காக ‘மேன் ஆஃப் தி சீரிஸ்’ விருதைப் பெற்றார், இது அவர் விரைவான மற்றும் முக்கிய கேமியோக்களை வழங்கியது மற்றும் பந்தைக் கொண்டு சிக்கனமான எழுத்துகளை வழங்கியது. இரு அணிகளுக்கும் இடையிலான 3 போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடர் ஜனவரி 10ஆம் தேதி தொடங்குகிறது.

சமீபத்திய கதைகள்