Tuesday, April 16, 2024 11:26 pm

உத்தம வில்லனின் நஷ்டத்தை ஈடுகட்ட லிங்குசாமியின் தயாரிப்பு நிறுவனத்தில் கமல்ஹாசன் படம் தயாரிக்கிறார்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

கமல்ஹாசனின் நகைச்சுவை நாடகமான உத்தம வில்லனைத் தயாரித்த இயக்குனர் லிங்குசாமி, 2015-ல் வெளியான சண்டக்கோழி திரைப்படத்தின் தோல்வியால் சண்டக்கோழி படத் தயாரிப்பாளருக்கு ஏற்பட்ட நஷ்டத்தை ஈடுகட்ட நடிகர்-அரசியல்வாதி தனது தயாரிப்பு நிறுவனத்திற்காக மற்றொரு படத்தில் நடிக்க ஒப்புக்கொண்டதாகத் தெரிவித்துள்ளார். .
லிங்குசாமி தனது தயாரிப்பு நிறுவனம் மூலம் வெளியிடும் பிகினிங் படத்தை விளம்பரப்படுத்த இன்று மாலை நடைபெற்ற பத்திரிக்கையாளர் சந்திப்பில், “உத்தம வில்லன் திறமையுடனும் கடின உழைப்புடனும் எடுக்கப்பட்டது. முதலில் பாபநாசம் படத்தை ரீமேக் செய்ய முடிவு செய்திருந்தோம்.ஆனால் கமல் சார் உத்தம வில்லன் படத்தை எடுக்க ஆசைப்பட்டதால் அந்த படத்தை தயாரித்து முடித்தோம்.இது அவருக்கும் தெரியும்.சமீபத்தில் நாங்கள் சந்தித்த போது கமல் சார் தான் நடிப்பேன் என உறுதி அளித்துள்ளார். உத்தம வில்லன் படத்தின் நஷ்டத்தை ஈடுகட்ட எங்கள் தயாரிப்பு நிறுவனத்துக்கு ஒரு படம்.

உத்தம வில்லன் அதன் தயாரிப்பு மற்றும் வெளியீட்டின் போது ஒரு சிக்கலான வரலாற்றைக் கொண்டிருந்தார், ஏனெனில் ஒரு சிறந்த திரைப்பட நடிகரைச் சுற்றிச் சுழலும் லட்சிய திரைக்கதைக்கு இடமளிக்கத் தேவையான விரிவான காட்சி விளைவுகளால் படத்தின் பட்ஜெட் ராக்கெட் உயர்ந்ததாகக் கூறப்படுகிறது. மரணத்தை மீண்டும் மீண்டும் ஏமாற்றும் ஒரு நாட்டுப்புறக் கலைஞரை உள்ளடக்கிய ஒரு காலக்கட்டத் திரைப்படத்தின் மூலம், நீடித்த பாரம்பரியத்தை விட்டுச் செல்லும் இறுதி முயற்சியை மேற்கொள்கிறார். பின்னர், படத்தின் ரிலீஸ் நிச்சயமற்ற தன்மையால் குறிக்கப்பட்டது, லிங்குசாமியின் தயாரிப்பு நிறுவனத்தில் ஏற்பட்ட நிதி சிக்கல்களின் விளைவாக ஏப்ரல் 2015 முதல் மே 2015 வரை வெளியீட்டு தேதி ஒத்திவைக்கப்பட்டது, இது வழக்கமாக வெள்ளிக்கிழமைக்கு பதிலாக சனிக்கிழமையில் வெளியிடப்பட்டது. , கணிசமான வார இறுதி வசூலை கொள்ளையடித்தது.
கற்பனை மற்றும் கேலிக்கூத்து கொண்ட தீவிர நாடகத்தை திருமணம் செய்து கொள்ளும் துணிச்சலான முயற்சிக்காக விமர்சன ரீதியான பாராட்டைப் பெற்றாலும், பார்வையாளர்களிடமிருந்து கலவையான பதிலைச் சந்தித்தது, இதனால் லிங்குசாமியின் தயாரிப்பு நிறுவனம் கிட்டத்தட்ட பெரும் நிதி இழப்பை ஏற்படுத்தியது. சமீப வருடங்களில் தான் இயக்குனர் நிதி சிக்கல்களை தீர்த்து வைத்துள்ளார், மேலும் தயாரிப்பு நிறுவனம் திரைப்பட விநியோகத்திற்கு திரும்புவதை ஆரம்பம் குறிக்கிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்