28.9 C
Chennai
Monday, March 20, 2023
Homeசினிமாதுணிவு விஸ் வாரிசு இந்த பொங்கலுக்கு வெற்றிவாகை சூடுவது யார் ? சென்சார் அதிகாரி கூறிய...

துணிவு விஸ் வாரிசு இந்த பொங்கலுக்கு வெற்றிவாகை சூடுவது யார் ? சென்சார் அதிகாரி கூறிய விமர்சனம் !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

இறுதி கட்டத்தை நெருங்கும் மாவீரன் படத்தை பற்றிய முக்கிய...

சென்னை மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் பெரும்பாலான பகுதிகளை முடித்த பிறகு,...

சூர்யா ரூ.70 கோடிக்கு புதிய சொகுசு வீட்டை வாங்கிய...

சூர்யா தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி சூப்பர்ஸ்டார்களில் ஒருவர், அவர் தனது நடிப்புத்...

அந்த அளவுக்கு சொல்லியும் பிரம்மாண்ட இயக்குனருக்கு நோ சொல்லி...

அஜித்தின் புதிய படம் குறித்து பெரும் பரபரப்பு நிலவி வருகிறது, மேலும்...

‘சொர்கவாசல்’ படத்தில் ஆர்.ஜே.பாலாஜி படத்தில் இணைந்த செல்வராகவன்!

ஆர்ஜே பாலாஜி கடைசியாக 'ரன் பேபி ரன்' திரைப்படத்தில் நடித்தார், இது...

ரஜினி மகள் வீட்டில் கொள்ளை பெரும் பரபரப்பு !...

பழம்பெரும் நடிகர் ரஜினிகாந்தின் மகளும், திரைப்பட தயாரிப்பாளருமான ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த், தனது...

விஜய்யின் வரவிருக்கும் படம் ‘வாரிசு ’ ஜனவரி 11, 2023 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது. படத்தின் வெற்றிகரமான ஆடியோ வெளியீட்டிற்குப் பிறகு, தயாரிப்பாளர்கள் தற்போது வம்ஷி பைடிப்பள்ளி இயக்கிய படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டுள்ளனர்.

இப்படத்தில் விஜய் மற்றும் ரஷ்மிகா மந்தனா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் சரத்குமார், பிரபு, பிரகாஷ் ராஜ், ஸ்ரீகாந்த், ஷாம், குஷ்பு, மீனா, யோகி பாபு, சங்கீதா கிரிஷ் மற்றும் சம்யுக்தா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இந்தப் படம் ஃபேமிலி என்டர்டெய்னராக இருக்கும் என்பதை இரண்டரை நிமிட டிரைலர் உறுதிப்படுத்துகிறது. சரத் குமாரின் இளைய மகனாக விஜய் நடிக்கிறார், அவர் ஒரு பெரிய பிஸ்னிஸ் மனிதராக இருக்கிறார், மேலும் விஜய் சில காரணங்களால் குடும்ப வியாபாரத்தை எடுத்துக்கொள்கிறார் மற்றும் பிரகாஷ்ராஜுடன் மோதுகிறார்.

தமிழ்-தெலுங்கு இருமொழிகளில் உருவாகும் இப்படம் குடும்பத்தை மையமாகக் கொண்ட கதை என்றும், முழுக்க முழுக்க ஆக்‌ஷன், மாஸ் கூறுகள் மற்றும் நல்ல பாடல்கள் அடங்கிய இதயத்தைத் தொடும் குடும்பப் பொழுதுபோக்காக இருக்கும் என்றும் கூறப்படுகிறது. இப்படத்திற்கு எஸ் தமன் இசையமைத்துள்ளார்.

எச்.வினோத் இயக்கத்தில் நடிகர் அஜித் நடிக்கும் ‘துணிவு’ திரைப்படம் 2023 பொங்கலுக்கு திரைக்கு வரும் என முன்னதாக அறிவிக்கப்பட்டது. விஜய் நடித்துள்ள ‘வரிசு’ படமும் ஜனவரி 12-ம் தேதி பொங்கல் ரிலீஸ் ஆக உள்ள நிலையில், ரசிகர்கள் முதல் நாளுக்கு தயாராகிவிட்டனர். அவர்களுக்கு பிடித்த நட்சத்திரங்களுக்கு இடையே மோதல். ஆனால் தற்போது, அஜித் குமார் மற்றும் மஞ்சு வாரியர் நடித்த ‘துனிவு’ படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் படம் ஒரு நாள் முன்னதாக ஜனவரி 11, 2023 அன்று வெளியிடப்படும் என்று அறிவித்துள்ளனர்.

போனி கபூர் தயாரித்துள்ள இப்படத்தில் வீரா, அஜய், ஜான் கொக்கன், பிரேம், பக்ஸ், சமுத்திரக்கனி மற்றும் மகாநதி சங்கர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். படத்தின் டிரெய்லர் புத்தாண்டுக்கு முன்னதாக டிசம்பர் 31 அன்று வெளியிடப்பட்டது, மேலும் படம் வங்கி திருட்டைப் பற்றியது என்பதை உறுதிப்படுத்தியது.

தற்போது இணையத்தில் அனல் பறக்கும் விவாதம் என்னவென்றால் துணிவு, வாரிசு இந்த இரு படங்களில் எந்த படம் அதிக வசூலை பெறும் என்பதுதான். ஏனென்றால் தமிழ் சினிமாவில் முக்கிய நடிகர்களாக பார்க்கப்படும் அஜித் மற்றும் விஜய் இருவரின் படங்களும் கிட்டத்தட்ட 8 வருடங்களுக்குப் பிறகு இந்த பொங்கல் பண்டிகைக்கு மோதிக்கொள்ள இருக்கிறது.

ஆகையால் விஜய் மற்றும் அஜித் ரசிகர்கள் இணையத்தை அலோலப்படுத்தி வருகிறார்கள். சாதாரணமாக ஒரு படம் தியேட்டரில் வெளியாவதற்கு முன்பு சென்சருக்கு அனுப்பப்படும். ஒரு படத்தின் தரம் குறித்து ஆராய்ச்சி செய்து சான்றிதழ் வழங்கப்படும். அந்த வகையில் வாரிசு மற்றும் துணிவு சென்சருக்கு அனுப்பப்பட்டது.

இதனால் சென்சாரில் உள்ள குழு வாரிசு, துணிவு இரண்டு படத்தையும் பார்த்துள்ளனர். இவர்கள் கொடுத்திருக்கும் விமர்சனம் யாருக்கு வெற்றி என்று ஓரளவு கணிக்க முடிகிறது. அதாவது முழுக்க முழுக்க ஆக்சன் படமாக எடுக்கப்பட்டுள்ள துணிவு படத்தில் செகண்ட் ஆஃபில் ஆக்சன் அதிகமாக உள்ளதாகவும் ஃபர்ஸ்ட் ஆஃபில் அதைவிட குறைவு என்று கூறப்படுகிறது.

அதேபோல் வாரிசு படம் முழுக்க முழுக்க குடும்பத்தை மையப்படுத்தி எடுத்துள்ளனர். மேலும் இந்த படத்தில் செண்டிமெண்ட் காட்சி அதிகமாக நிறைந்துள்ளதாம். குறிப்பாக கிளைமாக்ஸ் காட்சியில் கண்ணீருடன் தான் தியேட்டரை விட்டு வெளியே வருவார்கள் எனக் கூறப்படுகிறது.

ஆகையால் இந்த படம் மக்களுக்கு பிடித்தால் பிளாக்பஸ்டர் ஹிட், அதுவே கவரவில்லை என்றால் அதல பாதாளத்திற்கு செல்லும். காரணம் சென்டிமென்ட் ஆக இருப்பதால் குடும்பங்கள் மட்டுமே பார்க்கும் படமாக இருக்கும். எனவே கத்தி மேல் நிற்பது போல தான் தற்போது வாரிசு படத்தின் நிலைமை.

இதனால் வாரிசு படம் விஜய் ரசிகர்களை திருப்தி படுத்துமா என்ற சந்தேகம் எழுந்துள்ளது. மேலும் துணிவு படம் மங்காத்தா ஸ்டைலில் எடுக்கப்பட்டுள்ளதால் கண்டிப்பாக ரசிகர்களுக்கு இந்த படம் பிடிக்க அதிக வாய்ப்பு இருப்பதாக சென்சார் விமர்சனம் மூலம் தெரிய வருகிறது. ஆனால் படம் வெளியானால் மட்டுமே உண்மையான விமர்சனம் தெரியவரும்.


8 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, விஜய்யும் அஜித்தும் முறையே ‘வாரிசு ’ மற்றும் ‘துணிவு’ படங்களின் மூலம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் நேருக்கு நேர் சந்திப்பார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்டது. அவர்கள் இன்னும் அவ்வாறு செய்யும்போது, ​​அஜித்தின் ‘துனிவு’ ஒரு நாள் தொடங்கும், மேலும் தயாரிப்பாளர்கள் அதை மிகச் சிறப்பாகப் பயன்படுத்தி எண்ணிக்கையில் பணத்தைப் பெறுவார்கள் என்று நம்புகிறார்கள்.இயக்குனர் எச் வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்தின் மூன்றாவது திரைப்படம் ‘துணிவு’.

சமீபத்திய கதைகள்