Thursday, March 30, 2023

துணிவு படத்தின் கிளைமாக்ஸ் இருக்கும் ட்விஸ்ட் !! அப்போ தான் அஜித் அத சொல்லுவாரு !! லேட்டஸ்ட் அப்டேட்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அஜீத்துக்காக 10 வருடமாக கதை எழுதி காத்திருக்கும் ...

AK62 மே மாதம் முதல் அதன் வழக்கமான படப்பிடிப்பைத் தொடங்கும். இந்த...

கைது வாரண்ட்டை தள்ளுபடி செய்யக்கோரி செங்கல்பட்டு நீதிமன்றத்தில் யாஷிகா...

யாஷிகா ஆனந்த் இறுதியாக மார்ச் 27 அன்று தனது 2021 விபத்து...

உண்மையிலேயே லாங் பைக் ரைடுகளை மிஸ் பண்ணுகிறேன் கவுதம்...

நடிகர் கௌதம் கார்த்திக் தனது ‘பாத்து தலை’ திரைப்படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார்,...

ஒட்டுமொத்த இந்தியாவையே கலக்கு கலக்குன்னு கலக்கிய திரைப்படத்தில் ...

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் துனிவு படத்தின் மூலம் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற...

சிவகார்த்திகேயன் மாவீரன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ...

இந்த ஆண்டு திரைக்கு வரவிருக்கும் சுவாரஸ்யமான படங்களில் ஒன்றாக மாறி வரும்...

எச்.வினோத் இயக்கத்தில் அஜித் நடித்துள்ள துணிவு திரைப்படம் பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது. U/A சான்றிதழைப் பெற்ற பேங்க் ஹீஸ்ட் என்டர்டெய்னர் 2 மணிநேரம் 25 நிமிடங்கள் 48 வினாடிகள் ஓடக்கூடியதாக இருக்கிறது, அதே நேரத்தில் படத்தின் வெளியீட்டு தேதி குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இன்னும் காத்திருக்கிறது. துணிவு படத்தின் வெளியீட்டு தேதி தவிர, மறைக்கப்பட்ட ஒரு விஷயம் என்னவென்றால், படத்தில் முன்னணி நடிகர் அஜித்தின் கதாபாத்திரத்தின் பெயர்.

கேங்க்ஸ்டா பாடலில் அஜித்தின் சாம்பல் நிற வேடம் ஏ.கே என குறிப்பிடப்பட்டாலும் (இது நடிகரின் இயற்பெயரும் கூட), ட்ரெய்லரோ அல்லது கேரக்டர் போஸ்டர்களோ அவரது பெயரை துனிவுவில் வெளிப்படுத்தவில்லை. இது பாங்காக் இணைப்புடன் இணைந்து, துனிவு படப்பிடிப்பின் போது நடிகர் அர்ஜுன் கண்டதும், மங்காத்தா (2011) வில் இருந்து விநாயக் மகாதேவை மீண்டும் அஜீத் நடிக்க வைப்பது பற்றிய பேச்சுக்களை தூண்டியது.

இந்த விஷயத்தின் சமீபத்திய சலசலப்பு என்னவென்றால், படம் முடியும் வரை அஜித்தின் கதாபாத்திரத்தின் பெயர் துணிவில் வெளியிடப்படாது. க்ளைமாக்ஸ் வரை சஸ்பென்ஸ் அம்சத்தை அப்படியே வைத்திருக்க இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. அதாவது துணிவு கிளைமாக்ஸில் அஜித்தே தனது பெயரை கூறுவார் என தகவல் கிடைத்துள்ளது . இந்த யூகங்களில் எத்தனை உண்மையாக மாறுகின்றன என்பதைப் பொறுத்திருந்துதான் பார்க்க வேண்டும், அதை உறுதிப்படுத்த துனிவு படம் வெளியாகும் வரை காத்திருக்கிறோம்.போனி கபூரின் பே வியூ ப்ராஜெக்ட்ஸ் மற்றும் ஜீ ஸ்டுடியோஸ் ஆகியோரால் தயாரிக்கப்பட்டது, துணிவு தெலுங்கில் தெகிம்பு என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது, மேலும் மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கோக்கன் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர். திரைப்படத்தின் திரையரங்குகளுக்குப் பிந்தைய OTT மற்றும் செயற்கைக்கோள் உரிமைகள் முறையே Netflix மற்றும் Kalaignar TVகைப்பற்றி உள்ளன என்பது குறிப்பிட தக்கது

சமீபத்திய கதைகள்