Thursday, February 29, 2024 5:24 am

கவுண்டவுனை ஆரம்பித்த அஜித் !! பிரபல தொலைக்காட்சிக்கு ஹச் வினோத்🔥 பேட்டி எப்போ தெரியுமா ? லேட்டஸ்ட் அப்டேட்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

எச்.வினோத் இயக்கத்தில் நடிகர் அஜித் நடிக்கும் ‘துணிவு’ திரைப்படம் 2023 பொங்கலுக்கு திரைக்கு வரும் என முன்னதாக அறிவிக்கப்பட்டது. விஜய் நடித்துள்ள ‘வரிசு’ படமும் ஜனவரி 12-ம் தேதி பொங்கல் ரிலீஸ் ஆக உள்ள நிலையில், ரசிகர்கள் முதல் நாளுக்கு தயாராகிவிட்டனர். அவர்களுக்கு பிடித்த நட்சத்திரங்களுக்கு இடையே மோதல். ஆனால் தற்போது, அஜித் குமார் மற்றும் மஞ்சு வாரியர் நடித்த ‘துனிவு’ படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் படம் ஒரு நாள் முன்னதாக ஜனவரி 11, 2023 அன்று வெளியிடப்படும் என்று அறிவித்துள்ளனர்.

போனி கபூர் தயாரித்துள்ள இப்படத்தில் வீரா, அஜய், ஜான் கொக்கன், பிரேம், பக்ஸ், சமுத்திரக்கனி மற்றும் மகாநதி சங்கர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். படத்தின் டிரெய்லர் புத்தாண்டுக்கு முன்னதாக டிசம்பர் 31 அன்று வெளியிடப்பட்டது, மேலும் படம் வங்கி திருட்டைப் பற்றியது என்பதை உறுதிப்படுத்தியது.

இதனால் சென்சாரில் உள்ள குழு வாரிசு, துணிவு இரண்டு படத்தையும் பார்த்துள்ளனர். இவர்கள் கொடுத்திருக்கும் விமர்சனம் யாருக்கு வெற்றி என்று ஓரளவு கணிக்க முடிகிறது. அதாவது முழுக்க முழுக்க ஆக்சன் படமாக எடுக்கப்பட்டுள்ள துணிவு படத்தில் செகண்ட் ஆஃபில் ஆக்சன் அதிகமாக உள்ளதாகவும் ஃபர்ஸ்ட் ஆஃபில் அதைவிட குறைவு என்று கூறப்படுகிறது.

அதேபோல் வாரிசு படம் முழுக்க முழுக்க குடும்பத்தை மையப்படுத்தி எடுத்துள்ளனர். மேலும் இந்த படத்தில் செண்டிமெண்ட் காட்சி அதிகமாக நிறைந்துள்ளதாம். குறிப்பாக கிளைமாக்ஸ் காட்சியில் கண்ணீருடன் தான் தியேட்டரை விட்டு வெளியே வருவார்கள் எனக் கூறப்படுகிறது.

ஆகையால் இந்த படம் மக்களுக்கு பிடித்தால் பிளாக்பஸ்டர் ஹிட், அதுவே கவரவில்லை என்றால் அதல பாதாளத்திற்கு செல்லும். காரணம் சென்டிமென்ட் ஆக இருப்பதால் குடும்பங்கள் மட்டுமே பார்க்கும் படமாக இருக்கும். எனவே கத்தி மேல் நிற்பது போல தான் தற்போது வாரிசு படத்தின் நிலைமை.

இதனால் வாரிசு படம் விஜய் ரசிகர்களை திருப்தி படுத்துமா என்ற சந்தேகம் எழுந்துள்ளது. மேலும் துணிவு படம் மங்காத்தா ஸ்டைலில் எடுக்கப்பட்டுள்ளதால் கண்டிப்பாக ரசிகர்களுக்கு இந்த படம் பிடிக்க அதிக வாய்ப்பு இருப்பதாக சென்சார் விமர்சனம் மூலம் தெரிய வருகிறது. ஆனால் படம் வெளியானால் மட்டுமே உண்மையான விமர்சனம் தெரியவரும்.

இந்நிலையில் ஹச் வினோத் பேட்டி மற்றும் மஞ்சு வாரியார் துணிவு படத்திற்காக கலைஞர் தொலைக்காட்சியில் பொங்கல் அன்று வெளியாகும் என தகவல் கிடைத்துள்ளது அவர் அளித்த பேட்டி புகைப்படம் தற்போது இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது .இதோ உங்கள் பார்வைக்கு

8 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, விஜய்யும் அஜித்தும் முறையே ‘வாரிசு ’ மற்றும் ‘துணிவு’ படங்களின் மூலம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் நேருக்கு நேர் சந்திப்பார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்டது. அவர்கள் இன்னும் அவ்வாறு செய்யும்போது, ​​அஜித்தின் ‘துனிவு’ ஒரு நாள் தொடங்கும், மேலும் தயாரிப்பாளர்கள் அதை மிகச் சிறப்பாகப் பயன்படுத்தி எண்ணிக்கையில் பணத்தைப் பெறுவார்கள் என்று நம்புகிறார்கள்.
இயக்குனர் எச் வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்தின் மூன்றாவது திரைப்படம் ‘துணிவு’.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்