30.5 C
Chennai
Monday, March 20, 2023
Homeசினிமாவடக்கிலும் உலக அளவிலும் நாங்கள் கௌரவிக்கப்படுகிறோம் மற்றும் அங்கீகரிக்கப்படுகிறோம் சுந்தீப் கிஷன்

வடக்கிலும் உலக அளவிலும் நாங்கள் கௌரவிக்கப்படுகிறோம் மற்றும் அங்கீகரிக்கப்படுகிறோம் சுந்தீப் கிஷன்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

இறுதி கட்டத்தை நெருங்கும் மாவீரன் படத்தை பற்றிய முக்கிய...

சென்னை மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் பெரும்பாலான பகுதிகளை முடித்த பிறகு,...

சூர்யா ரூ.70 கோடிக்கு புதிய சொகுசு வீட்டை வாங்கிய...

சூர்யா தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி சூப்பர்ஸ்டார்களில் ஒருவர், அவர் தனது நடிப்புத்...

அந்த அளவுக்கு சொல்லியும் பிரம்மாண்ட இயக்குனருக்கு நோ சொல்லி...

அஜித்தின் புதிய படம் குறித்து பெரும் பரபரப்பு நிலவி வருகிறது, மேலும்...

‘சொர்கவாசல்’ படத்தில் ஆர்.ஜே.பாலாஜி படத்தில் இணைந்த செல்வராகவன்!

ஆர்ஜே பாலாஜி கடைசியாக 'ரன் பேபி ரன்' திரைப்படத்தில் நடித்தார், இது...

ரஜினி மகள் வீட்டில் கொள்ளை பெரும் பரபரப்பு !...

பழம்பெரும் நடிகர் ரஜினிகாந்தின் மகளும், திரைப்பட தயாரிப்பாளருமான ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த், தனது...

2022 சந்தீப் கிஷனின் கேரியரில் ரிலீஸ் இல்லாமல் முடிவடையும் முதல் வருடமாகும். ஆனால் அது மாநகரம் நடிகரின் நம்பிக்கையைக் குறைக்கவில்லை, ஏனெனில் அவர் இந்த ஆண்டு மிகப்பெரிய வெளியீடுகளில் சிலவற்றைக் கொண்டிருப்பதாக அவர் கூறுகிறார். ரஞ்சித் ஜெயக்கொடியின் மைக்கேல் ரிலீசுக்கு தயாராகி வருவதால், கேப்டன் மில்லர் மற்றும் ஃபேமிலி மேன் 3 போன்ற படங்கள் உருவாகி வருவதால், அசல் ஸ்கிரிப்ட்களைக் கொண்டு வரும் திரைப்படத் தயாரிப்பாளர்களிடம் தன்னைச் சரணடைய விரும்புவதாகவும், அத்தகைய திட்டங்களுக்காக தனது முழு நேரத்தையும் செலவிடப் பொருட்படுத்தப் போவதில்லை என்றும் சந்தீப் கூறுகிறார்.
“நான் ஒரு வருடத்திற்கும் மேலாக மைக்கேலாக வாழ்ந்தேன், அந்த கதாபாத்திரத்தில் இருந்து வெளிவருவது எனக்கு கடினமாக இருந்தது. ரஞ்சித் ஜெயக்கொடி பைத்தியக்காரன், நான் செய்ய விரும்புவது அவரது பார்வையை பெரிய திரையில் கொண்டு வர அவருக்கு உதவ வேண்டும். கதாபாத்திரம் பச்சையாகவும், யதார்த்தமாகவும், அதே நேரத்தில் மிகவும் இலட்சியமாகவும் இருக்கிறது. பலவிதமான உணர்ச்சிகளைக் கடந்து செல்ல வேண்டியிருந்ததால் அந்தக் கதாபாத்திரம் என்னைப் பாதித்தது” என்று தொடங்குகிறார் சந்தீப்.
நடிகர் விஜய் சேதுபதிக்கு பாராட்டுக்கள் குவிந்துள்ளன, அவருடன் அவர் படத்தில் திரை இடத்தைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார். “அவர் ஒரு அசாதாரண நடிகர், எழுத்தாளர் என்ன சொல்ல முயற்சிக்கிறார் என்பதைப் புரிந்துகொள்கிறார். அவரும் ரஞ்சித்தும் சிறந்த கெமிஸ்ட்ரியைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார்கள், அவர்கள் ஒருவரையொருவர் நன்றாக அறிவார்கள். படத்தில் அவர் நடித்ததை மக்கள் கொண்டாடுவார்கள்” என்கிறார்.
கடந்த ஆண்டு, நடிகர் அருண் மாதேஸ்வரன் இயக்கிய தனுஷின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட கேப்டன் மில்லர் படத்தில் தனது ஈடுபாட்டை அறிவித்து திரைப்பட ஆர்வலர்களை ஆச்சரியப்படுத்தினார். இது எப்படி நடந்தது என்று அவரிடம் கேட்க, அவர் கூறுகிறார், “நான் அருண் மாதேஸ்வரனுடன் பல ஆண்டுகளாக தொடர்பில் இருக்கிறேன். உண்மையில், நாங்கள் 2012 இல் ஒன்றாக ஒரு திட்டத்தில் வேலை செய்ய வேண்டும். ஆனால் அது நடக்கவில்லை, மக்கள் அதை நிராகரித்ததால், உள்ளடக்கம் அதன் நேரத்தை விட மிகவும் முன்னால் உள்ளது. தற்போது தனுஷ் போன்ற நடிகரைக் கொண்ட படத்தில் அவருடன் இணைந்து பணியாற்றுவதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன். ஸ்கிரிப்ட் மனதைக் கவரும் வகையில் இருப்பதால் இந்தப் படத்தைப் பற்றி நான் மிகவும் ஆர்வமாக உள்ளேன். எனது கேரக்டர் பற்றிய விவரங்களை வெளியிடுவது மிக விரைவில், ஆனால் அது என் கேரியரில் ஒரு சிறப்புப் படமாக இருக்கும்.
நடிகர் சாம் ஆண்டனுடன் தமிழில் மற்றொரு படத்தில் ஒப்பந்தமாகியுள்ளார். “இது ஒரு சர்வதேச அமைப்பை அடிப்படையாகக் கொண்ட ஒரு ஆக்‌ஷன்-ஃபேண்டஸி த்ரில்லர். சதி புதியது மற்றும் இதுவரை செய்யப்படாத ஒன்று. சில பைத்தியக்காரத்தனமான ஆக்ஷன் காட்சிகள் உள்ளன,” என்று அவர் வெளிப்படுத்துகிறார்.
நடிகரிடம் எந்த அளவுருவின் அடிப்படையில் அவர் தனது படங்களைத் தேர்வு செய்கிறார் என்று கேட்க, அவர் கூறுகிறார், “சரி, என்னை விட கடினமாக உழைக்கும் நபர்களுடன் பணியாற்ற நான் விரும்பும் ஒருவர். இது பாதி வேலையை எளிதாக்குகிறது, ஏனெனில் நான் அவர்களை கண்மூடித்தனமாக நம்பி அவர்களின் அறிவுரைகளுக்குக் கீழ்ப்படிகிறேன்.
வெவ்வேறு திரைப்படத் தொழில்களில் நிரம்பிய அட்டவணையை ஏமாற்றும் நடிகர்களில் சுந்தீப் ஒருவர், ஆனால் இந்த முழு பயணமும் உற்சாகமாக இருந்தது என்று அவர் கூறுகிறார். “நான் சென்னையில் வளர்ந்தேன், எனக்கு இங்கு நிறைய நண்பர்கள் இருக்கிறார்கள். நேர்மையாக, தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு இரண்டும் எனக்கு வசதியாக இருக்கிறது, அதுவும் நான் இரண்டு துறைகளிலும் ஒரு பகுதியாக இருக்க விரும்புவதற்கு ஒரு காரணம். திரைப்பட மொழியிலும் கதாபாத்திரங்களின் உடல் மொழியிலும் கொஞ்சம் வித்தியாசம் உள்ளது, ஆனால் உணர்வுகள் அனைவருக்கும் ஒரே மாதிரியாக இருக்கும்,” என்று அவர் கூறுகிறார், மேலும் தெற்கில் உள்ள திரைப்பட ஆர்வலர்கள் தொழில்துறையைப் போலவே மகிழ்ச்சியடையும் நேரம் இது என்றும் கூறினார். உலகளாவிய கவனத்தை ஈர்க்கிறது. “ட்விட்டரில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு ரசிகர்கள் பிரிந்து கிடப்பதைப் பார்ப்பது சில சமயங்களில் ஆச்சரியமாக இருக்கிறது. தெற்கில் சந்தையைப் புரிந்துகொண்டு பல சர்வதேச நிறுவனங்கள் இங்கு முதலீடு செய்ய வருவதால், நாம் அனைவரும் ஒன்றாக இருக்கிறோம் என்பதை நாம் புரிந்து கொள்ள வேண்டும். நாங்கள் பெருமைப்படுகிறோம். வடக்கிலும் உலக அளவிலும் அங்கீகாரம் பெற்றுள்ளது.நாம் அந்த மாதிரியான திரைப்படங்களைச் செய்வதில் கவனம் செலுத்தி கூட்டத்தை ஒன்றாக இழுக்க வேண்டும்,” என்று அவர் கையெழுத்திடுகிறார்.
எனக்கு #தளபதி67 கதை தெரியும்
லோகேஷ் கனகராஜின் முழு நீள அம்சமான அறிமுகமான மாநகரத்தில் சந்தீப் கதாநாயகனாக நடித்தார், மேலும் தொழில்துறையில் அவரது நெருங்கிய நண்பர்களில் ஒருவராக இருக்கிறார். “நானும் லோகேஷும் மாற்று நாட்களில் பேசுகிறோம், நாங்கள் அங்கம் வகிக்கும் திட்டங்களைப் பற்றி விவாதிக்கிறோம். இன்றுவரை லோகேஷ் முடித்திருக்கும் ஒவ்வொரு ஸ்கிரிப்டையும் படித்திருக்கிறேன். தளபதி 67 படத்தின் கதையும் எனக்கு தெரியும். அவர் தனது கைவினைப்பொருளில் மிகவும் வலிமையானவர், அவருடைய வெற்றியைப் பற்றி நான் மிகவும் பெருமைப்படுகிறேன்,” என்று அவர் கூறுகிறார். எனவே, அவர் லோகேஷ் சினிமாடிக் யுனிவர்ஸின் (LCU) ஒரு பகுதியாக இருப்பதைப் பார்ப்போம்? , மற்றும் இந்த அழைப்புகளுக்குள் நாங்கள் வரமாட்டோம் என்று நான் நினைக்கவில்லை. உண்மையில், நான் அவருடைய LCU மற்றும் அதன் மிகப்பெரிய ரசிகனைப் பற்றி மிகவும் பெருமைப்படுகிறேன். லோகேஷின் முதல் கதாநாயகன் என்ற பெருமை எனக்கு இன்னும் இருக்கிறது, ”என்று அவர் சிரிப்புடன் கூறுகிறார்.

சமீபத்திய கதைகள்