Thursday, March 30, 2023

AK62 திரைப்படத்திலிருந்து கிடைத்த தரமான அப்டேட் !! இப்படியொரு கதாபாத்திரத்தில் நடிகர் அஜித்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அஜீத்துக்காக 10 வருடமாக கதை எழுதி காத்திருக்கும் ...

AK62 மே மாதம் முதல் அதன் வழக்கமான படப்பிடிப்பைத் தொடங்கும். இந்த...

கைது வாரண்ட்டை தள்ளுபடி செய்யக்கோரி செங்கல்பட்டு நீதிமன்றத்தில் யாஷிகா...

யாஷிகா ஆனந்த் இறுதியாக மார்ச் 27 அன்று தனது 2021 விபத்து...

உண்மையிலேயே லாங் பைக் ரைடுகளை மிஸ் பண்ணுகிறேன் கவுதம்...

நடிகர் கௌதம் கார்த்திக் தனது ‘பாத்து தலை’ திரைப்படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார்,...

ஒட்டுமொத்த இந்தியாவையே கலக்கு கலக்குன்னு கலக்கிய திரைப்படத்தில் ...

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் துனிவு படத்தின் மூலம் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற...

சிவகார்த்திகேயன் மாவீரன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ...

இந்த ஆண்டு திரைக்கு வரவிருக்கும் சுவாரஸ்யமான படங்களில் ஒன்றாக மாறி வரும்...

‘துணிவு’ இன்னும் 9 நாட்களுக்குள் வெளியாகும் நிலையில், டிரெய்லர் டிசம்பர் 31ஆம் தேதி வெளியாகி 24 மணி நேரத்தில் 25 மில்லியனுக்கும் அதிகமான பார்வைகளைப் பெற்றுள்ள நிலையில், அஜீத் தனது அடுத்த படத்தில் இயக்குனர் விக்னேஷ் இயக்கத்தில் ஒப்பந்தமாகியுள்ளார். தற்காலிகமாக ‘ஏகே 62’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள சிவன் மற்றும் படம் பிப்ரவரி 2023 இல் திரைக்கு வர இருப்பதாக கூறப்படுகிறது.

அதனைத் தொடர்ந்து, லைக்கா புரொடக்சன்ஸ் தயாரிப்பில் விக்னேஷ் சிவன் இயக்கத்தில் அஜித் நடிக்க உள்ளார். இப்படத்திற்கு நடிகர்கள் தேர்வு நடைபெற்று வருகிறது. இந்நிலையில், இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு வருகிற ஜன.17 ஆம் தேதி துவங்க உள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

இதனிடையே தற்போது அஜித் தனது அடுத்த படமான ஏகே 62 படத்திற்காக முழு வீச்சில் தயாராகி வருகிறார். இந்தப் படத்தை நயன்தாராவின் கணவரும் பிரபல இயக்குனருமான விக்னேஷ் சிவன் இயக்க உள்ளார். படம் குறித்த அறிவிப்பு முன்னதாக வெளியான நிலையில் வரும் பொங்கல் பண்டிகையை தொடர்ந்து இந்த படத்தின் சூட்டிங் துவங்க உள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளதுஇந்தப்படத்தின் ஸ்கிரிப்ட் உள்ளிட்டவற்றை முன்னதாகவே விக்னேஷ் சிவன் தயாரித்து விட்டதாக தகவல்கள் வெளியாகின. இதனிடையே இன்னும் சில தினங்களில் துவங்கும் இந்த படத்தின் ஷூட்டிங்கை மும்முரமாக முழு வீச்சில் நடத்தி முடிக்க விக்னேஷ் சிவன் திட்டமிட்டுள்ளாராம். படத்தை தீபாவளி பண்டிகையில் திரையிட அவர் திட்டமிட்டு அதற்கான பணிகளை மேற்கொண்டுள்ளதாகவும் கூறப்படுகிறது.
இந்நிலையில் அமீரின் சோககதையை கேட்டு உடனே அஜித்தின் 62 படத்தில் நடன இயக்குனராக அமீர்க்கு சான்ஸ் கொடுத்துள்ளாராம் அஜித் இந்த செய்தி தற்போது செம்ம வைரலாகி வருகிறது

அஜீத் குமாரின் அடுத்த படத்தை விக்னேஷ் சிவன் இயக்குகிறார் என்பது ஏற்கனவே உறுதியாகிவிட்டது. ஏகே 62 என்று தற்காலிகமாகப் பெயரிடப்பட்டுள்ள இந்தப் படத்திற்கு லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் ஆதரவு அளித்துள்ளது. இப்படத்தில் அஜித் டான் வேடத்தில் நடிக்கிறார் என தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. இம்மாத இறுதியில் மும்பையில் படப்பிடிப்பை தொடங்க படக்குழுவினர் திட்டமிட்டுள்ளனர்.

இப்படத்தில் நாயகியாக நடிக்க த்ரிஷாவிடம் பேச்சு வார்த்தை நடந்து வருவதாகவும் யூகங்கள் கிளம்பியுள்ளன. அது உண்மையாக மாறினால், கிரீடம், ஜி, மங்காத்தா, என்னை அறிந்தால் ஆகிய படங்களைத் தொடர்ந்து இருவரும் இணைந்துள்ள ஐந்தாவது படமாக இது அமையும்.

ஏகே 62 படத்துக்கு விக்னேஷ் சிவன் படங்களில் தொடர்ந்து இசையமைக்கும் அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைக்கிறார். வேதாளம், விவேகம் படங்களுக்குப் பிறகு அஜித்துடன் இசையமைப்பாளர் நான்காவது படம்.

இதற்கிடையில், அஜித்தின் துனிவு படம் பொங்கல் ரிலீஸுக்கு தயாராகி வருகிறது. எச் வினோத் இயக்கிய, இது பேங்க்-ஹீஸ்ட் த்ரில்லர், மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி மற்றும் ஜான் கோக்கன் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர்.

  • குறிச்சொற்கள்
  • AK62

சமீபத்திய கதைகள்