Thursday, March 30, 2023

காந்தார நடிகர் கிஷோரின் ட்விட்டர் கணக்கை திடீர் முடக்கியது!!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அஜீத்துக்காக 10 வருடமாக கதை எழுதி காத்திருக்கும் ...

AK62 மே மாதம் முதல் அதன் வழக்கமான படப்பிடிப்பைத் தொடங்கும். இந்த...

கைது வாரண்ட்டை தள்ளுபடி செய்யக்கோரி செங்கல்பட்டு நீதிமன்றத்தில் யாஷிகா...

யாஷிகா ஆனந்த் இறுதியாக மார்ச் 27 அன்று தனது 2021 விபத்து...

உண்மையிலேயே லாங் பைக் ரைடுகளை மிஸ் பண்ணுகிறேன் கவுதம்...

நடிகர் கௌதம் கார்த்திக் தனது ‘பாத்து தலை’ திரைப்படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார்,...

ஒட்டுமொத்த இந்தியாவையே கலக்கு கலக்குன்னு கலக்கிய திரைப்படத்தில் ...

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் துனிவு படத்தின் மூலம் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற...

சிவகார்த்திகேயன் மாவீரன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ...

இந்த ஆண்டு திரைக்கு வரவிருக்கும் சுவாரஸ்யமான படங்களில் ஒன்றாக மாறி வரும்...

தென்னிந்திய நடிகர் கிஷோரின் கணக்கை ட்விட்டர் முடக்கியுள்ளது. குறிப்பாக விவசாயிகளின் பிரச்சனைகளில் ஆர்வலர், கிஷோர் வெளிப்படையாக வெளிப்படுத்துவதில் நன்கு அறியப்பட்டவர். அவரது ட்விட்டர் கணக்கு முடக்கப்பட்டதற்கு அவர் இன்னும் பதிலளிக்கவில்லை.

காஷ்மீர் பண்டிட்களின் கொலைகளை முஸ்லிம்களின் கொலைகளுடன் ஒப்பிடும் சாய் பல்லவியின் சர்ச்சைக்குரிய அறிக்கையை கிஷோர் முன்பு ஆதரித்திருந்தார். நடிகரை தாக்கியதற்காக ஊடகங்களுக்கு கேள்வி எழுப்பிய அவர், சமூக பிரச்சனைகளில் திரையுலக பிரமுகர்கள் கருத்து கூறுவது குற்றமா என பத்திரிகையாளர்களிடம் கேட்டிருந்தார்.

சமீபத்திய பரபரப்பான காந்தாரத்தில் முக்கிய பங்கு வகித்த கிஷோர், மூடநம்பிக்கைகளுக்கு எதிராக பேசியபோதும் செய்திகளில் இடம்பிடித்தார், மேலும் படத்தின் கலாச்சாரத்தை சரியான அர்த்தத்தில் சித்தரிப்பது ஏன் முக்கியம்.

“நமது நாட்டார் தெய்வங்களான கோலத்தின் பூதத்திலும், நேமாவின் தெய்வத்திலும் தர்மத்தின் வண்ணம் தீட்டுபவர்களுக்கு ஒரு கவலையான வேண்டுகோள். தீண்டாமையை அனுமதிக்காத தீண்டாமை நடைமுறையில் அதர்மத்தின் நிறத்தை நாம் ஏன் பார்க்கத் தவறுகிறோம்? உயர்சாதி நிலப்பிரபுக்களின் வீட்டில் அதே தெய்வத்தின் வேஷ்டியை அணிந்தவர், அவர்கள் வீட்டிற்குள் நுழையும் போது புனித நீரால் சுத்தப்படுத்துகிறார்?காப்பாற்றுவதற்காக வெடிகுண்டு வெடித்து கர்னாலு சாஹேப்பின் இறுதி தியாகத்தின் தர்மத்தை நாம் ஏன் காணத் தவறுகிறோம் அவரது மக்கள்?,” என்று அவர் கேள்வி எழுப்பினார்.

நாடு முழுவதும் படம் உருவாக்கிய தாக்கத்தை ஒப்புக்கொண்ட நடிகர், “எந்தவொரு நல்ல திரைப்படத்தைப் போலவே, காந்தாரமும் ஜாதி, மதம் மற்றும் மொழியின் எல்லைகளைத் தாண்டி நாட்டு மக்களை ஒன்றிணைக்கிறது.” படத்தில் சில லேபிள்களை இணைப்பதால் ஏற்படும் ஆபத்துகள் குறித்தும் அவர் ஒரு பொருத்தமான கருத்தை எழுப்பினார். “பொழுதுபோக்கின் மூலம் பல சமூக பிரச்சனைகளை மக்களுக்கு உணர்த்தி வருகின்றனர். மூடநம்பிக்கை மற்றும் மதவெறியை தூண்டி மக்களை பிளவுபடுத்தும் வகையில் இதுபோன்ற படத்தை பயன்படுத்துவதன் மூலம் மிகப்பெரிய வெற்றி மனித குலத்திற்கு மிகப்பெரிய தோல்வியாக அமையும். தரகர்களிடம் பலியாகும் முன் ஒரு கணம் சிந்தியுங்கள். ஏற்கனவே நமது தேசிய கீதத்தை, கொடியை அபகரித்து, கோடிக்கணக்கான சுதந்திர போராட்ட வீரர்களை வெறும் வாக்கிற்காக பயன்படுத்தி, துஷ்பிரயோகம் செய்துள்ள வெறுப்பு, நம் திரையரங்குகளையும் அபகரிக்கும் முன் ஒரு நிமிடம் சிந்தித்துப் பாருங்கள், நம் திரைப்படங்கள் நமக்கு பெருமை. மதவெறி அரசியல்.”

சமீபத்திய கதைகள்