Saturday, April 1, 2023

கோலிவுட்டில் பற்றி எரியும் துணிவு படத்தின் ரீலிஸ் தேதியை லாக் செய்த அஜித் !!

தொடர்புடைய கதைகள்

பெய்ஜிங் சர்வதேச குழந்தைகள் திரைப்பட விழாவிற்கு சிறுவன் சாமுவேல் தேர்வு

அறிமுக இயக்குனர் சாது பர்லிங்டன் இயக்கிய குழந்தைகளுக்கான திரைப்படமான சிறுவன் சாமுவேல்,...

யாருமே எதிர்பாக்காத 4 இளம் இயக்குனர்களை டிக் செய்த அஜித் !அடுத்தடுத்து 2 படம்!

தமிழ் திரையுலகின் பிரபல நடிகரான அஜித்குமார், தனது தந்தை பி சுப்பிரமணியத்தின்...

ஆர்யாவின் ‘காதர்பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம்’ படத்தின் டீசர்

'கொம்பன்' மற்றும் 'விருமண்' போன்ற கிராமிய ஆக்‌ஷன் என்டர்டெயின்னர்களுக்கு பெயர் பெற்ற...

ருத்ரன் படத்தின் சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராகவா லாரன்ஸின் ருத்ரன் படத்தின் அடுத்த சிங்கிள் பாடலான உன்னோடு வாழ்த்துக்காக...

ரேசர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ரேசரின் தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்....

அஜீத் நடித்த ‘துணிவு’ படம் பொங்கலுக்கு ரிலீஸ் ஆக லாக் செய்யப்பட்டு லோட் செய்யப்பட்டு, பாக்ஸ் ஆபிஸில் விஜய்யின் ‘வரிசு’ படத்துடன் மோதவுள்ளது. ‘துணிவு’ திரைப்படம் சமீபத்தில் தணிக்கைக் குழுவிடமிருந்து யு/ஏ பெற்றுள்ளது, மேலும் தயாரிப்பாளர்கள் அஜீத் இடம்பெறும் அசத்தலான போஸ்டருடன் அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவித்தனர். ‘துணிவு’ தணிக்கையின் போது 13 மாற்றங்களைச் சந்தித்தது, கிட்டத்தட்ட 13 கெட்ட வார்த்தைகள் வெட்டப்பட்டுள்ளன. மேலும் இயக்குனர் எச்.வினோத் வட இந்தியர்களை வடக்கன்கள் என ட்ரோல் செய்யும் டயலாக் ஒன்று தணிக்கையில் மாற்றியமைக்கப்பட்டுள்ளது. ‘துணிவு’ தயாரிப்பாளரும் வட இந்தியாவைச் சேர்ந்த பிரபல திரைப்பட தயாரிப்பாளர் என்பது ஆச்சரியமான உண்மை, தயாரிப்பாளர் தனது யோசனைப்படி படத்தை இயக்க இயக்குநருக்கு சுதந்திரம் கொடுத்தது போல் தெரிகிறது.

இது பரபரப்பை கிளப்பிய நிலையில் அடுத்த கட்ட பிரமோஷனுக்கான வேலைகளும் தற்போது ஆரம்பிக்கப்பட்டிருக்கிறது. அதிலும் சமீப காலமாக வெளிவரும் அஜித்தின் புகைப்படங்கள் சோசியல் மீடியாவையே கலக்கி கொண்டிருக்கிறது. அந்த வகையில் புத்தாண்டை கோலாகலமாக கொண்டாடி இருக்கும் அஜித்தின் குடும்ப புகைப்படமும் ரசிகர்களை பெருமளவில் கவர்ந்துள்ளது.

ஆனால் இதில் தான் ஒரு ராஜதந்திரம் இருக்கிறது. அதாவது துணிவு திரைப்படம் தொடங்கப்பட்டதிலிருந்தே இது போன்ற போட்டோக்கள், வீடியோக்கள் அதிக அளவில் வெளிவந்து கொண்டிருக்கிறது. தற்போது ரிலீஸ் நாள் நெருங்குவதால் கூடுதல் எதிர்பார்ப்பை உருவாக்கவே இந்த ஃபேமிலி போட்டோ வெளியிடப்பட்டுள்ளதாம். அதற்கேற்றவாறு இப்போது வாரிசு படத்தை விட துணிவு திரைப்படம் பற்றிய பேச்சு தான் அதிகமாக இருக்கிறது.


ஆரம்பத்தில் ரொம்பவும் வேகமாக அடுத்தடுத்த போஸ்டர்கள், பாடல்கள் என வெளியிட்டு வந்த வாரிசு டீம் தற்போது ட்ரெய்லரை வெளியிடாமல் சொதப்பி இருக்கிறது. இது சலசலப்பை ஏற்படுத்திய நிலையில் படத்தில் இன்னும் முக்கிய வேலைகள் முடியவில்லை என்ற செய்தியும் ரசிகர்களை அதிர்வடைய வைத்துள்ளது. இதை மிகச் சரியாக பயன்படுத்திக் கொண்ட துணிவு டீம் இப்போது அஜித்திடம் பிரமோஷன் பற்றி பேசி இருக்கிறார்கள். அவரும் எப்படி வேண்டுமானாலும் ப்ரமோஷன் செய்து கொள்ளுங்கள் என்று முழு சுதந்திரம் கொடுத்து விட்டாராம்.

ஆனால் என்னை மட்டும் எதிலும் சேர்க்க வேண்டாம் என்ற கண்டிஷனும் போட்டிருக்கிறாராம். இதுவே போதும் என்று குஷியான பட குழு ரசிகர்களுக்கு அடுத்தடுத்த ஆச்சரியங்களை தருவதற்கு களத்தில் இறங்கியுள்ளது. மேலும் பட ரிலீஸை அறிவிப்பதிலும் பயங்கர சஸ்பென்ஸ் இருக்கிறது. ஏனென்றால் வாரிசு திரைப்படத்தின் தேதியை பார்த்த பிறகு ஒரு நாள் முன்னதாக தங்கள் படத்தை வெளியிடலாம் என்று அஜித் முடிவெடுத்துள்ளார். ஒரே நாளில் இரு படங்களும் வெளியானால் கலெக்சன் பற்றிய பரபரப்பு அதிகமாகிவிடும்.

அதனாலேயே வாரிசு படத்திற்கு முந்தைய நாள் துணிவு படத்தை வெளியிட்டு கல்லா கட்டிவிட அஜித் செம பிளான் போட்டிருக்கிறாராம். அந்த வகையில் வாரிசு திரைப்படம் ஜனவரி 12ஆம் தேதியும் துணிவு அதற்கு முந்திய நாள் வெளியாகும் என்றும் செய்திகள் வெளியாகி உள்ளது. இதனால் மகிழ்ச்சியில் இருக்கும் ரசிகர்கள் இந்த பொங்கலை வாரிசு, துணிவுடன் கொண்டாட தயாராகி விட்டனர்.

இது ஓரும் இருக்க துணிவு படத்தில் நடித்த ஜான் கொக்கன் ட்விட் தற்போது வைரலாகி வருகிறது அதில் அவர் துணிவு ஜனவரி 12 தேதி என ஹஷ்டேக் போட்டு உள்ளார் இதோ உங்கள் பார்வைக்கு


‘துணிவு’ வங்கிக் கொள்ளையை மையமாக வைத்து எடுக்கப்பட்ட படம், 2 மணி நேரம் 25 நிமிடங்கள் ஓடும் படம். அஜீத் ஒரு கெட்டப் பாத்திரத்தில் நடிக்கிறார், அதே நேரத்தில் மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன், ஜி.எம்.சுந்தர் மற்றும் அஜய் உள்ளிட்ட பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார், நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார்.
‘துணிவு’ தணிக்கை செய்யப்பட்டுவிட்டாலும், படத்தின் ரிலீஸ் தேதியை இன்னும் தயாரிப்பாளர்கள் அறிவிக்கவில்லை, மேலும் சமீபத்திய பேச்சின்படி விஜய்யின் ‘வரிசு’க்கு ஒரு நாள் முன்னதாக ‘துனிவு’ வரும் என்று தெரிகிறது. இருப்பினும், விஜய் மற்றும் அஜித்தின் படங்களுக்கு இடையே இது மிகப்பெரிய பாக்ஸ் ஆபிஸ் போராக இருக்கும், மேலும் இரு படத் தயாரிப்பாளர்களும் தங்களின் வெளியீட்டு தேதியை அறிவிக்கும் வரை காத்திருப்போம்.

சமீபத்திய கதைகள்