Saturday, April 1, 2023

கஞ்சவாலா மரண வழக்கு: பிரேத பரிசோதனையில் பாலியல் வன்கொடுமை இல்லை

தொடர்புடைய கதைகள்

புதிய பாராளுமன்ற கட்டிடத்திற்கு பிரதமர் திடீர் விஜயம்

புதிய நாடாளுமன்ற கட்டிடத்திற்கு பிரதமர் நரேந்திர மோடி வியாழக்கிழமை மாலை திடீர்...

ராம நவமியை முன்னிட்டு மக்களுக்கு பிரதமர் மோடி வாழ்த்து தெரிவித்துள்ளார்

வியாழக்கிழமை ராம நவமியை முன்னிட்டு மக்களுக்கு வாழ்த்து தெரிவித்த பிரதமர் நரேந்திர...

“ஊழல் கூட்டணியின் ஒருங்கிணைப்பாளர்” மல்லிகார்ஜுன் கார்கே மோடிக்கு பதிலடி !!

அனைத்து "ஊழல் சக்திகளும்" கைகோர்த்துவிட்டதாக பிரதமர் நரேந்திர மோடி எதிர்க்கட்சிகளை தாக்கிய...

39 மக்களவைத் தொகுதிகளையும் கைப்பற்ற பூத் கமிட்டிகளில் திமுக கவனம் செலுத்துகிறது

2024 பொதுத் தேர்தலின் போது தமிழகத்தில் உள்ள 39 லோக்சபா தொகுதிகளையும்...

கஞ்சாவாலா வழக்கில் மற்றொரு குறிப்பிடத்தக்க வளர்ச்சியில், டெல்லி காவல்துறை முதற்கட்ட பிரேத பரிசோதனை அறிக்கையின்படி, காரில் மோதி 13 வயது வரை இழுத்துச் செல்லப்பட்ட 20 வயது பெண்ணின் அந்தரங்க பகுதிகளில் காயங்கள் எதுவும் இல்லை என்று கூறியது. ஞாயிற்றுக்கிழமை சுல்தான்புரியிலிருந்து கஞ்சவாலா வரை வாகனத்தின் கீழ் கிலோமீட்டர்கள்.

“மவுலானா ஆசாத் மருத்துவக் கல்லூரியில் இறந்த பெண்ணின் பிரேதப் பரிசோதனை நடத்தப்பட்டது. தலை, முதுகுத்தண்டு, இடது தொடை எலும்பு, மற்றும் இரண்டு கீழ் மூட்டுகளில் ஏற்பட்ட காயம் காரணமாக அதிர்ச்சி மற்றும் ரத்தக்கசிவு என தற்காலிகக் காரணத்தை அறிக்கை கூறுகிறது. அனைத்து காயங்களும் மழுங்கியதால் ஏற்பட்டது. பலாத்காரம் மற்றும் வாகன விபத்து மற்றும் இழுபறி ஆகியவற்றுடன் இருக்கலாம். மேலும், பாலியல் வன்கொடுமைக்கான காயம் எதுவும் இல்லை என்று அறிக்கை சுட்டிக்காட்டுகிறது” என்று டெல்லியின் சிறப்பு சிபி சட்டம் மற்றும் ஒழுங்கு எஸ்பி ஹூடா கூறினார்.

முன்னதாக, ஹோட்டல் மேலாளர் (இறந்தவரும் அவரது நண்பரும் வெளியேறிய ஹோட்டல்) அஞ்சலி மற்றும் அவரது தோழி, நிதி என காவல்துறையால் அடையாளம் காணப்பட்ட ஹோட்டலில் சண்டையிட்டதை வெளிப்படுத்தினார், அதன் பிறகு அவர்கள் ஹோட்டலில் இருந்து ஸ்கூட்டியில் புறப்பட்டனர். “இருவரும் தகராறு செய்தனர். நான் சண்டை போட வேண்டாம் என்று சொன்னதும் கீழே இறங்கி சண்டை போட்டார்கள், அதன் பின் இருவரும் ஸ்கூட்டியில் சென்றனர்” என்றார் ஹோட்டல் மேலாளர்.

புத்தாண்டு அதிகாலையில் 20 வயதுடைய பெண் ஒருவர், தனது ஸ்கூட்டரை காரில் மோதியதால் கொல்லப்பட்டார், நகரின் சாலைகளில் வாகனத்தின் அடியில் 12 கிலோமீட்டர் வரை இழுத்துச் செல்லப்பட்டதாக காவல்துறை தெரிவித்துள்ளது. காரில் இருந்ததாகக் கூறப்படும் தீபக் கண்ணா (26), அமித் கண்ணா (25), கிரிஷன் (27), மிதுன் (26), மற்றும் மனோஜ் மிட்டல் (27) ஆகிய 5 பேர் மீது காவல்துறையினரும் கூட பிற பிரிவுகளில் குற்றமற்ற கொலை வழக்குப் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது. “தரமற்ற விசாரணை” நடத்திய குற்றச்சாட்டின் கீழ் வந்தது. தில்லியின் கஞ்சவாலா பகுதியில் சாலையோரம் நிர்வாணமாக உயிரிழந்தவரின் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டதாக திங்கள்கிழமை போலீஸார் தெரிவித்திருந்தனர்.

கஞ்சவாலா விபத்தில் தொடர்புடையவர்களுக்கு கடுமையான தண்டனை வழங்க வேண்டும் என்று ஆம் ஆத்மி எம்எல்ஏக்கள் குழு டெல்லி போலீஸ் கமிஷனர் சஞ்சய் அரோராவைச் சந்தித்தது.

சமீபத்திய கதைகள்