Friday, April 19, 2024 5:59 am

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 3.01.2023 !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

கருங்காலிக்கு போட்டியாக செங்காலி மாலை விற்பனை !

கருங்காலியைத் தொடர்ந்து களத்துக்கு வந்த செங்காலி மாலைகள். முருகன், பைரவருக்கு உகந்தது என...

கார்த்திகை தீபத் திருவிழா: வெள்ளி ரதத்தில் பவனி வந்த உண்ணாமலையம்மன் சமேத அண்ணாமலையார்!

திருவண்ணாமலை கார்த்திகை தீபத் திருவிழாவின் 6ம் நாள், இன்று (நவம்பர் 23)...

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில் நடை திறப்பு : பக்தர்களுக்கு வெளியான குட் நியூஸ்

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில், உலகப் புகழ்பெற்ற பக்தி மையங்களில் ஒன்றாகும். இக்கோவிலில்...

ஆன்மீக பயணம் : விண்ணப்பிக்க இன்றே கடைசி

தமிழ்நாடு இந்து சமய அறநிலையத்துறை சார்பில் ராமேஸ்வரம் ராமநாதசுவாமி கோவிலிலிருந்து காசிவிஸ்வநாதர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மேஷம்: உங்கள் உறவில் நிலைபெற்றுள்ள அமைதி மற்றும் நல்லிணக்கத்துடன் மகிழுங்கள். குறைந்தபட்சம் தற்போதைக்கு, உங்கள் முன்னிலையில் மகிழ்ச்சியுடன் இருப்பதோடு, எதிர்காலத்தில் ஒரு துணையை விட அதிகமாகவும் இருக்கும் ஒரு குறிப்பிட்ட நபருடன் நீங்கள் உண்மையிலேயே நோக்கத்துடன் சில பரிமாற்றங்களைத் தொடங்கலாம். நீங்கள் அவர்களுடன் அறிவார்ந்த உரையாடல்களை அனுபவிப்பீர்கள், ஆனால் அவை நிஜ உலகக் கவலைகளை அடிப்படையாகக் கொண்டவை என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

ரிஷபம்: வாழ்க்கையில் சிறந்த விஷயங்களுக்கான உங்கள் பாராட்டுகளை அதிகரிப்பது உங்கள் காதல் வாய்ப்புகளுக்கு அதிசயங்களைச் செய்யும். வீட்டிலுள்ள வாழ்க்கைத் தரத்தை மேம்படுத்துவதில் வேலை செய்ய இது ஒரு முக்கியமான நேரம், குறிப்பாக நீங்கள் அவ்வாறு செய்வதாக உறுதியளித்திருந்தால். உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவருடன் உங்கள் வாழ்க்கையில் புதிய மற்றும் அற்புதமான அனுபவங்களைச் சேர்ப்பது, நீங்கள் இருவரும் வீட்டில் ரசிக்கக்கூடிய ஒரு புதிய பொருளை வாங்குவது போல எளிமையானதாக இருக்கலாம்.

மிதுனம்: அந்த நபரைப் பற்றி மேலும் அறிய முயற்சி செய்யுங்கள். முதலில் நீங்கள் ஒருவரையொருவர் மிகவும் நட்பாக அறிந்துகொள்ளலாம், இதுவே வெற்றிகரமான தேதிக்குத் தேவையானது. நீங்கள் தேடும் தீவிரமான பேச்சு வகையைப் பெற, அவர்களின் உடல் ஆசைகளை விட அவர்களின் அறிவாற்றல் விருப்பங்களை நீங்கள் பூர்த்தி செய்ய வேண்டியிருக்கும். அவர்களின் ஆர்வத்தைப் பெறுவது ஒரு தொடக்கப் புள்ளி; அங்கிருந்து, நீங்கள் இன்னும் பலவற்றைச் செய்யலாம்.

கடகம்: உங்கள் தீவிரமான மற்றும் உணர்ச்சிகரமான தூண்டுதல்களுக்கு அடிபணிய வேண்டிய நேரம் இதுவல்ல. உங்கள் தனிப்பட்ட உறவுகளுக்கு வரும்போது, நீங்கள் எரிச்சலடையும் போக்கைக் கொண்டிருக்கிறீர்கள், இது உங்கள் கூட்டாளரை முடக்கக்கூடும். அன்புக்கு ஒரு சமநிலையான ஆளுமை தேவை, உங்கள் உணர்ச்சிகள் உங்கள் பலவீனமாக மாறக்கூடாது. எனவே உங்கள் உணர்வுகளைப் பற்றி அதிகமாகப் பேசாதீர்கள்; அதற்கு பதிலாக, உங்கள் பங்குதாரர் உங்களுடன் சிறப்பாக இணைவதற்கு உதவ, சிந்தனையுடனும் அன்புடனும் இருங்கள்.

சிம்மம்: உறவுகள் நீங்கள் இறுதியாக நீங்களாக இருக்க முடியும். நீங்கள் இருக்கும் சாம்பியனாக இருங்கள் மற்றும் உங்கள் தனித்துவமான திறமையுடன் மாறுங்கள். ஒரு கூட்டத்தில் தனித்து நிற்கும் உங்களின் இயல்பான திறன் சமீபத்தில் அதிக கவனத்தை ஈர்த்துள்ளது, எனவே உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களின் முன் உங்களை சங்கடப்படுத்துவது பற்றி கவலைப்பட தேவையில்லை. உங்களின் தனித்துவமான பாணியை நீங்கள் பரப்பும்போது அதிகமான மக்கள் உங்களைப் பின்தொடர விரும்புவார்கள். எனவே, அனைத்து தடைகளையும் அகற்றவும்.
கன்னி: முன்னெப்போதையும் விட இப்போது நீங்கள் கவனத்தை ஈர்க்க முயற்சி செய்ய வேண்டும். உன்னுடைய அழகை விட, உன்னுடைய கூர்மையான மனதுதான் மற்றவர்கள் உன்னைக் கவர்ந்திருக்கிறது. மற்றவர்கள் கவர்ச்சிகரமானதாகக் கருதும் ஆழமான மற்றும் சிந்தனைமிக்க சுபாவம் உங்களிடம் உள்ளது, மேலும் அவர்கள் உங்களுடன் பெயரிடப்படாத பிரதேசங்களுக்கு ஒரு வாழ்க்கைப் பயணத்தைத் தொடங்க விரும்புகிறார்கள். நீங்கள் எப்போதும் விரும்பும் ஒன்றைக் கவர இந்தக் கட்டத்தைப் பயன்படுத்தவும்.

துலாம்: மற்றவர்களின் கருத்துக்களை உங்கள் சொந்தமாக மறைக்க விடாதீர்கள். உங்கள் காதல் சாத்தியக்கூறுகள் பற்றிய மற்றவர்களின் உணர்வுகளைப் பற்றி கவலைப்படுவதில் உங்கள் நேரத்தை வீணாக்காதீர்கள். ஒரு காதல் உறவில் நீங்கள் எதைத் தேடுகிறீர்கள் என்பதை நீங்கள் கண்டுபிடிக்கும் போது, உங்கள் நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினரின் ஆலோசனை அவ்வளவு முக்கியமல்ல. உங்கள் காதல் உறவுகளின் தரம் மற்றும் போக்கை நீங்கள் தவிர வேறு யாராலும் தீர்மானிக்க முடியாது, எனவே உற்சாகப்படுத்துங்கள்!

விருச்சிகம்: உங்கள் துணையிடம் கவனம் செலுத்தத் தொடங்கும் வரை காத்திருக்க வேண்டாம். நீங்கள் மற்றும் உங்கள் பங்குதாரர் இருவரின் மகிழ்ச்சியை உறுதிப்படுத்த உங்கள் தொழில்முறை மற்றும் தனிப்பட்ட கடமைகளுக்கு இடையில் சமநிலையை ஏற்படுத்த வேண்டும். உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர் பொறுமையிழந்து, தங்கள் சொந்தப் பணிகளை விரைந்து முடிக்கத் தொடங்கலாம். நீங்கள் உண்மையிலேயே மனந்திரும்புவதற்கு முன், நீங்கள் துளைகளை சரிசெய்து கசிவுகளை மூட வேண்டும்.

தனுசு: ஒருவரை நேசிக்க, அவர்களை உங்கள் வாழ்க்கையிலும், நீங்கள் விரும்பும் விஷயங்களிலும் அனுமதிக்க வேண்டும். இன்று எழுந்திருக்க வேண்டிய நேரம் இது. எந்தவொரு முறைசாரா சமூக நிகழ்விலும் நல்ல நேரத்தை எதிர்பார்க்கலாம். நீங்கள் தனிமையில் இருந்தால் மற்றும் ஒரு காதல் துணையைத் தேடுகிறீர்கள் என்றால், நீங்கள் வீட்டில் பதுங்கிக் கொள்ளக்கூடாது. அதற்கு பதிலாக, நீங்கள் வெளியே சென்று உங்களால் முடிந்தவரை பலருடன் அரட்டையடிக்க வேண்டும்.

மகரம்: உங்கள் வாழ்க்கையில் ஆதிக்கம் செலுத்தும் மன அழுத்தத்திலிருந்து சிறிது நிவாரணம் தேவை. இன்று நீங்கள் உங்கள் வழக்கமான பொறுப்புகளை ஒதுக்கி வைத்துவிட்டு, மிகவும் ரொமாண்டிக்காக ஏதாவது செய்ய வேண்டிய நாள். கையில் உள்ள வேலை எவ்வளவு அவசியமானதாக இருந்தாலும், உங்கள் தூண்டுதல்களை திருப்திப்படுத்துவது நல்லது. நீங்கள் விரும்பும் ஒன்றைச் செய்வதில் சிறிது நேரம் செலவிடுங்கள், இதன் மூலம் நீங்கள் செய்ய வேண்டிய பட்டியலை புதுப்பிக்கப்பட்ட உற்சாகத்துடன் சமாளிக்கலாம்.

கும்பம்: உங்கள் உறவில் உள்ள பிரச்சினைகளின் மூலத்தைக் கண்டறிந்து அவற்றை சரியான முறையில் கையாளவும். உங்கள் துணையின் மீதான உங்கள் உணர்வுகள் சமீபகாலமாக குறைந்து கொண்டிருந்தால், இப்போது உறவை கவனமாகப் பார்த்து, சிரமங்கள் எங்கிருந்து தொடங்கியது என்பதைத் தீர்மானிக்க வேண்டிய நேரம் இது. அவ்வாறு செய்யும்போது, உங்கள் பதில்களில் முடிந்தவரை வெளிப்படையாகவும் நேர்மையாகவும் இருங்கள். இது உங்கள் பங்குதாரர் உங்களை நன்றாகப் புரிந்துகொள்ள உதவும்.

மீனம்: இன்று, உங்கள் உணர்ச்சிகளுடன் நீங்கள் மிகவும் வலுவான தொடர்பைப் பெறுவீர்கள். இதன் விளைவாக, உங்கள் காதலர் இன்று உங்களுக்கு மிகவும் நல்லவர் என்று நீங்கள் ஆச்சரியப்படக்கூடாது. ஒருவேளை அவர்கள் எதிர்காலத்திற்கான சில தீவிரமான திட்டங்களுடன் உங்களை ஆச்சரியப்படுத்துவார்கள். சிறிய பேச்சைப் பயன்படுத்திக் கொள்ளுங்கள் மற்றும் உங்கள் காதலியிடம் நீங்கள் எவ்வளவு பாராட்டப்படுகிறீர்கள் என்பதை வெளிப்படுத்துங்கள்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்