30.5 C
Chennai
Monday, March 20, 2023
Homeசினிமாஅஜித்தின் கில்லர் லுக்கில் வெளிவந்த துணிவு படத்தின் ரீலிஸ் தேதி இதுவா !!! லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

அஜித்தின் கில்லர் லுக்கில் வெளிவந்த துணிவு படத்தின் ரீலிஸ் தேதி இதுவா !!! லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

இறுதி கட்டத்தை நெருங்கும் மாவீரன் படத்தை பற்றிய முக்கிய...

சென்னை மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் பெரும்பாலான பகுதிகளை முடித்த பிறகு,...

சூர்யா ரூ.70 கோடிக்கு புதிய சொகுசு வீட்டை வாங்கிய...

சூர்யா தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி சூப்பர்ஸ்டார்களில் ஒருவர், அவர் தனது நடிப்புத்...

அந்த அளவுக்கு சொல்லியும் பிரம்மாண்ட இயக்குனருக்கு நோ சொல்லி...

அஜித்தின் புதிய படம் குறித்து பெரும் பரபரப்பு நிலவி வருகிறது, மேலும்...

‘சொர்கவாசல்’ படத்தில் ஆர்.ஜே.பாலாஜி படத்தில் இணைந்த செல்வராகவன்!

ஆர்ஜே பாலாஜி கடைசியாக 'ரன் பேபி ரன்' திரைப்படத்தில் நடித்தார், இது...

ரஜினி மகள் வீட்டில் கொள்ளை பெரும் பரபரப்பு !...

பழம்பெரும் நடிகர் ரஜினிகாந்தின் மகளும், திரைப்பட தயாரிப்பாளருமான ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த், தனது...

எச்.வினோத் இயக்கத்தில் நடிகர் அஜித் நடித்து வரும் ‘துணிவு’ திரைப்படம் 2023 பொங்கலுக்கு திரைக்கு வர உள்ளது என்பது தெரிந்ததே. படத்தின் புரமோஷன் பணிகள் விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வரும் நிலையில், அஜித், மஞ்சு வாரியர் நடிப்பில் உருவாகி இருக்கும் படத்துக்கு அனுமதி கிடைத்துள்ளது. யு/ஏ சான்றிதழுடன் சென்சார் போர்டு.
படத்தின் டிரெய்லர் புத்தாண்டுக்கு முன்னதாக டிசம்பர் 31 அன்று வெளியிடப்பட்டது, மேலும் படம் வங்கி திருட்டைப் பற்றியது என்பதை உறுதிப்படுத்தியது. போனி கபூர் தயாரித்துள்ள இப்படத்தில் வீரா, அஜய், ஜான் கொக்கன், பிரேம், பக்ஸ், சமுத்திரக்கனி மற்றும் மகாநதி சங்கர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். ஜிப்ரானின் பின்னணி ஸ்கோர் தீயை ஏற்றி வைக்கிறது, அதே சமயம் காட்சிகளும் கம்பீரமாகத் தெரிகிறது. ‘

இதையடுத்து வெகுமக்களின் பெரிய பாராட்டுகளைப் பெற்றிருக்கும் இந்த டிரைலர் இணையத்தில் சாதனைகளைப் படைத்து வருகிறது. இந்த டிரைலர் வெளியாகி தற்போது வரை 3.4 கோடி பார்வையாளர்களால் பார்க்கப்பட்டு சாதனைப் படைத்துள்ளது.

இந்நிலையில் சென்சார் போர்டு படத்தை பார்த்துள்ள நிலையில் 13 இடங்களில் கட், வசனம் ம்யூட் போன்றவற்றை பரிந்துரை செய்து, யூ ஏ சான்றிதழ் வழங்கியுள்ளது.

துணிவு படத்திற்கு தணிக்கை குழு யு/ஏ சான்றிதழ் வழங்கியுள்ளது மற்றும் இதில் 13 கட் செய்யப்பட்டுள்ளது. பொங்கல் பண்டிகையையொட்டி அஜித்தின் ‘துணிவு’ படம், விஜய்யின் ‘வாரிசு’ படத்தோடு மோதப்போகிறது என்று கூறப்பட்ட நிலையில் தற்போது ‘துணிவு’ படத்தின் வெளியீட்டு தேதியில் மாற்றம் ஏற்பட்டு இருப்பதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளது. ‘துணிவு’ படம் ஜனவரி 12ம் தேதியன்று திரையரங்குகளில் வெளியாகும் என்று ஏற்கனவே கூறப்பட்டது, அதே நாளில் தான் விஜய்யின் ‘வாரிசு’ படமும் வெளியாகிறது. இந்நிலையில் ‘துணிவு’ படத்தை ‘வாரிசு’ படத்தின் வெளியீட்டிற்கு முதல் நாள் அதாவது ஜனவரி 11ம் தேதியன்று வெளியிட படக்குழு திட்டமிட்டு இருப்பதாக தகவல்கள் வெளியாகி இருக்கிறது.

இந்நிலையில் துணிவு படம் ஜனவரி 12ம் தேதியன்று தான் வெளியாகும் என போஸ்டர் வெளியாகியுள்ளது இதோ உங்கள் பார்வைக்கு

ஹெச்.வினோத் இயக்கத்தில், போனி கபூர் தயாரிப்பில் உருவாகியுள்ள ‘துணிவு’ படத்தில் அஜித்துடன், மஞ்சு வாரியார், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கேன், அமீர், பாவ்னி, சிபி சந்திரன், மமதி சாரி, ஜி,பி.முத்து, மகாநதி ஷங்கர் போன்ற பலர் நடித்துள்ளனர். இப்படத்திற்கு ஜிப்ரான் இசையமைக்க, படத்தின் விநியோக உரிமையை ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் நிறுவனம் கைப்பற்றியுள்ளது.


இயக்குனர் எச் வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்தின் மூன்றாவது திரைப்படம் ‘துணிவு’. 8 வருடங்களுக்குப் பிறகு விஜய்யும், அஜித்தும் முறையே ‘வரிசு’ மற்றும் ‘துணிவு’ படங்களின் மூலம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் நேருக்கு நேர் சந்திக்கிறார்கள். இந்த பண்டிகை காலம் கோலிவுட்டில் உள்ள இரு நட்சத்திரங்களின் ரசிகர்களுக்கும் கொண்டாட்டமாக இருக்கும்.

சமீபத்திய கதைகள்