28.3 C
Chennai
Wednesday, March 22, 2023

எண்ணம் போல் வாழ்கை !! உதயநிதி ஸ்டாலின் விஷயத்தில் அஜித் எடுத்த அதிரடி முடிவு !!சீக்கேரட் தகவல் இதோ

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

விஜய் டிவி அசத்தப் போவது யாரு புகழ் கோவை...

தொலைக்காட்சி பிரபலமும், நகைச்சுவை நடிகரும், மிமிக்ரி கலைஞருமான கோவை குணா இன்று...

RC15 படப்பிடிப்பு தளத்தில் இருந்து வெளியான லேட்டஸ்ட் புகைப்படம்...

இயக்குனர் ஷங்கர் தற்போது கமல்ஹாசனின் இந்தியன் 2 மற்றும் ராம் சரணின்...

இயக்குனர் கல்யாண் இயக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

குலேபகாவலி மற்றும் ஜாக்பாட் போன்ற நகைச்சுவைப் படங்களுக்கு பெயர் பெற்ற திரைப்படத்...

சூர்யா 42 படத்தின் டைட்டிலை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

சூர்யா சிறுத்தை சிவாவுடன் தற்காலிகமாக சூர்யா 42 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள படத்திற்கு...

கவுண்டவுனை ஆரம்பித்த அஜித் !! ரசிகர்கள் எதிர்பார்த்த ...

ஜனவரியில் வெளியான துணிவு நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றதில் இருந்து, அஜித் விடுமுறையில்...

அஜித்குமார் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள துணிவு திரைப்படம் வெளிவர இன்னும் சில நாட்களே உள்ள நிலையில், எச் வினோத் இயக்கும் படத்தின் சென்சார் பணிகள் முடிந்துவிட்டதாக தயாரிப்பாளர்கள் அறிவித்துள்ளனர்.

பொங்கல் பண்டிகையை முன்னிட்டு உலகம் முழுவதும் திரைக்கு வரும் இப்படம் யு/ஏ சான்றிதழ் பெற்றுள்ளது.இன்று முன்னதாக, படத்தில் தணிக்கை செய்யப்பட்ட வார்த்தைகள் மற்றும் காட்சிகள் குறித்த சிபிஎஃப்சி அறிக்கை ஆன்லைனில் வெளிவந்தது, மேலும் துனிவு இயக்க நேரம் 145.48 நிமிடங்கள் இருக்கும் என்பதையும் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்துள்ளது.

இதன் ஆரம்பமே இந்த இரண்டு படங்களின் தமிழ் நாடு ரிலீஸ் உரிமையை யார் கைப்பற்ற போகிறார்கள் என்பதில் இருந்து தான். துணிவு படத்தை உதய நிதி கைப்பற்றிய பிறகு ஒரு மரியாதைக்கு கூட அஜித் இதுவரை உதய நிதிக்கு தொலைபேசி மூலம் அழைத்து வாழ்த்து சொல்லவில்லை.

இதுவே வாரிசு படத்தை கைப்பற்றியிருந்தால் விஜய் உடனே போன் செய்து வாழ்த்துக்களை தெரிவித்து வேறு எதாவது உதவிகள் வேண்டுமா என்றும் கேட்டிருப்பார் என்று இந்த செய்தியை தெரிவித்த வலைப்பேச்சு அந்தனன் கூறினார். மேலும் அவர் கூறும்போது அஜித் இப்படி இருக்கிறதை பார்த்தால் உலகத்திலேயே தன்னுடைய படத்தை தள்ளி நிற்கும் ஆள் அது நடிகர் அஜித் தான் என்றும் கூறியிருக்கிறார்.

மேலும் உதயனிதியை சந்தித்து வாழ்த்துக்களை சொன்னால் எங்கே கலைஞர் டிவிக்கு ஒரு பேட்டி ஒன்று கொடுத்துவிடுங்கள் என்று அஜித்திடம் கேட்டு விடுவாரோ? அதுக்கு மீறி கேட்டால் அதை மீறவும் முடியாது, மீறினால் படத்திற்கு எதாவது பிரச்சினை ஏற்பட்டுவிடும் என முன்கூட்டியே கருதி அதற்கு பேசமாலேயே இருந்து விடலாம் என எண்ணியிருப்பாரோ என்று பயந்து கூட அஜித் சந்திக்காமல் இருக்கலாம் என்றும் சினிமா வாசிகள் கூறி வருகின்றனர் .

பல வகைப் படமாக இருக்கும், துணிவு படத்தின் டிரெய்லர், வங்கிக் கொள்ளையைப் பற்றிய கதையை வெளிப்படுத்தியது. போனி கபூர் தயாரிப்பில், நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமைக்குப் பிறகு வினோத் மற்றும் அஜித் மூன்றாவது கூட்டணியைக் குறிக்கிறது.

துனிவு படத்தில் மஞ்சு வாரியர், வீரா, சமுத்திரக்கனி, அஜய், ஜான் கொக்கன், அமீர், பாவ்னி, சிபி சந்திரன், ஜி.எம்.சுந்தர், பிரேம் மற்றும் பகவதி பெருமாள் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர். இதற்கு ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார்.

சமீபத்திய கதைகள்