29.4 C
Chennai
Sunday, March 26, 2023

2வது டெஸ்டில் கான்வே சதம் அடித்ததை அடுத்து பாகிஸ்தான் மீண்டுள்ளது

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

ராகுல் தகுதி நீக்கம் குறித்து பிரியங்கா இன்று...

லோக்சபா எம்.பி., பதவியில் இருந்து ராகுல் காந்தி தகுதி நீக்கம் செய்யப்பட்டதற்கு...

‘ராகுல் காந்தி மீதான நடவடிக்கை அவரது அரசியல் முதிர்ச்சியின்மையின்...

லோக்சபாவில் இருந்து காங்கிரஸ் ராகுல் காந்தி தகுதி நீக்கம் செய்யப்பட்ட விவகாரம்,...

இந்தியாவின் LVM3 ராக்கெட் 36 OneWeb செயற்கைக்கோள்களுடன் விண்ணில்...

ஞாயிற்றுக்கிழமை இந்தியாவின் LVM3 ராக்கெட் இங்குள்ள ராக்கெட் துறைமுகத்தில் இருந்து இங்கிலாந்தை...

நாட்டின் உள்நாட்டுப் பாதுகாப்பில் சிஆர்பிஎஃப் பங்களிப்பை அமித் ஷா...

மத்திய உள்துறை அமைச்சர் அமித் ஷா, சனிக்கிழமையன்று, 84 வது சிஆர்பிஎஃப்...

காங். சட்டசபை தேர்தலில் போட்டியிடும் 124 பேர் கொண்ட...

கர்நாடகாவில் நடைபெறவுள்ள சட்டப்பேரவைத் தேர்தலில் 124 பேர் கொண்ட முதல் வேட்பாளர்...

திங்கட்கிழமை இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டியின் தொடக்க நாளில் டெவோன் கான்வே தனது நான்காவது டெஸ்ட் சதத்தை அடித்ததை அடுத்து, இறுதி அமர்வில் பாகிஸ்தான் ஆல்ரவுண்டர் ஆகா சல்மானின் பந்து வீச்சுக்கு எதிராக நியூசிலாந்து சறுக்கியது.

191 பந்துகளில் கான்வேயின் 122 ரன்களுக்கு பின் நியூசிலாந்து 234-1 ரன்களில் பயணித்தது, சல்மான் 3-55 ரன்களை எடுத்தார் மற்றும் பிளாக் கேப்ஸ் 309-6 என்று நாள் முடிந்தது. டாம் ப்ளன்டெல் 30 ரன்களில் ஆட்டமிழக்காமல் இருந்தார், அதே சமயம் டிரா செய்யப்பட்ட முதல் டெஸ்டில் சிறந்த 65 ரன்களை எடுத்த இஷ் சோதி 11 ரன்களுடன் ஆட்டமிழக்காமல் இருந்தார்.

டிம் சவுதி டாஸ் வென்று பேட்டிங் தேர்வு செய்த பிறகு, பிளாக் கேப்ஸ் அணிக்காக ஆதிக்கம் செலுத்திய முதல் இரண்டு செஷன்களில் டாம் லாதம் (71) மற்றும் கேன் வில்லியம்சன் (36) ஆகியோருடன் கான்வே இரண்டு திடமான சதம் அடித்தார்.

சல்மான் நியூசிலாந்தை பழைய பந்தில் சிறிது புல் இருந்த ஒரு விக்கெட்டில் வைத்து, பாகிஸ்தானை மூன்று வேகப்பந்து வீச்சாளர்களுடன் செல்ல தூண்டினார் – மிர் ஹம்சா, ஹசன் அலி மற்றும் நசீம் ஷாவை நினைவு கூர்ந்தார் – மற்றும் ஒரு சிறப்பு சுழற்பந்து வீச்சாளர் அப்ரார் அகமது.

வில்லியம்சனுடன் 100 ரன்கள் எடுத்திருந்த கான்வேயின் மட்டையின் வெளிப்புற விளிம்பைக் கண்டறிந்த சல்மான் சரிவைத் தூண்டினார். தேநீருக்குப் பிறகு 12-ஓவர் ஸ்பெல் வீசிய ஆஃப்ஸ்பின்னர், ஹென்றி நிக்கோல்ஸுக்கு (26) எதிராக டிவி ரெஃபரல் மூலம் கேட்ச் பிந்தைய முடிவை வெற்றிகரமாக முறியடிப்பதற்கு முன், டேரில் மிட்செல் (3) ஆஃப் ஸ்டம்பைத் தனது டர்னிங் டெலிவரி மூலம் தாக்கினார்.

முன்னதாக, கான்வே மற்றும் லாதம் இரண்டு போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் இரண்டாவது தொடர்ச்சியான தொடக்க தொடக்க நிலைப்பாட்டிற்கு பங்களித்தனர், அதற்கு முன் நசீம் ஷா (2-44) முதல் இரண்டு அமர்வுகளில் ஒரே வெற்றியைக் கொண்டு வந்தார், அவர் மதிய உணவுக்குப் பிறகு ஒரு முழு பந்து வீச்சில் லாதம் லெக் பிஃபோர் விக்கெட்டில் சிக்கினார். மதிய உணவுக்கு பிந்தைய அமர்வில் நியூசிலாந்து மேலும் 107 ரன்கள் சேர்த்தது.

வில்லியம்சனின் மட்டையின் வெளிப்புற விளிம்பைக் கண்டறிந்ததும், சல்மான் கான்வேயை வெளியேற்றிய உடனேயே, முதல் ஸ்லிப்பில் சர்ஃபராஸ் அகமது டைவிங் செய்து அற்புதமாக ஸ்னாப் செய்தபோது நசீம் தனது ரிவர்ஸ் ஸ்விங்கிற்காக வெகுமதி பெற்றார்.

இடது கை வீரர்களான கான்வே மற்றும் லாதம் இருவரும் முதல் அமர்வில் வேகம் மற்றும் சுழலில் ஆதிக்கம் செலுத்தி 119 ரன்கள் எடுத்தனர், மேலும் ஒன்பதாவது ஓவரிலேயே கேப்டன் பாபர் அசாம் தனது ஏஸ் ஸ்பின்னரை நோக்கி திரும்பிய பிறகு அப்ரரின் மர்ம சுழலுக்கு எதிராக ஆக்ரோஷத்தை வெளிப்படுத்தினர்.

இடது கை வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஹம்சா மதிய உணவுக்கு முன் தனது ரிட்டர்ன் ஸ்பெல்லில் இரண்டு முறை ஒரு திருப்புமுனையை அடைந்தார், ஆனால் முதலில் லாதம் ஆன்ஃபீல்ட் நடுவர் அலெக்ஸ் வார்ப்பின் எல்பிடபிள்யூ தீர்ப்பை வெற்றிகரமாக முறியடித்தார், பின்னர் பாகிஸ்தான் கான்வேக்கு எதிராக விக்கெட் டிவி பரிந்துரையை முடிக்க முன் தோல்வியடைந்தது. அரை நூற்றாண்டு.

ஜூலைக்குப் பிறகு தனது முதல் டெஸ்டில் விளையாடும் ஹசன் அலி, மதிய உணவிற்குப் பிறகு அடுத்தடுத்த ஓவர்களில் கான்வேயின் மட்டையின் விளிம்புகளை இரண்டு முறை கண்டுபிடித்தார், ஸ்லிப்பில் அப்துல்லா ஷபீக்கின் பந்து வீழ்வதைக் கண்டார், பின்னர் சவுத் ஷகீல் கல்லியில் ஒரு கூர்மையான வாய்ப்பைத் தக்க வைத்துக் கொள்ள முடியவில்லை. இடது கை வீரர் தனது நூற்றுக்கு 11 வெட்கமாக இருந்தபோது அவரது வலதுபுறம் முழு நீள டைவிங் செய்தார்.

கான்வே தனது சதத்தை 156 பந்துகளில் 13 பவுண்டரிகள் மற்றும் ஒரு சிக்சருடன் ஹம்சா மிட்விக்கெட்டில் ஃபிளிக் செய்து 3 ரன்களை விளாசினார், அதே நேரத்தில் வில்லியம்சனும் தனது உறுதியான பேட்டிங்கால் பந்துவீச்சாளர்களைத் தடுத்து நிறுத்தினார், அதற்கு முன்பு சல்மான் தேநீர்க்குப் பிறகு அடித்தார். லாதம் மற்றும் கான்வே ஆகியோர் மதிய உணவுக்கு முன் அரை சதங்களை பூர்த்தி செய்து நியூசிலாந்துக்கு திடமான தொடக்கத்தை வழங்கினர்.

இரண்டு பேட்களும் நியூசிலாந்தை முதல் ஒரு மணி நேரத்தில் 63 ரன்களுக்கு மாற்றியது மற்றும் டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டுக்கு மீண்டும் வந்த வேகப்பந்து வீச்சாளர்களான நசீம் ஷா மற்றும் ஹசன் அலிக்கு எதிராக ஆக்ரோஷமாக பேட்டிங் செய்தனர். கான்வே நியூசிலாந்தின் அரை சதத்தை மர்ம சுழற்பந்து வீச்சாளர் அகமதுவுக்கு எதிராக வைட் மிட்-ஆனில் ஒரு சிக்ஸருடன் உயர்த்தினார், பாகிஸ்தான் பாதுகாப்புகளை கடக்க போராடியது.

நியூசிலாந்து, 2002 க்குப் பிறகு பாகிஸ்தானுக்கு தனது முதல் டெஸ்ட் சுற்றுப்பயணத்தில், கடந்த வெள்ளிக்கிழமை இரண்டு போட்டிகள் கொண்ட தொடரின் முதல் டெஸ்டின் கடைசி மணிநேரத்தில் 138 ரன்களைத் துரத்துவதற்கான வலுவான முயற்சியை பாகிஸ்தான் கேப்டன் பாபர் அசாம் துணிச்சலாக அறிவித்ததை அடுத்து. மோசமான தெரிவுநிலை ஆட்டத்தை டிரா செய்ய எட்டாவது ஓவரில் பிளாக் கேப்ஸை 61-1 என்ற நிலையில் நிறுத்தியது.

முல்தானில் வானிலை காரணமாக இரு டெஸ்ட் போட்டிகளையும் கராச்சியில் நடத்த பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வாரியம் கட்டாயப்படுத்தப்பட்டது, அங்கு குளிர்கால புகைமூட்டம் மற்றும் மூடுபனி காரணமாக விமானங்கள் தாமதமாகி, ஆட்ட நேரத்துக்கு இடையூறு ஏற்படுத்தியிருக்கலாம்.

சமீபத்திய கதைகள்