Saturday, April 1, 2023

யுனைடெட் கோப்பை: பிகோஸி ஐகேரியை வீழ்த்தி பிரேசில் நார்வேயை வென்றது

தொடர்புடைய கதைகள்

ஸ்பெயின் மாஸ்டர்ஸ் போட்டியில் பிவி சிந்து இந்த ஆண்டின் முதல் காலிறுதிக்குள் நுழைந்தார்

மாட்ரிட் ஸ்பெயின் மாஸ்டர்ஸ் 2023ல் இந்திய வீராங்கனை பிவி சிந்து வியாழன்...

ஐபிஎல் 2023 தொடக்க விழாவில் தமன்னா பங்கேற்கிறார் !

மார்ச் 31 ஆம் தேதி இந்தியன் பிரீமியர் லீக் 2023 இன்...

ஐபிஎல் 2023க்கான புதிய ஜெர்சியை கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் வெளியிட்டுள்ளது

இரண்டு முறை சாம்பியனான கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் (கேகேஆர்) இந்தியன் பிரீமியர்...

WPL கிரிக்கெட்போட்டியில் MI, DC அணிகள் மோத உள்ளன

ஞாயிற்றுக்கிழமை நடைபெற்ற போட்டியின் தொடக்கப் பதிப்பின் இறுதிப் போட்டியில் மெக் லானிங்கின்...

எம்எஸ்டி தோனி பிராவோவுக்கு விசில் அடிக்க கற்றுக்கொடுக்கும் வீடியோ வைரல் !

இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கின் 16வது சீசன் மார்ச் 31ஆம் தேதி தொடங்குகிறது.முதல்...

இங்கு ஞாயிற்றுக்கிழமை நடைபெற்ற யுனைடெட் கோப்பையில் நார்வேயை வீழ்த்தி பிரேசில் அணிக்கு 6-3, 6-4 என்ற கணக்கில் உல்ரிக்கே எய்கெரியை தோற்கடித்து லாரா பிகோஸ்ஸி வெற்றி பெற்றார்.

பிகோஸ்ஸியின் வெற்றியானது, பிரேசிலியர்கள் நார்வேக்கு எதிராக 3-1 என்ற கணக்கில் முன்னிலை பெற்றனர், மேலும் அவர்கள் கலப்பு இரட்டையர் வெற்றியுடன் 4-1 என நீட்டிக்கப்பட்டது. பிரேசில் குழு E ஐ 1-1 என்ற சாதனையுடன் நிறைவு செய்யும்.

“பிரேசிலுக்காக இந்தப் புள்ளியை வென்றதில் நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். தொடக்கத்தில் நான் சற்று பதட்டமாக இருந்தேன். இது ஒரு அற்புதமான சூழ்நிலையாக இருந்தது, எனவே நன்றி” என்று பிகோஸ்ஸி கூறினார்.

சனிக்கிழமையன்று Beatriz Haddad Maia மற்றும் Felipe Meligeni Rodriguez Alves ஆகியோரின் வெற்றிகளுடன், பிரேசில் 2-0 என முன்னிலையுடன் டையின் இரண்டாவது நாளில் நுழைந்தது. நார்வே பிரேசிலியர்களிடம் ரீல் செய்ய மூன்று போட்டிகளையும் கிளீன் ஸ்வீப் செய்ய வேண்டும்.

உலகின் நம்பர்.3 காஸ்பர் ரூட் தனது நாட்டின் நம்பிக்கையை உயிர்ப்பித்தார். புதிய ஆண்டின் முதல் ஆடவர் ஒற்றையர் ஆட்டத்தில் ரூட் 6-3, 6-2 என்ற செட் கணக்கில் பிரேசிலின் தியாகோ மான்டீரோவை தோற்கடித்து சமநிலையை 1-2 என குறைத்தார்.

“இது கட்டாயம் வெற்றி பெற வேண்டும், அதனால் நான் சிறிது அழுத்தத்தை உணர்ந்தேன், ஆனால் நான் ஒரு நல்ல தொடக்கத்துடன் வெளியே வர முடிந்தது மற்றும் ஆஸ்திரேலியாவில் டென்னிஸில் புதிய ஆண்டைத் தொடங்குவது மிகவும் நன்றாக இருக்கிறது” என்று ரூட் கூறினார்.

2022 சீசனில் அவர் விட்டுச்சென்ற இடத்தை ரூட் எடுத்தார், இதன் போது அவர் ஏடிபி தரவரிசையில் நம்பர் 2 ஆக உயர்ந்து ஏடிபி பைனல்ஸ் சாம்பியன்ஷிப் போட்டிக்கு முன்னேறினார். இரண்டாவது செட்டில் 0-2 என பின்தங்கியபோது சிறிது தடுமாறினாலும், நார்வே வீரர் ஆட்டத்தின் இறுதி ஆறு ஆட்டங்களில் 72 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு வெற்றி பெற்றார்.

பிரேசிலிய வெற்றியை மூடுவதற்கான அழுத்தத்துடன், பிகோஸ்ஸி சிறந்த எண்.388 ஐகேரிக்கு உடல் ரீதியாக முயற்சி செய்தார். 30 வயதான நோர்வேயை மூட பிகோஸிக்கு 1 மணிநேரம் 50 நிமிடங்கள் தேவைப்பட்டன, அவர் இரட்டையர்களை தனது முதன்மையான ஒழுக்கமாகக் கருதுகிறார்.

கடந்த வசந்த காலத்தில் ரோலண்ட் கரோஸில், கலப்பு இரட்டையர் பிரிவில் ஸ்லாம் இறுதிப் போட்டிக்கு வந்த முதல் நார்வே ஆண் அல்லது பெண் ஐகேரி ஆனார். சில நாட்களுக்குப் பிறகு பாரிஸிலும் தனது முதல் பெரிய இறுதிப் போட்டியை நடத்தியபோது ரூட் அவரது சாதனையைப் பொருத்தினார்.

ஆனால் கடந்த வசந்த காலத்தில் பொகோட்டாவில் தனது முதல் டபிள்யூடிஏ ஒற்றையர் இறுதிப் போட்டிக்கு வந்ததன் மூலம், தனது தொழில் வாழ்க்கையின் சிறந்த பருவத்தில் இருந்து வரும் பிகோஸியை ஐகேரியால் உயர்த்த முடியவில்லை. பிரேசிலிய வீரர் 13 பிரேக் பாயிண்ட்களை உருவாக்கி சிக்ஸாக மாற்றியதால், பிகோஸியின் சக்தியும் அழுத்தமும் ஐகேரியைத் தடுத்து நிறுத்தியது. அவள் கிளீனர் ஷீட்டையும் வைத்திருந்தாள், நார்வேஜியன் 36 க்கு 27 கட்டாயப்படுத்தப்படாத பிழைகளைச் செய்தாள்.

பிரேசில் அணியின் தோழமையை விளக்கி, “எங்கள் அணி வீரர்கள் அனைவரும், நாங்கள் எட்டு வயதிலிருந்தே ஒருவரையொருவர் அறிந்திருக்கிறோம்” என்று பிகோஸ்ஸி கூறினார்.

“எனவே நாங்கள் மிகவும் நெருக்கமாக இருக்கிறோம். நான் பியாவுக்கு எதிராக முதல் முறையாக விளையாடியபோது, அவளுக்கு எட்டு அல்லது ஒன்பது வயது. அவர்களின் ஆதரவைப் பெறுவது மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறது, இந்த வெற்றியைப் பெற்றதில் நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறேன்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

பிரேசில் 6-4, 7-5 என்ற செட் கணக்கில் ஐகேரி மற்றும் விக்டர் துராசோவிச்சை தோற்கடித்து 4-1 என்ற கணக்கில் லூயிசா ஸ்டெபானி மற்றும் ரஃபேல் மாடோஸ் ஆகிய கலப்பு இரட்டையர்களுக்கான மற்றொரு வெற்றியுடன் டை முடிந்தது.

குழு நிலையின் கடைசி டையில் இத்தாலியை எதிர்கொள்ள நார்வே இப்போது தயாராகிறது.

சமீபத்திய கதைகள்