Saturday, April 1, 2023

துணிவு படத்தின் ட்ரைலரை பாத்துட்டு விஜய்யின் ரியாக்ஷன் !!துணிவு காட்டிய பயத்தால் வாரிசு டீமுக்கு விஜய் போட்ட கட்டளை !!

தொடர்புடைய கதைகள்

பெய்ஜிங் சர்வதேச குழந்தைகள் திரைப்பட விழாவிற்கு சிறுவன் சாமுவேல் தேர்வு

அறிமுக இயக்குனர் சாது பர்லிங்டன் இயக்கிய குழந்தைகளுக்கான திரைப்படமான சிறுவன் சாமுவேல்,...

யாருமே எதிர்பாக்காத 4 இளம் இயக்குனர்களை டிக் செய்த அஜித் !அடுத்தடுத்து 2 படம்!

தமிழ் திரையுலகின் பிரபல நடிகரான அஜித்குமார், தனது தந்தை பி சுப்பிரமணியத்தின்...

ஆர்யாவின் ‘காதர்பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம்’ படத்தின் டீசர்

'கொம்பன்' மற்றும் 'விருமண்' போன்ற கிராமிய ஆக்‌ஷன் என்டர்டெயின்னர்களுக்கு பெயர் பெற்ற...

ருத்ரன் படத்தின் சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராகவா லாரன்ஸின் ருத்ரன் படத்தின் அடுத்த சிங்கிள் பாடலான உன்னோடு வாழ்த்துக்காக...

ரேசர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ரேசரின் தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்....

பெரிதும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட அஜித்தின் துணிவு படத்தின் டிரைலர் வெளியாகியுள்ளது. எச் வினோத் திரைப்படம் நட்சத்திரம் மற்றும் இயக்குனரின் ரசிகர்களின் அனைத்து கோட்பாடுகளையும் எதிர்பார்ப்புகளையும் பூர்த்தி செய்வதாக தெரிகிறது.

மஞ்சு வாரியர் பெண் கதாநாயகியாக நடிக்கும் பேங்க் ஹீஸ்ட் த்ரில்லரில் வீரா, சமுத்திரக்கனி, அஜய், ஜான் கொக்கன், மகாநதி ஷங்கர், அமீர், பாவ்னி, சிபி சந்திரன், ஜி.எம்.சுந்தர், பகவதி பெருமாள் மற்றும் பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

துணிவு 2023 பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில் வரவுள்ளது. போனி கபூர் தயாரித்த, நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமைக்குப் பிறகு வினோத் மற்றும் அஜித்தின் மூன்றாவது கூட்டணியை துனிவு குறிக்கிறது. துனிவு படத்திற்கு ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார். இதுவரை, சில்லா சில்லா, காசேதன் கடவுலடா, மற்றும் கேங்க்ஸ்டா ஆகிய மூன்று பாடல்கள் கொண்ட டிராக்குகள் வெளியாகியுள்ளன.

இந்நிலையில் இந்நிலையில் டிசம்பர் 31 ஆம் தேதி வெளியான துணிவு படத்தின் டிரைலர் வாரிசு படக் குழுவிற்கு பயம் காட்டி உள்ளது.

இதனால் புத்தாண்டு அன்று நேற்று ரிலீஸ் செய்ய இருந்த வாரிசு படத்தின் டிரைலரை வெளியிடாமல் தள்ளி வைத்துள்ளனர். ஏனென்றால் துணிவு படத்தின் டிரைலருக்கு நிகராக வாரிசு படத்தின் டிரைலரும் மிரட்ட வேண்டும் என்பதற்காக, ஒரு சில காட்சிகளை சேர்த்து வேற விதமாக டிரைலரை ரிலீஸ் செய்ய வேண்டும் என்று விஜய் கட்டளை போட்டிருக்கிறார்

ஏற்கனவே டிசம்பர் 24 ஆம் தேதி சென்னை நேரு உள்விளையாட்டு அரங்கில் பிரம்மாண்டமாக ஏற்பாடு செய்யப்பட்டு நடத்தப்பட்ட வாரிசு படத்தின் இசை வெளியீட்டு விழாவில் 5000 ரசிகர்களுக்கு அழைப்பு விடுத்து, அவர்களுக்கு பூஸ்டர் டோஸ் கொடுத்திருக்கின்றனர்.

இருப்பினும் துணிவு படத்திற்கு முன், தளபதி விஜய் மாஸ் காட்ட வேண்டும் என்பதற்காக வாரிசு படத்தின் டிரைலரில் அதிரடி மாற்றத்தை ஏற்படுத்தி ஜனவரி 4-ம் தேதி புதன்கிழமை அன்று வெளியிட முடிவெடுத்து இருப்பதாக தகவல்கள் வெளியாகி இருக்கிறது.

மேலும் பீஸ்ட் படத்தில் இருந்த தவறை சரி செய்ய வேண்டும் என்பதற்காகவே வாரிசு பணத்தின் முதல் பாதி 1 மணி நேரம் 25 நிமிடமும், இரண்டாம் பாதியில் 1 மணி நேரம் 27 நிமிடமும் ஓடும் விதமாக ரசிகர்களுக்கு போரடிக்காமல் படத்தின் நேரத்தையும் குறைத்து இருக்கின்றனர்.

எனவே நாலா பக்கமும் யோசித்து விஜய் வாரிசு படத்தின் மூலமாக ரசிகர்களை குடும்ப செண்டிமெண்டில் கவர நினைத்திருக்கிறார். இவர்களது திட்டம் தல அஜித்தின் துணிவுக்கு முன் செல்லுபடி ஆகுமா என்பதை பொறுத்திருந்து பார்ப்போம்.

துணிவு தயாரிப்பாளர்கள் படத்தின் கதாபாத்திர போஸ்டர்களை வெள்ளிக்கிழமை சமூக ஊடகங்களில் வெளியிடத் தொடங்கியுள்ளனர். முந்தைய நாளில், தயாரிப்பாளர்கள் மோகன சுந்தரத்தை மை பாவாகவும், ஜான் கொக்கனை க்ரிஷாகவும், வீராவாக ராதாவாகவும், பக்ஸ் ராஜேஷ், ஒரு போலீஸ்காரராகவும், பிரேமை பிரேமாகவும் அறிமுகப்படுத்தினர்.

இப்போது, கண்மணியாக மஞ்சு வாரியரையும், முத்தழகனாக ஜி.எம்.சுந்தரையும், அஜய் மற்றும் சமுத்திரக்கனியை முறையே காவலர்களாக ராமச்சந்திரனாகவும், தயாளனையும் அறிமுகப்படுத்தும் புதிய போஸ்டர்கள் தயாரிப்பாளர்களால் வெளியிடப்பட்டுள்ளன.

சமீபத்திய கதைகள்