28.9 C
Chennai
Sunday, March 26, 2023

முரட்டு சம்பவம் !தமிழ் சினிமாவில் இதுவே முதல் முறை உச்சம் தொட்ட துணிவு பட ப்ரோமோஷன் !! வைரலாகும் வீடியோ

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

‘லியோ’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் விஜய் நடிக்கும் 'லியோ' படத்தின் நீண்ட ஷெட்யூல்...

சமந்தா நடித்த ‘சாகுந்தலம்’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

நாட்டின் மிகப்பெரிய கதாநாயகிகளில் ஒருவரான சமந்தா, அதிக ரசிகர்களைக் கொண்டவர். அவர்...

பத்து தல படத்தின் ‘ரவுடி’ வீடியோ பாடல்...

சிலம்பரசன் நடித்த 'பாத்து தலை' படம் மார்ச் 30 ஆம் தேதி...

தனது தந்தை இறந்த துக்கத்தில் அஜித் செய்த அந்த...

அஜித்குமாரின் தந்தை இன்று காலமானதையடுத்து, அவரது உடல் பெசன்ட் நகர் மயானத்தில்...

வரலக்ஷ்மி ஆரவ் நடிக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

அவரது சமீபத்திய குற்ற நாடகம் கொண்டரால் பாவம் வெற்றிக்குப் பிறகு, வரலட்சுமி...

அஜித்தின் ‘துணிவு’ படம் பொங்கலுக்கு ரிலீஸ் ஆக உள்ள நிலையில், இன்று (டிச. 31) ‘துனிவு நாள்’ என தயாரிப்பாளர்கள் அறிவித்துள்ளனர். அஜீத் நடிக்கும் படத்தின் டிரெய்லரை ‘துனிவு தினத்தில்’ தயாரிப்பாளர்கள் வெளியிட்டுள்ளனர். அஜீத் இரக்கமற்ற கெட்டவனாக மாறுகிறார், அருமையான வீடியோ கவனத்தை ஈர்க்கிறது. நெகட்டிவ் ரோலில் நடிக்கும் போது தனக்கு எப்போதும் வலுவான அடித்தளம் உண்டு என்பதை மீண்டும் ஒருமுறை நிரூபித்துள்ளார் அஜித். வேகமான மற்றும் கூர்மையான வெட்டுக்கள் டிரெய்லரை மிகவும் சுவாரஸ்யமாக்கியது, மேலும் இது படத்தின் மீதான எதிர்பார்ப்பையும் அதிகரித்தது. இந்த பொங்கலுக்கு ‘துணிவு’ படம் திரையரங்குகளில் நிஜமாகவே வெடிக்கும், அதே சமயம் அஜீத் படத்தின் FDFSக்காக ரசிகர்கள் அமைதியாக இருக்க முடியாது.

எச்.வினோத் இயக்கிய ‘துனிவு’ படத்தில் மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன், அஜய், ஜி.எம்.சுந்தர், வீரா, பிரேம், பக்ஸ், மோகன சுந்தரம் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர். ட்ரெய்லர் மூலம் படத்தைப் பற்றிய ஒரு வரியை இயக்குனர் வெளிப்படுத்தியுள்ளார், மேலும் அஜித்துடன் அவர் நடித்த முந்தைய இரண்டு படங்களை விட இந்த படம் மிகவும் கணிசமான ஒன்றாக தெரிகிறது.

அஜித்தின் டயலாக்குகள் ரசிகர்களை குஷிப்படுத்தியுள்ளது, மேலும் அவரது செயலுக்கு பின்னால் ஏதோ ரகசிய காரணம் இருப்பதாக தெரிகிறது. ஜிப்ரானின் பின்னணி ஸ்கோர் தீயை ஏற்றி வைக்கிறது, அதே சமயம் காட்சிகளும் கம்பீரமாகத் தெரிகிறது. ‘துனிவு’ ட்ரெய்லர் சிறப்புத் திரையிடல் அனைத்து இடங்களிலும் நடந்தது மற்றும் ரசிகர்கள் கொண்டாட்ட முறையில் டியூன் செய்தனர்.

இந்நிலையில் கோலாலம்பூரின் மையப்பகுதியில்துணிவு திரைப்படத்திற்கான 360° LED கட்டிட முகப்பு காட்சி துணிவு படத்தின் ப்ரோமோஷன் ஜோராக ஆரமித்துள்ளது இதோ உங்கள் பார்வைக்கு

மலேசியாவில் இல் இந்தியத் திரைப்படத்திற்கான முதல் முகப்பு LED லைட் விளம்பரம். இது KL நகரில் அமைந்துள்ள DBKL கட்டிடம்.

டிரெய்லர் வெளியீட்டுக்கு முன்னதாக, தயாரிப்பாளர்கள் நேற்று (டிச. 30) ‘துனிவு’ படத்தின் முக்கிய கதாபாத்திரங்களை வெளியிட்டனர் மற்றும் கதாபாத்திர அறிமுக போஸ்டர் படத்தை சமூக ஊடகங்களில் புயலடித்தது. இப்போது, ​​சுவாரஸ்யமான டிரெய்லர் படத்தின் சலசலப்பை மேலும் வலுப்படுத்தியுள்ளது மற்றும் ‘துனிவு’ டிக்கெட்டுகளுக்கான தேவை அதிகமாக உள்ளது.

சமீபத்திய கதைகள்