28.3 C
Chennai
Thursday, March 23, 2023

துணிவு படத்தில் மொத்தம் எத்தனை சென்சார் கட் தெரியுமா? அதிகாரப்பூர்வ அறிவுப்பு இதோ

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அபர்ணா பாலமுரளி உடன் ரஜினி உள்ள புகைப்படம் இணையத்தில்...

ரஜினிகாந்த் இந்தியத் திரையுலகின் மிகப்பெரிய பெயர்களில் ஒருவர். மாஸ் ஹீரோ அவரது...

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி இயக்கத்தில் மகேஷ் பாபு நடிக்கும் புதிய படத்தை...

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலியும் மகேஷ் பாபுவும் விரைவில் இணைந்து பணியாற்றவுள்ளனர். 2023-ம் ஆண்டின் இறுதியில்...

வெங்கட் பிரபுவுடன் இணையும் சிவகார்த்திகேயனின் புதிய படத்தை பற்றிய...

சிவகார்த்திகேயன் வெங்கட் பிரபுவுடன் ஒரு நேர்த்தியான ஆக்‌ஷன் என்டர்டெய்னரில் இணையவிருப்பதால், சிவகார்த்திகேயனின்...

சலார் படத்தை ஆங்கிலத்திலும் டப் செய்யப்பட படக்குழு முடிவு...

பிரபாஸ் நடித்த சாலார் இந்த ஆண்டின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படங்களில் ஒன்றாகும்,...

கேப்டன் மில்லர் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட்...

சமீபத்திய தகவல்களின்படி, கேப்டன் மில்லரின் கிளைமாக்ஸ் படப்பிடிப்பு குற்றாலத்தில் சுமார் 1000...

துணிவு 2023 பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில் வரவுள்ளது. போனி கபூர் தயாரித்த, நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமைக்குப் பிறகு வினோத் மற்றும் அஜித்தின் மூன்றாவது கூட்டணியை துனிவு குறிக்கிறது. துனிவு படத்திற்கு ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார். இதுவரை, சில்லா சில்லா, காசேதன் கடவுலடா, மற்றும் கேங்க்ஸ்டா ஆகிய மூன்று பாடல்கள் கொண்ட டிராக்குகள் வெளியாகியுள்ளன.

எச்.வினோத் இயக்கிய ‘துனிவு’ படத்தில் மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன், அஜய், ஜி.எம்.சுந்தர், வீரா, பிரேம், பக்ஸ், மோகன சுந்தரம் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர். ட்ரெய்லர் மூலம் படத்தைப் பற்றிய ஒரு வரியை இயக்குனர் வெளிப்படுத்தியுள்ளார், மேலும் அஜித்துடன் அவர் நடித்த முந்தைய இரண்டு படங்களை விட இந்த படம் மிகவும் கணிசமான ஒன்றாக தெரிகிறது. அஜித்தின் டயலாக்குகள் ரசிகர்களை குஷிப்படுத்தியுள்ளது, மேலும் அவரது செயலுக்கு பின்னால் ஏதோ ரகசிய காரணம் இருப்பதாக தெரிகிறது. ஜிப்ரானின் பின்னணி ஸ்கோர் தீயை ஏற்றி வைக்கிறது, அதே சமயம் காட்சிகளும் கம்பீரமாகத் தெரிகிறது. ‘துனிவு’ ட்ரெய்லர் சிறப்புத் திரையிடல் அனைத்து இடங்களிலும் நடந்தது மற்றும் ரசிகர்கள் கொண்டாட்ட முறையில் டியூன் செய்தனர்.

டிரெய்லர் வெளியீட்டுக்கு முன்னதாக, தயாரிப்பாளர்கள் நேற்று (டிச. 30) ‘துனிவு’ படத்தின் முக்கிய கதாபாத்திரங்களை வெளியிட்டனர் மற்றும் கதாபாத்திர அறிமுக போஸ்டர் படத்தை சமூக ஊடகங்களில் புயலடித்தது. இப்போது, ​​சுவாரஸ்யமான டிரெய்லர் படத்தின் சலசலப்பை மேலும் வலுப்படுத்தியுள்ளது மற்றும் ‘துனிவு’ டிக்கெட்டுகளுக்கான தேவை அதிகமாக உள்ளது.

இந்த படத்தில் மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, வீரா, ஜான் கொக்கென் உள்ளிட்டோர் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளனர். போனி கபூர் தயாரிப்பில் உருவாகியுள்ள இப்படம் பொங்கலுக்கு வெளியாகவுள்ளது. இதையொட்டி இப்படத்தின் டிரெய்லர் வெளியாகி நல்ல வரவேற்பை பெற்றுள்ளது.


இந்நிலையில் இப்படம் சென்சாருக்காக கடந்த சில நாட்களுக்கு முன்பு சென்றது. அப்போது படத்தை பார்த்த அதிகாரிகள் இரண்டு இடங்களில் வசனங்களை ம்யூட் செய்ய அறிவுறுத்தியுள்ளனர். இதையொட்டி இப்படத்திற்கு யு/ஏ சான்றிதழ் வழங்கப்பட்டுள்ளது. அதேபோன்று வெளிநாடுகளில் உள்ள விநியோகஸ்தர்களுக்கும் சென்சாருக்காக இப்படம் அனுப்பப்பட்டுள்ளது.

இந்நிலையில், துணிவு படத்தின் முதல் விமர்சனம் வெளியாகியுள்ளது. துணிவு படத்தை சென்சார் பார்டில் பார்த்த குழுவினர் அனைவரும், படத்தை பார்த்துவிட்டு புகழ்ந்து தள்ளியுள்ளார்.படம் அருமையாக இருக்கிறது என்றும் இது அஜித் ரசிகர்களுக்கு கண்டிப்பாக செம ட்ரீட்டாக அமையும் என்றும் தங்களது விமர்சனத்தை கூறியுள்ளார்கள்.

இந்நிலையில் துணிவு திரைப்படத்தில் பல அதிரடி சண்டை காட்சிகள் இடம் பெற்றுள்ளதால் படத்திற்கு தணிக்கை குழு யு ஏ சான்றிதழ் கொடுத்துள்ளது. மேலும் படத்தில் 15 இடங்களில் சில திருத்தங்களை செய்ய சென்சார் குழு படக்குழுவினருக்கு உத்தரவிட்டுள்ளது. இதுதவிர சில சர்ச்சைகளை ஏற்படுத்தும் வார்த்தைகளும் படத்தில் இடம்பெற்றுள்ளது.

இதனால் அந்த வார்த்தைகள் ஒலிக்கும் போது அதை மியூட் செய்ய வேண்டும் என்று கூறியுள்ளனர். இது தவிர படத்தில் சில வன்முறை காட்சிகள் இருப்பதால் அந்த காட்சிகள் வரும் பொழுது அதற்கு மறுப்பு செய்திகளையும் ஒளிபரப்ப வேண்டும் என்றும் உத்தரவிடப்பட்டுள்ளது.ஆக மொத்தம் படம் புல்லாவே அஜித் Bad Wordsல பூந்து விளையாண்டுருப்பாரு போல அடேங்கப்பா எந்தானா முயூட் என ரசிகர்கள் குறிவருகினறனர் இந்நிலையில் துணிவு படத்தின் சென்சார் பற்றிய அதிகாரப்பூர்வ சான்றிதழ் வந்துள்ளது துணிவு படத்தின் ரன்னிங் ரன்னிங் டைம் 2 மணிநேரம் 25 நிமிடம்
துணிவு படத்திற்கு U/A சான்றிதழ் இதோ உங்கள் பார்வைக்கு

குறிப்பிட்ட சில காட்சிகள் நீக்கப்பட்டாலும் நிச்சயம் படம் அனைவரும் ரசிக்கும்படி இருக்கும் என்று படக்குழுவினர் தெரிவித்துள்ளனர். இப்படத்திற்காக இரண்டு வருடங்களுக்கும் மேலாக காத்திருக்கும் அஜித் ரசிகர்களுக்கு இந்த துணிவு திரைப்படம் அவர்கள் எதிர்பார்த்ததற்கு மேல் சுவாரசியமாக இருக்கும் என்பதில் எந்த மாற்றுக் கருத்தும் இல்லை.

‘துணிவு’ திரையரங்கு உரிமை பெரும் விலைக்கு விற்கப்பட்டுள்ளது, எச்.வினோத் இயக்கியுள்ள இப்படம் அஜித்தின் மிகப்பெரிய வெளியீடாக அமையும் என்பது உறுதி. வங்கிக் கொள்ளையை மையமாகக் கொண்ட இப்படத்தில் அஜித் எதிர்மறையான கேரக்டரில் நடிக்கிறார், இதற்கு ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார்.

சமீபத்திய கதைகள்