28.3 C
Chennai
Thursday, March 23, 2023

இதுவரை தமிழ் சினிமாவில் யாருக்கும் கிடைக்காத பெருமை சென்சாரில் மாஸ் காட்டிய அஜித் !! கொண்டாடும் அஜித் ரசிகர்கள்!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அபர்ணா பாலமுரளி உடன் ரஜினி உள்ள புகைப்படம் இணையத்தில்...

ரஜினிகாந்த் இந்தியத் திரையுலகின் மிகப்பெரிய பெயர்களில் ஒருவர். மாஸ் ஹீரோ அவரது...

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி இயக்கத்தில் மகேஷ் பாபு நடிக்கும் புதிய படத்தை...

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலியும் மகேஷ் பாபுவும் விரைவில் இணைந்து பணியாற்றவுள்ளனர். 2023-ம் ஆண்டின் இறுதியில்...

வெங்கட் பிரபுவுடன் இணையும் சிவகார்த்திகேயனின் புதிய படத்தை பற்றிய...

சிவகார்த்திகேயன் வெங்கட் பிரபுவுடன் ஒரு நேர்த்தியான ஆக்‌ஷன் என்டர்டெய்னரில் இணையவிருப்பதால், சிவகார்த்திகேயனின்...

சலார் படத்தை ஆங்கிலத்திலும் டப் செய்யப்பட படக்குழு முடிவு...

பிரபாஸ் நடித்த சாலார் இந்த ஆண்டின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படங்களில் ஒன்றாகும்,...

கேப்டன் மில்லர் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட்...

சமீபத்திய தகவல்களின்படி, கேப்டன் மில்லரின் கிளைமாக்ஸ் படப்பிடிப்பு குற்றாலத்தில் சுமார் 1000...

‘துணிவு’ திரையரங்கு உரிமை பெரும் விலைக்கு விற்கப்பட்டுள்ளது, எச்.வினோத் இயக்கியுள்ள இப்படம் அஜித்தின் மிகப்பெரிய வெளியீடாக அமையும் என்பது உறுதி. வங்கிக் கொள்ளையை மையமாகக் கொண்ட இப்படத்தில் அஜித் எதிர்மறையான கேரக்டரில் நடிக்கிறார், இதற்கு ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார்.

வினோத் இயக்கத்தில் நடிகர் அஜித் குமார் நடிப்பில் பொங்கலை முன்னிட்டு வெளியாகவிருக்கிற துணிவு படத்தின் டிரெய்லர் சமீபத்தில் வெளியாகி பெரும் வரவேற்பை பெற்றது. அதன் பிறகு டிரெய்லர் குறித்த விமர்சனங்கள்தான் கடந்த 2 நாட்களாக சமூக வலைதளங்களை ஆக்கிரமித்துள்ளன. இந்தப் படத்தின் பீஸ்ட் படத்தை நியாபகப்படுத்துவதாகவும், மணி ஹெய்ஸ்ட் போல இருப்பதாகவும் கருத்து தெரிவித்துவருகின்றனர். ஜிப்ரான் இசையில் இந்தப் படத்திலிருந்து 3 பாடல்கள் வெளியாகி நல்ல வரவேற்பை பெற்றன.

இதுவரை இல்லாத அளவுக்கு நடிகர் அஜித்தின் துணிவு மிக பிரம்மாண்டமாக விளம்பரம் செய்யப்பட்டுவருகிறது. கடந்த சில நாட்களுக்கு முன் துபாயில் ஸ்கை டைவிங் முறையில் வானத்தில் துணிவு பட போஸ்டரை பறக்கவிட்டு மாஸ் காட்டினர். இந்த நிலையில் மலேசியா கோலாலம்பூரில் ஸ்கைரேப்பர் பில்டிங்கில் 360டிகிரி எல்இடி திரையில் துணிவு பட போஸ்டர் காட்சிப்படுத்தப்பட்டிருக்கிறது. இதனை துணிவு படத்தை வெளிநாடுகளில் வெளியிடும் லைக்கா புரொடக்சன்ஸ் நிறுவனம் தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் பகிர்ந்துள்ளது. இங்கே ஒரு இந்திய திரைப்படத்தின் போஸ்டர் வெளியிடப்படுவது முதன்முறை. இதனை துணிவு படத்தை வெளிநாடுகளில் வெளியிடும் லைக்கா புரொடக்சன்ஸ் நிறுவனம் தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் பகிர்ந்துள்ளது.

இந்தியாவைப் போலவே மலேசியா, சிங்கப்பூர் போன்ற நாடுகளில் தமிழ் படங்களுக்கான மார்க்கெட் பலமாக உள்ளது. தமிழர்கள் அதிகம் வசிக்கும் அவ்விரு நாடுகளில் தமிழ் படங்களுக்கு நல்ல வரவேற்பு இருந்துவருவதன் காரணமாக அங்கும் பிரம்மாண்டமாக விளம்பரப்படுத்தப்படுகின்றன. ஆனால் எப்பொழுதும் இல்லாத அளவுக்கு நடிகர் அஜித் படம் விளம்பரப்படுத்தப்படுவதுதான் அனைவருக்கும் ஆச்சரியத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது. வாரிசு படத்துடன் துணிவு படம் வெளியாவதன் காரணமாகவே படக்குழு இத்தகைய நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட்டுவருகின்றனர்.

துணிவு படத்தின் டிரெய்லர் நேற்று முன்தினம் வெளியாகி ரசிகர்கள் மத்தியில் பெரும் வரவேற்பை பெற்று வருகிறது. இதுவரை தமிழ் சினிமாவில் வெளியான அனைத்து படங்களின் சாதனைகளையும் முறியடித்து உள்ளது.

இந்நிலையில் துணிவு படத்தின் ரன்னிங் டைம் விவரத்தை இந்திய அரசின் சென்சார் போர்டு அதிகாரப்பூர்வமாக வெளியிட்டுள்ளது. அதன்படி துணிவு திரைப்படம், 2 மணி நேரம் 25 நிமிடங்கள் 48 வினாடிகள் ஓடும் என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

துணிவு 2023 பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில் வரவுள்ளது. போனி கபூர் தயாரித்த, நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமைக்குப் பிறகு வினோத் மற்றும் அஜித்தின் மூன்றாவது கூட்டணியை துனிவு குறிக்கிறது. துனிவு படத்திற்கு ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார். இதுவரை, சில்லா சில்லா, காசேதன் கடவுலடா, மற்றும் கேங்க்ஸ்டா ஆகிய மூன்று பாடல்கள் கொண்ட டிராக்குகள் வெளியாகியுள்ளன.

எச்.வினோத் இயக்கிய ‘துனிவு’ படத்தில் மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன், அஜய், ஜி.எம்.சுந்தர், வீரா, பிரேம், பக்ஸ், மோகன சுந்தரம் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர். ட்ரெய்லர் மூலம் படத்தைப் பற்றிய ஒரு வரியை இயக்குனர் வெளிப்படுத்தியுள்ளார், மேலும் அஜித்துடன் அவர் நடித்த முந்தைய இரண்டு படங்களை விட இந்த படம் மிகவும் கணிசமான ஒன்றாக தெரிகிறது. அஜித்தின் டயலாக்குகள் ரசிகர்களை குஷிப்படுத்தியுள்ளது, மேலும் அவரது செயலுக்கு பின்னால் ஏதோ ரகசிய காரணம் இருப்பதாக தெரிகிறது. ஜிப்ரானின் பின்னணி ஸ்கோர் தீயை ஏற்றி வைக்கிறது, அதே சமயம் காட்சிகளும் கம்பீரமாகத் தெரிகிறது. ‘துனிவு’ ட்ரெய்லர் சிறப்புத் திரையிடல் அனைத்து இடங்களிலும் நடந்தது மற்றும் ரசிகர்கள் கொண்டாட்ட முறையில் டியூன் செய்தனர்.

சமீபத்திய கதைகள்