29.4 C
Chennai
Sunday, March 26, 2023

போடுறா வெடிய தீபாவளியை குறி வைக்கும் அஜித் !! அடுத்த சம்பம் லோடிங் !!AK 62 லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

‘லியோ’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் விஜய் நடிக்கும் 'லியோ' படத்தின் நீண்ட ஷெட்யூல்...

சமந்தா நடித்த ‘சாகுந்தலம்’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

நாட்டின் மிகப்பெரிய கதாநாயகிகளில் ஒருவரான சமந்தா, அதிக ரசிகர்களைக் கொண்டவர். அவர்...

பத்து தல படத்தின் ‘ரவுடி’ வீடியோ பாடல்...

சிலம்பரசன் நடித்த 'பாத்து தலை' படம் மார்ச் 30 ஆம் தேதி...

தனது தந்தை இறந்த துக்கத்தில் அஜித் செய்த அந்த...

அஜித்குமாரின் தந்தை இன்று காலமானதையடுத்து, அவரது உடல் பெசன்ட் நகர் மயானத்தில்...

வரலக்ஷ்மி ஆரவ் நடிக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

அவரது சமீபத்திய குற்ற நாடகம் கொண்டரால் பாவம் வெற்றிக்குப் பிறகு, வரலட்சுமி...

ஜனவரி 12, 2023 அன்று தனது தமிழ் திரைப்படமான ‘துனிவு’ வெளியீட்டிற்கு தயாராகி வரும் நடிகர் அஜித், இந்த புத்தாண்டில் தனது குடும்பத்தினருடன் வெளிவராத இடத்திற்கு விடுமுறைக்காக சென்றிருந்தபோது, வெடித்து கொண்டாடினார். நடிகர் தனது மனைவி ஷாலினி மற்றும் மகள் மற்றும் மகன் அனுஷ்கா மற்றும் ஆத்விக் ஆகியோருடன் இருக்கும் புகைப்படங்கள் இப்போது சமூக ஊடகங்களில் சுற்றி வருகின்றன.

பயணத்தின் புகைப்படங்களை முன்னாள் நடிகை ஷாலினி தனது இன்ஸ்டாகிராம் சுயவிவரத்தில் பகிர்ந்துள்ளார் மற்றும் நான்கு பேர் கொண்ட குடும்பம் புகைப்படத்திற்கு போஸ் கொடுத்தது மற்றும் அது நிறைய அன்பைப் பெற்றது. ஷாலினி கருப்பு நிற உடையில் இருந்தபோது, அஜீத் தாடி வைத்த தோற்றத்தில் காட்சியளிக்கிறார். அஜித்தின் மகள் அனுஷ்காவின் இந்த மாற்றத்தால் இணையவாசிகளும் அதிர்ச்சியடைந்துள்ளனர்.

இந்த திரைப்படத்தை தொடர்ந்து அஜித் தனது 62 -வது திரைப்படத்தில் நடிக்கவுள்ளார். அந்த திரைப்படத்திற்கு தற்காலிகமாக ‘AK62’ என தலைப்பு வைக்கப்பட்டிருகிறது. இப்படத்தை விக்னேஷ் சிவன் இயக்குகிறார். படத்தை லைக்கா நிறுவனம் தயாரிக்க படத்திற்கு இசையமைப்பாளர் அனிருத் இசையமைத்து வருகிறார்.

இந்நிலையில், தற்போது இந்த படத்திற்கான படப்பிடிப்பு எப்போது தொடங்கும் என்பதற்கான தகவல் ஒன்று இணையத்தில் கசிந்துள்ளது. அதன்படி, பொங்கல் பண்டிகை முடிந்து படத்திற்கான படப்பிடிப்பு வரும் ஜனவரி 17-ஆம் தேதி சென்னையில் வைத்து தொடங்கப்படவுள்ளதாம்.

மேலும் படத்தின் படப்பிடிப்பை மே மாதம் முடித்துவிட்டு படத்தை வரும் தீபாவளிக்கு திரைக்கு கொண்டுவர படக்குழு திட்டமிட்டுள்ளதாகவும் கூறப்படுகிறது. எனவே ஒரே ஆண்டில் துணிவு, ak62, என அஜித்தின் இரண்டு படங்கள் வெளியாகவுள்ளதால் அவருடைய ரசிகர்கள் உற்சாகத்தில் உள்ளனர்.


‘துணிவு’ இன்னும் 10 நாட்களுக்குள் வெளியாகும் நிலையில், டிரெய்லர் டிசம்பர் 31 அன்று வெளியாகி 24 மணி நேரத்தில் 25 மில்லியனுக்கும் அதிகமான பார்வைகளைப் பெற்றுள்ளது, இதைத் தொடர்ந்து இயக்குனர் விக்னேஷ் இயக்கத்தில் அஜித் தனது அடுத்த படத்தில் ஒப்பந்தமாகியுள்ளார். தற்காலிகமாக ‘ஏகே 62’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள சிவன் மற்றும் படம் பிப்ரவரி 2023 இல் திரைக்கு வர இருப்பதாக கூறப்படுகிறது.

சமீபத்திய கதைகள்