Friday, March 31, 2023

துணிவு படத்தின் ட்ரைலரை பார்த்து மெர்சலான வெங்கட் பிரபு – வைரலாகும் ட்வீட் இதோ !!

தொடர்புடைய கதைகள்

பெய்ஜிங் சர்வதேச குழந்தைகள் திரைப்பட விழாவிற்கு சிறுவன் சாமுவேல் தேர்வு

அறிமுக இயக்குனர் சாது பர்லிங்டன் இயக்கிய குழந்தைகளுக்கான திரைப்படமான சிறுவன் சாமுவேல்,...

யாருமே எதிர்பாக்காத 4 இளம் இயக்குனர்களை டிக் செய்த அஜித் !அடுத்தடுத்து 2 படம்!

தமிழ் திரையுலகின் பிரபல நடிகரான அஜித்குமார், தனது தந்தை பி சுப்பிரமணியத்தின்...

ஆர்யாவின் ‘காதர்பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம்’ படத்தின் டீசர்

'கொம்பன்' மற்றும் 'விருமண்' போன்ற கிராமிய ஆக்‌ஷன் என்டர்டெயின்னர்களுக்கு பெயர் பெற்ற...

ருத்ரன் படத்தின் சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராகவா லாரன்ஸின் ருத்ரன் படத்தின் அடுத்த சிங்கிள் பாடலான உன்னோடு வாழ்த்துக்காக...

ரேசர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ரேசரின் தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்....

துணிவு 2023 பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில் வரவுள்ளது. போனி கபூர் தயாரித்த, நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமைக்குப் பிறகு வினோத் மற்றும் அஜித்தின் மூன்றாவது கூட்டணியை துனிவு குறிக்கிறது. துனிவு படத்திற்கு ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார். இதுவரை, சில்லா சில்லா, காசேதன் கடவுலடா, மற்றும் கேங்க்ஸ்டா ஆகிய மூன்று பாடல்கள் கொண்ட டிராக்குகள் வெளியாகியுள்ளன.

இந்த ட்ரைலரில் அஜித் ஒரு பேங்கில் கொள்ளை அடிப்பது போலவும் அங்குள்ள மக்களை பிணைக் கைதியாகப் பிடித்து வைப்பது போலவும் ட்ரெய்லரில் காட்டப்பட்டுள்ளது. அது மட்டும் இல்லாமல் துப்பாக்கி சண்டை கப்பல் சேசிங் என பலவிதமாக பல காட்சிகள் இருக்கிறது. இந்த நிலையில் ட்ரெய்லர் வெளியாகி ரசிகர்களிடம் நல்ல விமர்சனங்களை பெற்று வருகிறது.

அப்படி ட்ரெய்லர் வெளியாகி 12:00 மணி நேரத்தில் 13 மில்லியன் பார்வையாளர்களை கடந்துள்ளது அது மட்டும் இல்லாமல் இதில் ஒன்பது லட்சத்து 47 ஆயிரம் லைக் கலையும் பெற்று வைரலாகி வருகிறது


இதுவரை இந்த படத்தில் இருந்து வெளிவந்த மூன்று பாடல் மற்றும் போஸ்டர்கள் என அனைத்தும் வேற லெவலில் வைரலானது. நேற்று துணிவு திரைப்படத்தின் ட்ரைலரும் வெளிவந்து பலருக்கும் அதிர்ச்சி கொடுத்தது. அதில் அஜித் நெகட்டிவ் ரோலில் செம்ம சூப்பராக இருந்தார். இந்த ட்ரைலரை பார்த்த பலரும் லைக்குகளையும், கமெண்ட அடித்து வருகின்றனர்.

அந்த வகையில் இயக்குனரும், நடிகருமான வெங்கட் பிரபு துணிவு திரைப்படத்தின் ட்ரைலரை பார்த்து விட்டு ட்விட்டர் பக்கத்தில்.. Money money money!!! The bad guy is back என கூறி இருக்கிறார் இந்த பதிவு தற்போது இணையதள பக்கத்தில் பகிரப்பட்டு வைரல் ஆகி வருகிறது இதை அறிந்த அஜித் ரசிகர்களும் அதை பெரிய அளவில் ட்ரெண்ட் செய்து வருகின்றனர்.

இந்நிலையில், துணிவு படத்தின் முதல் விமர்சனம் வெளியாகியுள்ளது. துணிவு படத்தை சென்சார் பார்டில் பார்த்த குழுவினர் அனைவரும், படத்தை பார்த்துவிட்டு புகழ்ந்து தள்ளியுள்ளார்.படம் அருமையாக இருக்கிறது என்றும் இது அஜித் ரசிகர்களுக்கு கண்டிப்பாக செம ட்ரீட்டாக அமையும் என்றும் தங்களது விமர்சனத்தை கூறியுள்ளார்கள்.

மஞ்சு வாரியர் பெண் கதாநாயகியாக நடிக்கும் பேங்க் ஹீஸ்ட் த்ரில்லரில் வீரா, சமுத்திரக்கனி, அஜய், ஜான் கொக்கன், மகாநதி ஷங்கர், அமீர், பாவ்னி, சிபி சந்திரன், ஜி.எம்.சுந்தர், பகவதி பெருமாள் மற்றும் பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

அஜித்குமார் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள ‘துணிவு’ திரைப்படம் வரும் பொங்கலுக்கு பிரமாண்டமாக திரையரங்குகளில் வெளியிட தயாராகி வருகிறது, மேலும் தயாரிப்பாளர்கள் படத்தை புதிய வழிகளில் விளம்பரப்படுத்தி வருகின்றனர். இன்று (டிசம்பர் 31) தயாரிப்பாளர்களால் ‘துனிவு நாள்’ என்று அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் அறிவிக்கப்பட்டதைப் போலவே படம் சமூக வலைதளங்களில் புயலடித்து வருகிறது. தற்போது, ‘துனிவு’ டிரெய்லர் மலேசியாவில் ஹாலோகிராம் வெளியீட்டு மூலம் உலக சாதனை படைத்துள்ளது. அஜீத் நடிக்கும் படத்தின் டிரெய்லருக்கு ரசிகர்கள் தங்கள் கொண்டாட்டங்களுடன் தயாராக உள்ளனர், அதே நேரத்தில் தங்களுக்கு பிடித்த நட்சத்திரத்தை வரவேற்பதில் ரசிகர்களிடையே போட்டி ஏற்பட்டுள்ளது. இதற்கிடையில், படத்தின் மலேசிய விநியோகஸ்தர் டிரெய்லர் வெளியீட்டிற்கு சில சிறப்பு ஏற்பாடுகளை செய்துள்ளார், மேலும் ‘துனிவு’ டிரெய்லர் ஹாலோகிராம் மூலம் உலகின் முதல் டிரெய்லர் காட்சியாக இருக்கும்.

சமீபத்திய கதைகள்