Thursday, March 30, 2023

வாரிசுக்கு மரண​ பயத்தை காட்டிய​ துணிவு படத்தின் ட்ரைலர் !! மொத்தத்தையும் மாத்த வாரிசு படக்குழு போட்ட திட்டம்!!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அஜீத்துக்காக 10 வருடமாக கதை எழுதி காத்திருக்கும் ...

AK62 மே மாதம் முதல் அதன் வழக்கமான படப்பிடிப்பைத் தொடங்கும். இந்த...

கைது வாரண்ட்டை தள்ளுபடி செய்யக்கோரி செங்கல்பட்டு நீதிமன்றத்தில் யாஷிகா...

யாஷிகா ஆனந்த் இறுதியாக மார்ச் 27 அன்று தனது 2021 விபத்து...

உண்மையிலேயே லாங் பைக் ரைடுகளை மிஸ் பண்ணுகிறேன் கவுதம்...

நடிகர் கௌதம் கார்த்திக் தனது ‘பாத்து தலை’ திரைப்படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார்,...

ஒட்டுமொத்த இந்தியாவையே கலக்கு கலக்குன்னு கலக்கிய திரைப்படத்தில் ...

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் துனிவு படத்தின் மூலம் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற...

சிவகார்த்திகேயன் மாவீரன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ...

இந்த ஆண்டு திரைக்கு வரவிருக்கும் சுவாரஸ்யமான படங்களில் ஒன்றாக மாறி வரும்...

அஜித்தின் ‘துணிவு’ படம் பொங்கலுக்கு ரிலீஸ் ஆக உள்ள நிலையில், இன்று (டிச. 31) ‘துனிவு நாள்’ என தயாரிப்பாளர்கள் அறிவித்துள்ளனர். அஜீத் நடிக்கும் படத்தின் டிரெய்லரை ‘துனிவு தினத்தில்’ தயாரிப்பாளர்கள் வெளியிட்டுள்ளனர். அஜீத் இரக்கமற்ற கெட்டவனாக மாறுகிறார், அருமையான வீடியோ கவனத்தை ஈர்க்கிறது. நெகட்டிவ் ரோலில் நடிக்கும் போது தனக்கு எப்போதும் வலுவான அடித்தளம் உண்டு என்பதை மீண்டும் ஒருமுறை நிரூபித்துள்ளார் அஜித். வேகமான மற்றும் கூர்மையான வெட்டுக்கள் டிரெய்லரை மிகவும் சுவாரஸ்யமாக்கியது, மேலும் இது படத்தின் மீதான எதிர்பார்ப்பையும் அதிகரித்தது. இந்த பொங்கலுக்கு ‘துணிவு’ படம் திரையரங்குகளில் நிஜமாகவே வெடிக்கும், அதே சமயம் அஜீத் படத்தின் FDFSக்காக ரசிகர்கள் அமைதியாக இருக்க முடியாது.

எச்.வினோத் இயக்கிய ‘துனிவு’ படத்தில் மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன், அஜய், ஜி.எம்.சுந்தர், வீரா, பிரேம், பக்ஸ், மோகன சுந்தரம் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர். ட்ரெய்லர் மூலம் படத்தைப் பற்றிய ஒரு வரியை இயக்குனர் வெளிப்படுத்தியுள்ளார், மேலும் அஜித்துடன் அவர் நடித்த முந்தைய இரண்டு படங்களை விட இந்த படம் மிகவும் கணிசமான ஒன்றாக தெரிகிறது. அஜித்தின் டயலாக்குகள் ரசிகர்களை குஷிப்படுத்தியுள்ளது, மேலும் அவரது செயலுக்கு பின்னால் ஏதோ ரகசிய காரணம் இருப்பதாக தெரிகிறது. ஜிப்ரானின் பின்னணி ஸ்கோர் தீயை ஏற்றி வைக்கிறது, அதே சமயம் காட்சிகளும் கம்பீரமாகத் தெரிகிறது. ‘துனிவு’ ட்ரெய்லர் சிறப்புத் திரையிடல் அனைத்து இடங்களிலும் நடந்தது மற்றும் ரசிகர்கள் கொண்டாட்ட முறையில் டியூன் செய்தனர்.

நடிகர் அஜித் நடிப்பில் வரும் பொங்கலன்று ரிலீஸாகவுள்ள துணிவு படத்தின் ட்ரைலர் அண்மையில் வெளியாகி புத்தாண்டுக்கு ட்ரீட்டாக அமைந்துள்ளது. ட்ரைலர் முழுவதும் துப்பாக்கியுடன் புன்னகைத்து வலம் வரும் அஜித்தின் காட்சிகள் தெறிக்கவிட்டுள்ளனர். ட்ரைலரை பார்த்த அஜித் ரசிகர்கள் சற்று குதூகலத்தில் துணிவு படத்தை திரையரங்குகளில் பார்க்க ஆவலுடன் உள்ளனர்.

இதனிடையே துணிவு பட ட்ரைலரை பார்த்த விஜய் ரசிகர்களும் ,வாரிசு பட ட்ரைலருக்காக காத்துக் கொண்டிருக்கின்றனர். இந்நிலையில் துணிவு பட ட்ரைலரை கண்ட வாரிசு படக்குழு சற்று மிரண்டு போய் உள்ளதாக செய்திகள் வெளியாகியுள்ளது. ஏனென்றால் துணிவு படம் வங்கி கொள்ளை சம்மந்தப்பட்ட ஆக்ஷன் படமாக உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. ஆனால் வாரிசு படம் வம்சியின் கை வண்ணத்தில் குடும்ப கதையை மையமாக வைத்து எடுக்கப்பட்டுள்ளது.

இதனிடையே விஜயின் வாரிசு பட ட்ரைலரில் மாஸ் ஆக்ஷன் காட்சிகள், துப்பாக்கி உள்ளிட்ட காட்சிகள் இடம் பெறுவது என்பது சந்தேகம் தான். இதன் காரணமாக கிறிஸ்துமஸ் பண்டிகையை தன் மகன்,மகளுடன் கொண்டாட லண்டன் சென்றுள்ள விஜய், துணிவு பட ட்ரைலரை பார்த்துவிட்டு வாரிசு படக்குழுவுக்கு போன் மூலமாக வாரிசு பட ட்ரைலரில் மாற்றம் செய்யுமாறு கூறி வருகிறாராம்.

வாரிசு பட ட்ரைலர் ஏற்கனவே ரெடியாக உள்ள நிலையில், முழு ட்ரைலரையும் துணிவு படத்திற்கு ஏற்றார் போல் மாற்றப்பட உள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. துணிவு பட ட்ரைலரில் ஒரு இடத்தில் கூட செண்டிமெண்ட்,சோக காட்சிகள் இடம்பெறவில்லை. ஆனால் படத்தில் இந்த காட்சி தான் சஸ்பென்ஸ் காட்சிகளாக இருக்கும் என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் வாரிசு பட ட்ரைலரில் குடும்பக்காட்சிகள் அதிகம் உள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதற்கும் மேலாக விஜய் வாரிசு பட ஆடியோ லாஞ்ச் நிகழ்ச்சியில், விஜய் பேசுகையில் நான் தான் எனக்கு எப்போதும் எதிரி என அஜித்தை மறைமுகமாக பேசினார். இதற்கு இவ்வளவு நாள் பொறுமையாக இருந்த அஜித், தற்போது துணிவு பட ட்ரைலரில் பதிலடி கொடுக்கும் வகையில் மாஸான வசனத்தை பேசியுள்ளார். இந்த வசனத்திற்கு ஈடு கொடுக்கும் வகையில் வாரிசு பட ட்ரைலரில் மாற்றம் செய்யப்பட்டு டயலாக்குகள் அமையும் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

அந்த வகையில், தற்போது படத்தின் ட்ரைலர் வெளியாகும் தேதி குறித்த தகவல் ஒன்று வெளியாகியுள்ளது. அதன்படி, வாரிசு படத்தின் ட்ரைலர் வரும் ஜனவரி 2-ஆம் தேதி வெளியீட படக்குழு திட்டமிட்டுள்ளார்களாம். விரைவில் அதற்கான ரிலீஸ் தேதி அறிவிக்கப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

அஜித்தின் வசனத்திற்கு விஜயின் பதிலடி என்னவாக இருக்கும் என மொத்த கோலிவுட் வட்டாரமே தற்போது வாரிசு பட ட்ரைலருக்கு காத்துக் கொண்டிருக்கிறது. துணிவை விட வாரிசு ட்ரைலர் மாஸாக இடம்பெற வேண்டி, அப்படக்குழுவினர் சற்று நாட்கள் எடுத்துக்கொண்டு கூட படத்தின் ட்ரைலரை வெளியிட கூடும் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இருப்பினும் துணிவு பட டிரெய்லர் யூடியூபில் ஆதிக்கம் செலுத்திவருகிறது. டிரெய்லர் வெளியான 20 மணி நேரத்தில் 2 கோடிக்கும் அதிகமான பார்வையாளர்கள் பார்த்துள்ளனர். இதனால் அஜித் ரசிகர்கள் உற்சாகத்தில் இருக்கிறார்கள். இதன் காரணமாக வாரிசு படத்தின் டிரெய்லர் வெளியானால் துணிவு படத்தின் இச்சாதனையை முறியடிக்குமா என்பது அனைவரது எதிர்பார்ப்பு எழுந்துள்ளது.

டிரெய்லர் வெளியீட்டுக்கு முன்னதாக, தயாரிப்பாளர்கள் நேற்று (டிச. 30) ‘துணிவு’ படத்தின் முக்கிய கதாபாத்திரங்களை வெளியிட்டனர் மற்றும் கதாபாத்திர அறிமுக போஸ்டர் படத்தை சமூக ஊடகங்களில் புயலடித்தது. இப்போது, ​​சுவாரஸ்யமான டிரெய்லர் படத்தின் சலசலப்பை மேலும் வலுப்படுத்தியுள்ளது மற்றும் ‘துணிவு ‘ டிக்கெட்டுகளுக்கான தேவை அதிகமாக உள்ளது.

சமீபத்திய கதைகள்