28.3 C
Chennai
Wednesday, March 22, 2023

இதுவரை வெளியான அனைத்து படங்களின் ரெக்கார்ட்ஸயும் உடைத்த அஜித்தின் துணிவு !! லேட்டஸ்ட் ரிப்போர்ட் இதோ

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

விஜய் டிவி அசத்தப் போவது யாரு புகழ் கோவை...

தொலைக்காட்சி பிரபலமும், நகைச்சுவை நடிகரும், மிமிக்ரி கலைஞருமான கோவை குணா இன்று...

RC15 படப்பிடிப்பு தளத்தில் இருந்து வெளியான லேட்டஸ்ட் புகைப்படம்...

இயக்குனர் ஷங்கர் தற்போது கமல்ஹாசனின் இந்தியன் 2 மற்றும் ராம் சரணின்...

இயக்குனர் கல்யாண் இயக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

குலேபகாவலி மற்றும் ஜாக்பாட் போன்ற நகைச்சுவைப் படங்களுக்கு பெயர் பெற்ற திரைப்படத்...

சூர்யா 42 படத்தின் டைட்டிலை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

சூர்யா சிறுத்தை சிவாவுடன் தற்காலிகமாக சூர்யா 42 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள படத்திற்கு...

கவுண்டவுனை ஆரம்பித்த அஜித் !! ரசிகர்கள் எதிர்பார்த்த ...

ஜனவரியில் வெளியான துணிவு நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றதில் இருந்து, அஜித் விடுமுறையில்...

எச்.வினோத் இயக்கிய ‘துனிவு’ படத்தில் மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன், அஜய், ஜி.எம்.சுந்தர், வீரா, பிரேம், பக்ஸ், மோகன சுந்தரம் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர். ட்ரெய்லர் மூலம் படத்தைப் பற்றிய ஒரு வரியை இயக்குனர் வெளிப்படுத்தியுள்ளார், மேலும் அஜித்துடன் அவர் நடித்த முந்தைய இரண்டு படங்களை விட இந்த படம் மிகவும் கணிசமான ஒன்றாக தெரிகிறது. அஜித்தின் டயலாக்குகள் ரசிகர்களை குஷிப்படுத்தியுள்ளது, மேலும் அவரது செயலுக்கு பின்னால் ஏதோ ரகசிய காரணம் இருப்பதாக தெரிகிறது. ஜிப்ரானின் பின்னணி ஸ்கோர் தீயை ஏற்றி வைக்கிறது, அதே சமயம் காட்சிகளும் கம்பீரமாகத் தெரிகிறது. ‘துனிவு’ ட்ரெய்லர் சிறப்புத் திரையிடல் அனைத்து இடங்களிலும் நடந்தது மற்றும் ரசிகர்கள் கொண்டாட்ட முறையில் டியூன் செய்தனர்.

போனி கபூர் தயாரித்துள்ள இந்த படத்தின் தமிழ்நாடு வெளியீட்டு உரிமையை உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் நிறுவனம் பெற்றுள்ளது. பொங்கலை முன்னிட்டு வெளியாக உள்ள இந்த படத்தைக் காண அஜித் ரசிகர்கள் மிகுந்த ஆர்வத்துடன் எதிர்பார்த்து காத்திருக்கின்றனர்.

துணிவு படத்தின் பாடல்களை ஒன்றன்பின் ஒன்றாக படக்குழு வெளியிட்டது. சில்லா சில்லா, காசேதான் கடவுளடா, கேங்ஸ்டா என வரிசையாக துணிவு படத்தின் பாடல்கள் வெளியாகி ரசிகர்கள் மத்தியில் பெரும் வரவேற்பைப் பெற்றது. மேலும் யூடியூப் ட்ரெண்டிங்கிலும் இவை இடம்பெற்றன. இதையடுத்து துணிவு பட கதாப்பாத்திரங்களையும் சமூக வலைதளத்தில் படக்குழு அறிவித்து வந்தது.

இந்த நிலையில், படத்தின் ட்ரெய்லர் நேற்று வெளியானது. இந்த ட்ரெய்லரை அஜித் ரசிகர்கள் கொண்டாடி வருகின்றனர்.தற்போது இந்த ட்ரெய்லர் யூ டியூப்பில் 20 மில்லியன் பார்வைகளை கடந்து அதிகம் வைரலாகி வருகிறது.

அஜித்தின் ‘துணிவு’ படம் பொங்கலுக்கு ரிலீஸ் ஆக உள்ள நிலையில், இன்று (டிச. 31) ‘துனிவு நாள்’ என தயாரிப்பாளர்கள் அறிவித்துள்ளனர். அஜீத் நடிக்கும் படத்தின் டிரெய்லரை ‘துனிவு தினத்தில்’ தயாரிப்பாளர்கள் வெளியிட்டுள்ளனர். அஜீத் இரக்கமற்ற கெட்டவனாக மாறுகிறார், அருமையான வீடியோ கவனத்தை ஈர்க்கிறது. நெகட்டிவ் ரோலில் நடிக்கும் போது தனக்கு எப்போதும் வலுவான அடித்தளம் உண்டு என்பதை மீண்டும் ஒருமுறை நிரூபித்துள்ளார் அஜித். வேகமான மற்றும் கூர்மையான வெட்டுக்கள் டிரெய்லரை மிகவும் சுவாரஸ்யமாக்கியது, மேலும் இது படத்தின் மீதான எதிர்பார்ப்பையும் அதிகரித்தது. இந்த பொங்கலுக்கு ‘துணிவு’ படம் திரையரங்குகளில் நிஜமாகவே வெடிக்கும், அதே சமயம் அஜீத் படத்தின் FDFSக்காக ரசிகர்கள் அமைதியாக இருக்க முடியாது.

சமீபத்திய கதைகள்