29.4 C
Chennai
Sunday, March 26, 2023

சுடுகாட்டில் இருந்து 2 ரஷ்ய பிரஜைகளின் எரிந்த எச்சங்களை சிஐடி கைப்பற்றியது

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

பாகிஸ்தான் பலுசிஸ்தானின் ஜல் மாக்சி பகுதியில் லேசான நிலநடுக்கம்...

பாகிஸ்தானின் பலுசிஸ்தான் மாகாணத்தின் ஜல் மாக்சி மாவட்டத்தில் ஞாயிற்றுக்கிழமை லேசான நிலநடுக்கம்...

பென்சில்வேனியா சாக்லேட் ஆலை வெடிப்பில் 2 பேர் பலி,...

பென்சில்வேனியாவில் உள்ள சாக்லேட் தொழிற்சாலையில் வெள்ளிக்கிழமை ஏற்பட்ட வெடிவிபத்தில் இரண்டு பேர்...

பிரேசில் பயிற்சியாளர் வேலையைப் பற்றிய வதந்திகளுக்கு முற்றுப்புள்ளி வைக்குமாறு...

ரியல் மாட்ரிட் தலைவரான கார்லோ அன்செலோட்டியை பிரேசிலின் காலியான நிர்வாகப் பதவியுடன்...

டிரம்ப் கைது? புடின் சிறையில் அடைக்கப்பட்டாரா? வைரலாகும் புகைப்படம்

முன்னாள் அதிபர் டொனால்ட் ட்ரம்ப், நியூயார்க் நகர காவல்துறை அதிகாரிகளால் கலவரக்...

உக்ரேனியர்களுக்கு தாராளமாக நடந்துகொண்டதற்காக போலந்துக்கு இளவரசர் வில்லியம் நன்றி...

பிரிட்டனின் இளவரசர் வில்லியம் வியாழன் அன்று கடந்த காலப் போர்களில் உயிரிழந்த...

ஒடிசா காவல்துறையின் சிஐடி, வெளிநாட்டவர்களின் இரட்டை மரணம் குறித்த மர்மம் குறித்த விசாரணையின் ஒரு பகுதியாக தடயவியல் பரிசோதனைக்காக ராயகடாவில் உள்ள தகன மைதானத்தில் இருந்து ஒரு சட்டமன்ற உறுப்பினர் உட்பட இரண்டு ரஷ்ய பிரஜைகளின் எரிந்த எச்சங்களை கைப்பற்றியது.

ரஷ்யாவில் சட்டமியற்றும் விளாடிமிர் பிடெனோவ் (61) மற்றும் பாவெல் அன்டோவ் (65) ஆகியோரின் மரணம் குறித்து விசாரிக்கும் சிஐடி, விசாரணைக்கு ரஷ்யாவில் உள்ள சிலரிடம் விசாரணை மற்றும் பரிசோதனை தேவைப்படும் என்பதால் இன்டர்போலின் உதவியையும் பெற திட்டமிட்டுள்ளது. சனிக்கிழமை கூறினார்.

“இது தொடர்பாக நாங்கள் இன்னும் இறுதி முடிவை எடுக்கவில்லை,” என்று அந்த அதிகாரி மேலும் கூறினார். இந்த வழக்கின் விசாரணையில் ஈடுபட்டுள்ள மூத்த அதிகாரி ஒருவர், ”இறந்தவர்களின் எரிந்த எச்சங்களை கைப்பற்றுவது, இந்த வழக்கில் எதிர்கால விசாரணைக்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும்” என்று கூறினார். ஒடிசாவின் முதன்மை விசாரணை நிறுவனம், இறந்தவரின் இரண்டு சக சுற்றுலா பயணிகளின் வாக்குமூலத்தையும் பதிவு செய்து முடித்துள்ளது. ரஷ்யர்கள்.

மொழிபெயர்ப்பாளர் மற்றும் சுற்றுலா வழிகாட்டி ஜிதேந்திர சிங்கின் உதவியுடன் ரஷ்ய தம்பதிகளான துரோவ் மைக்கேல் மற்றும் பனே சென்கோ நடாலியா ஆகியோரின் வாக்குமூலத்தைப் பதிவுசெய்தல் முழு செயல்முறையின் ஆடியோ-வீடியோ பதிவுடன் முடிக்கப்பட்டது,” என்று சிஐடி வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

ஒடிசாவின் ராயகடா மாவட்டத்திற்கு வருகை தந்த நான்கு ரஷ்யர்களில், பிடெனோவ் டிசம்பர் 22 அன்று இறந்தார், அதே நேரத்தில் அன்டோவ் டிசம்பர் 24 அன்று உயரத்தில் இருந்து கீழே விழுந்து இறந்தார். இறந்த நபர்களின் குடும்ப உறுப்பினர்கள் மற்றும் கொல்கத்தாவில் உள்ள ரஷ்ய தூதரகம் அளித்த அனுமதியின் அடிப்படையில் உள்ளூர் காவல்துறை இரு உடல்களையும் தகனம் செய்தது. .

பிடெனோவின் உள்ளுறுப்புகளை போலீசார் பாதுகாத்திருந்தாலும், அன்டோவ் விஷயத்திலும் அவ்வாறு செய்யப்படவில்லை. இறந்தவர்கள் தங்கியிருந்த ஹோட்டலின் இரண்டு அறைகளையும் சிஐடி புலனாய்வுப் பிரிவினர் முழுமையாகச் சோதனையிட்டனர், அந்த அறைகளில் இருந்து சில பொருட்களும் கைப்பற்றப்பட்டதாக அந்த அதிகாரி கூறினார்.

டிசம்பர் 21 முதல் டிசம்பர் 27 வரை ராயகடாவில் உள்ள ஹோட்டலுக்குச் சென்ற விருந்தினர்களின் பட்டியலையும் விசாரணை நிறுவனம் சேகரித்துள்ளது. “விருந்தினர்களின் முகவரி மற்றும் பிற விவரங்கள் சரிபார்ப்புக்காக பெறப்படுகின்றன,” என்று அதிகாரி கூறினார்.

ஹோட்டல் ஊழியர்களின் பட்டியலையும் சிஐடி பெற்றுள்ளது, மேலும் அவர்கள் குழுவால் ஆய்வு செய்யப்பட்டு வருவதாகவும் அந்த அதிகாரி மேலும் கூறினார்.

சமீபத்திய கதைகள்