30.5 C
Chennai
Monday, March 20, 2023
Homeசினிமாவெளிநாடுகளில் வசூல் வேட்டையாடிய அஜித்! ரிலீசுக்கு முன்பே வாரிசுவை விட 2 மடங்கு கல்லா...

வெளிநாடுகளில் வசூல் வேட்டையாடிய அஜித்! ரிலீசுக்கு முன்பே வாரிசுவை விட 2 மடங்கு கல்லா கட்டிய துணிவு

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

இறுதி கட்டத்தை நெருங்கும் மாவீரன் படத்தை பற்றிய முக்கிய...

சென்னை மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் பெரும்பாலான பகுதிகளை முடித்த பிறகு,...

சூர்யா ரூ.70 கோடிக்கு புதிய சொகுசு வீட்டை வாங்கிய...

சூர்யா தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி சூப்பர்ஸ்டார்களில் ஒருவர், அவர் தனது நடிப்புத்...

அந்த அளவுக்கு சொல்லியும் பிரம்மாண்ட இயக்குனருக்கு நோ சொல்லி...

அஜித்தின் புதிய படம் குறித்து பெரும் பரபரப்பு நிலவி வருகிறது, மேலும்...

‘சொர்கவாசல்’ படத்தில் ஆர்.ஜே.பாலாஜி படத்தில் இணைந்த செல்வராகவன்!

ஆர்ஜே பாலாஜி கடைசியாக 'ரன் பேபி ரன்' திரைப்படத்தில் நடித்தார், இது...

ரஜினி மகள் வீட்டில் கொள்ளை பெரும் பரபரப்பு !...

பழம்பெரும் நடிகர் ரஜினிகாந்தின் மகளும், திரைப்பட தயாரிப்பாளருமான ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த், தனது...

துணிவு தயாரிப்பாளர்கள் படத்தின் கதாபாத்திர போஸ்டர்களை வெள்ளிக்கிழமை சமூக ஊடகங்களில் வெளியிடத் தொடங்கியுள்ளனர். முந்தைய நாளில், தயாரிப்பாளர்கள் மோகன சுந்தரத்தை மை பாவாகவும், ஜான் கொக்கனை க்ரிஷாகவும், வீராவாக ராதாவாகவும், பக்ஸ் ராஜேஷ், ஒரு காவலராகவும், பிரேமை பிரேமாகவும் அறிமுகப்படுத்தினர்.இப்போது, கண்மணியாக மஞ்சு வாரியரையும், முத்தழகனாக ஜி.எம்.சுந்தரையும், அஜய் மற்றும் சமுத்திரக்கனியை முறையே காவலர் ராமச்சந்திரனாகவும், தயாளனையும் அறிமுகப்படுத்தும் புதிய போஸ்டர்கள் தயாரிப்பாளர்களால் வெளியிடப்பட்டுள்ளன.

இந்நிலையில் வெளிநாடுகளை பொருத்தவரையில் அஜித்துக்கு தான் மவுசு அதிகம். ஏனென்றால் அஜித் தனது பட ப்ரமோஷன் பிரம்மாண்டமாக செய்து வரும் நிலையில் . அதுமட்டுமின்றி இவருக்கு எல்லா நாடுகளிலும் ரசிகர்கள் கூட்டம் அதிகமாக உள்ளது.

ஆனால் வெளிநாடுகளில் அந்த அளவு அவருக்கு மார்க்கெட் இல்லை விஜய்க்கு . இதன் காரணமாக வெளிநாட்டில் அவருடைய படங்களுக்கு பெரிய அளவில் வரவேற்பு கிடைக்காது. இப்போது ரிலீசுக்கு முன்பே வெளிநாடுகளில் துணிவு மற்றும் வாரிசு படம் வியாபாரம் ஆகியுள்ளது. அந்த வகையில் UK நாடுகளில் துணிவு படம் 53,100 பவுண்டுக்கு விற்பனையாகியுள்ளது. அதுவே வாரிசு படம் 14,200 பவுண்ட் மட்டுமே விற்பனையாகி இருக்கிறது.

அதேபோல் அமெரிக்கா போன்ற இடங்களில் துணிவு படம் 10,168 டாலருக்கு வியாபாரம் ஆகி உள்ளது. அங்கும் வாரிசு படம் துணிவை காட்டிலும் குறைவு தான். அதாவது 5,124 டாலருக்கு வியாபாரம் செய்துள்ளது. இவ்வாறு தமிழ்நாட்டில் துணிவு படத்தின் ஆதிக்கம் அதிகமாக இருந்தாலும் வெளிநாடுகளில் சக்க போடு போட்டு வருகிறது .

மேலும் துணிவு படம் தமிழ்நாடு மற்றும் வெளிநாடுகளின் அதிக வசூல் செய்து கட்டிவிடும் என சினிமா விமர்சகர்கள் கூறி வருகிறார்கள். இதன் மூலம் வெளிநாடுகளில் நம்பர் ஒன் இடம் அஜித்க்குத்தான் தான் என்று அவரது ரசிகர்கள் தற்போது மகிழ்ச்சியில் உள்ளனர்.

துணிவு 2023 பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில் வரவுள்ளது. எச் வினோத் இயக்கிய இப்படத்தை போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார். நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமைக்குப் பிறகு வினோத் மற்றும் அஜித்தின் மூன்றாவது கூட்டணியை துனிவு குறிக்கிறது. வங்கிக் கொள்ளைகளை மையமாக வைத்து எடுக்கப்பட்ட அதிரடி நாடகமாக, துனிவு ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார். இதுவரை, சில்லா சில்லா, காசேதன் கடவுலடா, மற்றும் கேங்க்ஸ்டா ஆகிய மூன்று பாடல்கள் கொண்ட டிராக்குகள் வெளியாகியுள்ளன.

சமீபத்திய கதைகள்