28.3 C
Chennai
Wednesday, March 22, 2023

ரிஷப் பந்தின் விபத்து குறித்து சாலைப் பணியாளர்கள் கூறிய அதிர்ச்சி தகவல் இதோ !

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

ஏப்ரல் 6 முதல் சூப்பர் கிங்ஸ் அகாடமி முகாம்...

சூப்பர் கிங்ஸ் அகாடமி ஏப்ரல் 6 முதல் மே 31 வரை...

இந்தியா முதல் ஒருநாள் போட்டியில் 5 விக்கெட் வித்தியாசத்தில்...

வான்கடே மைதானத்தில் வெள்ளிக்கிழமை நடைபெற்ற ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான முதல் ஒருநாள் போட்டியில்...

4வது டெஸ்ட்: இந்தியாவுக்கு எதிராக ஆஸ்திரேலியா பேட்டிங் தேர்வு;...

இந்தியாவுக்கு எதிரான பார்டர்-கவாஸ்கர் டிராபியின் நான்காவது டெஸ்ட் போட்டியில் ஆஸ்திரேலிய கேப்டன்...

பார்டர்-கவாஸ்கர் டிராபி: 4வது டெஸ்டிலும் ஸ்டீவ் கேப்டனாக தொடர்கிறார்

ஆமதாபாத்தில் இந்தியாவுக்கு எதிரான கடைசி பார்டர்-கவாஸ்கர் டெஸ்ட் போட்டிக்கான அணிக்கு கேப்டனாக...

IND vs AUS – 3வது டெஸ்ட்: இந்தியா...

இந்தூரில் உள்ள ஹோல்கர் கிரிக்கெட் ஸ்டேடியத்தில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான இந்தியாவுக்கு எதிரான...

வெள்ளியன்று ரூர்க்கி அருகே டெல்லி-டேராடூன் நெடுஞ்சாலையில் கார் விபத்தில் சிக்கிய கிரிக்கெட் வீரர் ரிஷப் பந்தை காப்பாற்றியதற்காக ஹரியானா ரோட்வேஸ் அதன் ஓட்டுநர் சுஷில் குமார் மற்றும் நடத்துனர் பரம்ஜீத் ஆகியோரை வெள்ளிக்கிழமை கௌரவித்தது.

ரிஷப் பந்த் டெல்லியில் இருந்து ரூர்க்கிக்கு திரும்பிக் கொண்டிருந்தபோது ஹம்மாத்பூர் ஜால் அருகே ரூர்க்கியின் நர்சன் எல்லையில் டிவைடரில் கார் மோதியதில் விபத்துக்குள்ளானார்.

காரில் தனியாக இருந்த பந்த் என்பவருக்கு முதுகு, நெற்றி, காலில் காயம் ஏற்பட்டது. டெல்லி-டேராடூன் நெடுஞ்சாலையில் விபத்துக்குள்ளானபோது பந்த் தனது காரை ஓட்டிச் சென்றுள்ளார். விபத்தின் படங்கள் கார் எரிந்த நிலையில் இருப்பதைக் காட்டியது.

“பஸ் டிரைவர் சுஷில் குமார் மற்றும் நடத்துனர் பரம்ஜீத் ஆகியோர் குருகுல் நர்சன் அருகே டிவைடரில் கட்டுப்பாடற்ற கார் மோதியதைக் கண்டனர். அவர்கள் பயணிகளுக்கு உதவுவதற்காக காரை நோக்கி ஓடினர். நாங்கள் அவர்களை கௌரவித்துள்ளோம், மாநில அரசும் மனித நேயத்திற்காக அவர்களை கௌரவிக்கும்” என்று பானிபட் கூறினார். பஸ் டிப்போ பொது மேலாளர் கே ஜாங்ரா.

“நாங்கள் அவரை (ரிஷப் பன்ட்) வெளியே இழுத்தபோது, ​​கார் தீப்பிடித்து 5-7 வினாடிகளில் எரிந்தது. அவருக்கு முதுகில் பெரிய காயங்கள் இருந்தன, நாங்கள் அவரது தனிப்பட்ட தகவல்களைக் கேட்டோம், அப்போதுதான் அவர் ஒரு இந்திய அணி கிரிக்கெட் வீரர் என்று அவர் கூறினார். கிரிக்கெட் வீரர் ரிஷப் பந்தை காப்பாற்றிய பஸ் ஊழியர் பரம்ஜீத் கூறினார்.

ரிஷப் பந்தின் கார் விபத்துக்குப் பிறகு அவருக்கு உதவிய ஹரியானா ரோட்வேஸ் ஊழியர்களுக்கு முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர் விவி எஸ் லக்ஷ்மன் ட்விட்டரில் நன்றி தெரிவித்தார். “ரிஷப் பந்தை எரியும் காரில் இருந்து அழைத்துச் சென்று, பெட்ஷீட் போர்த்தி, ஆம்புலன்சுக்கு போன் செய்த ஹரியானா ரோட்வேஸ் டிரைவரான சுஷில் குமாருக்கு நன்றி. சுஷில் ஜி ரியல் ஹீரோ, உங்களின் தன்னலமற்ற சேவைக்கு நாங்கள் மிகவும் கடமைப்பட்டுள்ளோம்”.

இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியத்தின் (பிசிசிஐ) அறிக்கையின்படி, பந்த் தனது நெற்றியில் இரண்டு வெட்டுக்கள், வலது முழங்காலில் ஒரு தசைநார் கிழிந்துள்ளது மற்றும் அவரது வலது மணிக்கட்டு, கணுக்கால் மற்றும் கால்விரலில் காயம் மற்றும் சிராய்ப்பு காயங்களால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளார். அவன் முதுகு.

ரிஷப்பின் உடல்நிலை சீராக உள்ளது, அவர் இப்போது டேராடூனில் உள்ள மேக்ஸ் மருத்துவமனைக்கு மாற்றப்பட்டுள்ளார், அங்கு அவர் MRI ஸ்கேன் செய்து காயங்களின் அளவைக் கண்டறியவும், மேலும் சிகிச்சையின் போக்கை வகுக்கவும், பிசிசிஐ அறிக்கையின்படி.

தற்போது தென்பாக்கு சிகிச்சை அளிக்கும் மருத்துவர்களுடன் மருத்துவக் குழு நெருங்கிய தொடர்பில் இருக்கும் நிலையில், பந்த் குடும்பத்துடன் தொடர்ந்து தொடர்பில் இருப்பதாக பிசிசிஐ தெரிவித்துள்ளது.

பந்த் சிறந்த மருத்துவ சிகிச்சையைப் பெறுவதையும், இந்த அதிர்ச்சிகரமான கட்டத்தில் இருந்து அவர் வெளிவரத் தேவையான அனைத்து ஆதரவையும் பெறுவதையும் பார்த்துக்கொள்வதாக வாரியம் கூறியது.

விக்கெட் கீப்பர் பேட்ஸ்மேன் 33 டெஸ்ட் போட்டிகளில் இந்தியாவைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தியுள்ளார், 43.67 சராசரியுடன் 2,271 ரன்கள் எடுத்துள்ளார். அவர் தனது பெயருக்கு எதிராக ஐந்து டெஸ்ட் சதங்களை பெற்றுள்ளார், அவரது அதிகபட்சமாக 159 நாட் அவுட் ஆகும்.

பந்த் தனது பெயருக்கு எதிராக 119 கேட்சுகள் மற்றும் 14 ஸ்டம்பிங் செய்துள்ளார். ODIகளில், அவர் 30 போட்டிகளில் 34.60 சராசரியுடன் 865 ரன்கள் குவித்துள்ளார், ஐந்து அரை சதங்கள் மற்றும் ஒரு டன் 106.65 ஸ்ட்ரைக் ரேட்டில்.

விக்கெட்டுகளுக்குப் பின்னால், பந்த் ஒருநாள் போட்டிகளில் 26 கேட்சுகள் மற்றும் ஒரு ஸ்டம்பிங் செய்துள்ளார்.

66 டி20 போட்டிகளில், விக்கெட் கீப்பர் பேட்டர் 987 ரன்களை எடுத்துள்ளார், அவரது பெயருக்கு எதிராக 22.43 சராசரி மற்றும் 126.37 ஸ்ட்ரைக் ரேட் என மூன்று அரை சதங்களுடன்.

சமீபத்திய கதைகள்