28.3 C
Chennai
Wednesday, March 22, 2023

போடுறா வெடிய ” துணிவு ” படத்தின் ட்ரைலர் பற்றிய அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இதோ !!வெறியாட்டம் ஆடிய தல ரசிகர்கள்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

விஜய் டிவி அசத்தப் போவது யாரு புகழ் கோவை...

தொலைக்காட்சி பிரபலமும், நகைச்சுவை நடிகரும், மிமிக்ரி கலைஞருமான கோவை குணா இன்று...

RC15 படப்பிடிப்பு தளத்தில் இருந்து வெளியான லேட்டஸ்ட் புகைப்படம்...

இயக்குனர் ஷங்கர் தற்போது கமல்ஹாசனின் இந்தியன் 2 மற்றும் ராம் சரணின்...

இயக்குனர் கல்யாண் இயக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

குலேபகாவலி மற்றும் ஜாக்பாட் போன்ற நகைச்சுவைப் படங்களுக்கு பெயர் பெற்ற திரைப்படத்...

சூர்யா 42 படத்தின் டைட்டிலை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

சூர்யா சிறுத்தை சிவாவுடன் தற்காலிகமாக சூர்யா 42 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள படத்திற்கு...

கவுண்டவுனை ஆரம்பித்த அஜித் !! ரசிகர்கள் எதிர்பார்த்த ...

ஜனவரியில் வெளியான துணிவு நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றதில் இருந்து, அஜித் விடுமுறையில்...

துணிவு தயாரிப்பாளர்கள் படத்தின் கதாபாத்திர போஸ்டர்களை வெள்ளிக்கிழமை சமூக ஊடகங்களில் வெளியிடத் தொடங்கியுள்ளனர். முந்தைய நாளில், தயாரிப்பாளர்கள் மோகன சுந்தரத்தை மை பாவாகவும், ஜான் கொக்கனை க்ரிஷாகவும், வீராவாக ராதாவாகவும், பக்ஸ் ராஜேஷ், ஒரு போலீஸ்காரராகவும், பிரேமை பிரேமாகவும் அறிமுகப்படுத்தினர்.

இப்படத்தில் வீரா, அஜய், ஜான் கொக்கன், பிரேம், பக்ஸ், சமுத்திரக்கனி மற்றும் மகாநதி சங்கர் ஆகியோரும் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். பக்ஸ் ராஜேஷ் என்ற போலீஸ் அலுவலகத்திலும், மோகன சுந்தரம் மை பாவாகவும், ஜான் கொக்கன் க்ரிஷாகவும், பிரேம் குமார் பிரேமாகவும் நடிப்பதாக தயாரிப்பாளர்கள் தெரிவித்துள்ளனர்.

நடிகர் ஜான் கோக்கன், நடிகர் அஜித் குமாருக்கு நன்றி தெரிவித்து, “எனது ஹீரோ அஜித் குமார் சாருடன் பணிபுரியும் இந்த வாய்ப்பை எனக்குப் பெற பிரார்த்தனை செய்த அனைத்து அஜித்குமார் சார் ரசிகர்களுக்கும் நன்றி” என்று பதிவிட்டுள்ளார்.

வங்கிக் கொள்ளையின் பின்னணியில் எடுக்கப்பட்ட ஒரு ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் படமாக இந்தப் படம் இருக்கும், மேலும் அஜீத் சாம்பல் நிற நிழல்களுடன் நடிக்கிறார். ‘துணிவு’, விஜய் நடித்த ‘வரிசு’ படத்துடன் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோத உள்ளது.

இந்நிலையில் இப்படத்தின் கதை குறித்து தகவல் ஒன்று வெளியாகியுள்ளது. அதன்படி, மங்காத்தா படத்தில் நான்கு நபர்கள் இணைந்து ரூ. 500 கோடியை திருட திட்டமிடுவார்கள்.இதில் இறுதியாக அஜித் இணைந்துகொள்வார். அதே போல் துணிவு படத்தில் நான்கு குருப் தனித்தனியாக செயல்பாட்டு ரூ. 5000 கோடியை திருட திட்டமிடுகிறார்களாம்.இந்த நான்கு குருபிலும் அஜித் இருப்பார் என்றும், கடைசியில் அஜித் கொடுக்கும் ட்விஸ்ட் தான் படத்தின் வெற லெவல் மாஸ் என்றும் தகவல் வெளியாகியுள்ளது.குக் வித் கோமாளி தர்ஷனும் துணிவு படத்தில் நடித்துள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது

இந்நிலையில் துணிவு படத்தில் அஜித்தின் கதாபாத்திரத்தின் பெயர் ட்ரைலர் வரும் போது தெரிய வரும் என படக்குழு தெரிவித்துள்ளது இந்நிலையில் நாளை கண்டிப்பாக ட்ரைலர் வரும் போது அதில் அஜித்தின் கதாபாத்திரத்தின் பெயர் உடன் வரும் போல தெரிகிறது இந்த தடவைமுரட்டு சம்பவம் பண்ண போவது உறுதி என ரசிகர்கள் கமெண்ட் செய்து வருகின்றனர் !!இந்நிலையில் அஜித்குமார் பெயர் அஜித்குமார் தான் என்று ரசிகர்கள் ஒரு பக்கம் கூறிவருகின்றனர் ஒரு சில ரோ பாட்ஷா படத்தில் ரஜினியின் பெயரான அந்தோணி எனவும் கிசுபட்டது

இந்நிலையில் துணிவு படத்தில் ட்ரைலர் பற்றிய நாளை இரவு 7 மணிக்கு வெளியாகும் என அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு வந்துள்ளது இதோ உங்கள் பார்வைக்கு

துனிவு 2023 பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில் வரவுள்ளது. எச் வினோத் இயக்கிய இப்படத்தை போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார். நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமைக்குப் பிறகு வினோத் மற்றும் அஜித்தின் மூன்றாவது கூட்டணியை துனிவு குறிக்கிறது. வங்கிக் கொள்ளைகளை மையமாக வைத்து எடுக்கப்பட்ட அதிரடி நாடகமாக, துனிவு ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார். இதுவரை, சில்லா சில்லா, காசேதன் கடவுலடா, மற்றும் கேங்க்ஸ்டா ஆகிய மூன்று பாடல்கள் கொண்ட டிராக்குகள் வெளியாகியுள்ளன.

சமீபத்திய கதைகள்