30.5 C
Chennai
Monday, March 20, 2023
Homeசினிமாஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் நடித்த டிரைவர் ஜமுனா திரைப்பட விமர்சனம் இதோ !!

ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் நடித்த டிரைவர் ஜமுனா திரைப்பட விமர்சனம் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

இறுதி கட்டத்தை நெருங்கும் மாவீரன் படத்தை பற்றிய முக்கிய...

சென்னை மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் பெரும்பாலான பகுதிகளை முடித்த பிறகு,...

சூர்யா ரூ.70 கோடிக்கு புதிய சொகுசு வீட்டை வாங்கிய...

சூர்யா தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி சூப்பர்ஸ்டார்களில் ஒருவர், அவர் தனது நடிப்புத்...

அந்த அளவுக்கு சொல்லியும் பிரம்மாண்ட இயக்குனருக்கு நோ சொல்லி...

அஜித்தின் புதிய படம் குறித்து பெரும் பரபரப்பு நிலவி வருகிறது, மேலும்...

‘சொர்கவாசல்’ படத்தில் ஆர்.ஜே.பாலாஜி படத்தில் இணைந்த செல்வராகவன்!

ஆர்ஜே பாலாஜி கடைசியாக 'ரன் பேபி ரன்' திரைப்படத்தில் நடித்தார், இது...

ரஜினி மகள் வீட்டில் கொள்ளை பெரும் பரபரப்பு !...

பழம்பெரும் நடிகர் ரஜினிகாந்தின் மகளும், திரைப்பட தயாரிப்பாளருமான ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த், தனது...

தமிழ் திரையுலகில் நம்பிக்கைக்குரிய நட்சத்திரங்களில் ஒருவர் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ். அவரது கிட்டியில் திடமான திட்டங்களுடன், அவர் தனது படங்களைத் தேர்ந்தெடுத்ததன் மூலம் ஒரு நடிகையாக தனது திறமையை நிரூபித்துள்ளார். டிரைவர் ஜமுனா போன்ற பெண் வண்டி ஓட்டுனரைப் பற்றிய படம் என்பதால், படத்தைச் சுற்றியுள்ள எதிர்பார்ப்பு மிகவும் அதிகமாக உள்ளது. டிரைவர் ஜமுனா வழங்குவாரா?

ஜமுனா (ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ்) ஒரு கால்டாக்சி ஓட்டுநராக உள்ளார், மேலும் கொல்லப்பட்ட தனது தந்தையை அழைத்துச் சென்றுள்ளார். அவரும் டிரைவராக இருந்தார். ஒரு நாள், ஒரு உயர்மட்ட கொலையை செய்யவிருக்கும் மூன்று குற்றவாளிகள், ஒரு செயலி மூலம் அவளை டிரைவராகப் பெறுகிறார்கள். குற்றவாளிகளை ஜமுனா கண்டுகொள்வாளா? குற்றவாளிகள் கொலையை வெற்றிகரமாக நிறைவேற்றுவார்களா? இந்தக் கேள்விகளுக்கான பதில்கள் இரண்டு மணி நேரத்திற்குள் வெளிவருகின்றன.

ஓட்டுநர் ஜமுனா ஒரு நம்பிக்கைக்குரிய குறிப்பில் தொடங்குகிறார். ஜமுனா, உடல்நிலை சரியில்லாத அம்மா, வீட்டை விட்டு ஓடிப்போன அண்ணன், வாகனம் ஓட்டுவது பெண்ணின் வேலை இல்லை என்று நினைக்கும் அவளது அத்தையின் உலகத்தை நாம் அறிமுகப்படுத்துகிறோம். ஒரு நாள், அவள் ஒரு சவாரி செய்கிறாள், அங்கு மூன்று கொலையாளிகள் அவளுடைய வண்டியில் ஏறுகிறார்கள். அடுத்து என்ன நடக்கும் என்பதை அறிய ஆவலாக உள்ளோம். துரதிர்ஷ்டவசமாக, அங்குதான் நல்ல பகுதிகள் முடிவடைகின்றன. அடுத்து வருவது லாஜிக்கல் பிழைகள் நிறைந்த கதை.

வத்திக்குச்சி இயக்குனர் கின்ஸ்லின், டிரைவர் ஜமுனாவை வழிநடத்தினார். ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் நடித்த படம் சில சமயங்களில் மனதைக் கவரும். ஏனெனில் இதுபோன்ற கண்ணை கூசும் ஓட்டைகள் அணியினரால் எப்படி கவனிக்கப்படாமல் போனது என்பதை உங்களால் புரிந்துகொள்ள முடியாது. கொலையாளிகள் தலைமறைவாக உள்ளனர் மற்றும் அவர்களைப் பிடிக்க ஒவ்வொரு சோதனைச் சாவடியிலும் போலீஸ் அதிகாரிகள் உள்ளனர். இருப்பினும், இந்த நடவடிக்கைகள் யார் முட்டாள் – கொலையாளிகள் அல்லது காவல்துறை என்று உங்களை கேள்விக்குள்ளாக்குகிறது. இறுதியில், நகைச்சுவை உங்கள் மீதுதான் என்ற முடிவுக்கு வருகிறீர்கள்.

ஒரு முக்கியமான காட்சியில், ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் அன்னியனைப் போன்ற நடிப்பை வெளிப்படுத்தினார். ஆனால், அந்த போலீஸ் அதிகாரியின் குறிப்பைக்கூட பிடிக்க முடியாத அளவுக்கு பாராமுகமாக இருக்கிறார். பல காட்சிகள் அவசரப்பட்டு ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட முறை தலையை சொறிந்துவிடும்.

இருப்பினும், இது மீட்கும் இறுதி நீட்சியாகும். இங்குதான் அனைத்து சதிப் புள்ளிகளும் இணைக்கப்பட்டு கதைக்கு உறுதியான முடிவைக் கொடுக்கின்றன. க்ளைமாக்ஸ் நீட்டிப்பு மிகவும் யூகிக்கக்கூடியது மற்றும் உணர்ச்சிபூர்வமான தொடர்பும் இல்லை.

ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ், வண்டி ஓட்டுநர் ஜமுனாவாக இப்படத்தில் நேர்த்தியான நடிப்பை வெளிப்படுத்தினார். துணை நடிகர்களான ஆடுகளம் நரேன், ஸ்ரீரஞ்சினி, மணிகண்டா, கவிதா பாரதி ஆகியோரும் அப்படித்தான். ஆனால், ஓட்டுநர் ஜமுனா, கோகுல் பெனாயின் அற்புதமான ஒளிப்பதிவைக் கொண்டிருந்தார்.

தயாரிப்பாளர்கள் திரைக்கதையில் அதிக நேரம் செலவிட்டிருந்தால், டிரைவர் ஜமுனா இன்னும் இறுக்கமாகவும் சுவாரஸ்யமாகவும் இருந்திருக்கலாம்.

சமீபத்திய கதைகள்