28.9 C
Chennai
Monday, March 20, 2023
Homeசினிமாஒட்டு மொத்த திரையுலகமே எதிர்பார்த்த " துணிவு "படத்தில் அஜித்தின் பெயர் 🔥 இது...

ஒட்டு மொத்த திரையுலகமே எதிர்பார்த்த ” துணிவு “படத்தில் அஜித்தின் பெயர் 🔥 இது தான் !! அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இதோ

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சூர்யா ரூ.70 கோடிக்கு புதிய சொகுசு வீட்டை வாங்கிய...

சூர்யா தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி சூப்பர்ஸ்டார்களில் ஒருவர், அவர் தனது நடிப்புத்...

அந்த அளவுக்கு சொல்லியும் பிரம்மாண்ட இயக்குனருக்கு நோ சொல்லி...

அஜித்தின் புதிய படம் குறித்து பெரும் பரபரப்பு நிலவி வருகிறது, மேலும்...

‘சொர்கவாசல்’ படத்தில் ஆர்.ஜே.பாலாஜி படத்தில் இணைந்த செல்வராகவன்!

ஆர்ஜே பாலாஜி கடைசியாக 'ரன் பேபி ரன்' திரைப்படத்தில் நடித்தார், இது...

ரஜினி மகள் வீட்டில் கொள்ளை பெரும் பரபரப்பு !...

பழம்பெரும் நடிகர் ரஜினிகாந்தின் மகளும், திரைப்பட தயாரிப்பாளருமான ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த், தனது...

மியூசிக் அகாடமி பாம்பே ஜெயஸ்ரீக்கு ‘சங்கீத கலாநிதி’ விருதை...

இந்த ஆண்டுக்கான சங்கீத கலாநிதி மற்றும் பிற விருதுகளை மியூசிக் அகாடமி...

துணிவு 2023 பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில் வரவுள்ளது. எச் வினோத் இயக்கிய இப்படத்தை போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார். நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமைக்குப் பிறகு வினோத் மற்றும் அஜித்தின் மூன்றாவது கூட்டணியை துனிவு குறிக்கிறது. வங்கிக் கொள்ளைகளை மையமாக வைத்து எடுக்கப்பட்ட அதிரடி நாடகமாக, துனிவு ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார். இதுவரை, சில்லா சில்லா, காசேதன் கடவுலடா, மற்றும் கேங்க்ஸ்டா ஆகிய மூன்று பாடல்கள் கொண்ட டிராக்குகள் வெளியாகியுள்ளன.

இப்படத்தில் வீரா, அஜய், ஜான் கொக்கன், பிரேம், பக்ஸ், சமுத்திரக்கனி மற்றும் மகாநதி சங்கர் ஆகியோரும் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். பக்ஸ் ராஜேஷ் என்ற போலீஸ் அலுவலகத்திலும், மோகன சுந்தரம் மை பாவாகவும், ஜான் கொக்கன் க்ரிஷாகவும், பிரேம் குமார் பிரேமாகவும் நடிப்பதாக தயாரிப்பாளர்கள் தெரிவித்துள்ளனர்.

நடிகர் ஜான் கோக்கன், நடிகர் அஜித் குமாருக்கு நன்றி தெரிவித்து, “எனது ஹீரோ அஜித் குமார் சாருடன் பணிபுரியும் இந்த வாய்ப்பை எனக்குப் பெற பிரார்த்தனை செய்த அனைத்து அஜித்குமார் சார் ரசிகர்களுக்கும் நன்றி” என்று பதிவிட்டுள்ளார்.

வங்கிக் கொள்ளையின் பின்னணியில் எடுக்கப்பட்ட ஒரு ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் படமாக இந்தப் படம் இருக்கும், மேலும் அஜீத் சாம்பல் நிற நிழல்களுடன் நடிக்கிறார். ‘துணிவு’, விஜய் நடித்த ‘வரிசு’ படத்துடன் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோத உள்ளது.

இந்நிலையில் இப்படத்தின் கதை குறித்து தகவல் ஒன்று வெளியாகியுள்ளது. அதன்படி, மங்காத்தா படத்தில் நான்கு நபர்கள் இணைந்து ரூ. 500 கோடியை திருட திட்டமிடுவார்கள்.இதில் இறுதியாக அஜித் இணைந்துகொள்வார். அதே போல் துணிவு படத்தில் நான்கு குருப் தனித்தனியாக செயல்பாட்டு ரூ. 5000 கோடியை திருட திட்டமிடுகிறார்களாம்.இந்த நான்கு குருபிலும் அஜித் இருப்பார் என்றும், கடைசியில் அஜித் கொடுக்கும் ட்விஸ்ட் தான் படத்தின் வெற லெவல் மாஸ் என்றும் தகவல் வெளியாகியுள்ளது.குக் வித் கோமாளி தர்ஷனும் துணிவு படத்தில் நடித்துள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது

இந்நிலையில் துணிவு படத்தில் அஜித்தின் கதாபாத்திரத்தின் பெயர் ட்ரைலர் வரும் போது தெரிய வரும் என படக்குழு தெரிவித்துள்ளது இந்நிலையில் நாளை கண்டிப்பாக ட்ரைலர் வரும் போது அதில் அஜித்தின் கதாபாத்திரத்தின் பெயர் உடன் வரும் போல தெரிகிறது இந்த தடவைமுரட்டு சம்பவம் பண்ண போவது உறுதி என ரசிகர்கள் கமெண்ட் செய்து வருகின்றனர் !!இந்நிலையில் அஜித்குமார் பெயர் அஜித்குமார் தான் என்று ரசிகர்கள் ஒரு பக்கம் கூறிவருகின்றனர் ஒரு சில ரோ பாட்ஷா படத்தில் ரஜினியின் பெயரான அந்தோணி எனவும் கிசு கிசுகப்படுகிறது

2023 ஆம் ஆண்டு மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படங்களில் ஒன்று, எச் வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்தின் வரவிருக்கும் திரைப்படம் ‘துனிவு’, இது 2023 பொங்கலுக்கு திரைக்கு வர உள்ளது. படத்திற்கான விளம்பரங்கள் முழு வீச்சில் நடைபெற்று வரும் நிலையில், தயாரிப்பாளர்கள் இப்போது கதாபாத்திரங்களின் பெயர்களை வெளியிட்டுள்ளனர். படத்தில் சில முக்கியமான நடிகர்கள். போனி கபூர் தயாரித்துள்ள இப்படத்தில் அஜீத் குமாருக்கு ஜோடியாக நடிகை மஞ்சு வாரியர் நடித்துள்ளார்.

சமீபத்திய கதைகள்