Saturday, February 24, 2024 10:44 pm

இன்றைய ராசி பலன்கள்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

கருங்காலிக்கு போட்டியாக செங்காலி மாலை விற்பனை !

கருங்காலியைத் தொடர்ந்து களத்துக்கு வந்த செங்காலி மாலைகள். முருகன், பைரவருக்கு உகந்தது என...

கார்த்திகை தீபத் திருவிழா: வெள்ளி ரதத்தில் பவனி வந்த உண்ணாமலையம்மன் சமேத அண்ணாமலையார்!

திருவண்ணாமலை கார்த்திகை தீபத் திருவிழாவின் 6ம் நாள், இன்று (நவம்பர் 23)...

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில் நடை திறப்பு : பக்தர்களுக்கு வெளியான குட் நியூஸ்

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில், உலகப் புகழ்பெற்ற பக்தி மையங்களில் ஒன்றாகும். இக்கோவிலில்...

ஆன்மீக பயணம் : விண்ணப்பிக்க இன்றே கடைசி

தமிழ்நாடு இந்து சமய அறநிலையத்துறை சார்பில் ராமேஸ்வரம் ராமநாதசுவாமி கோவிலிலிருந்து காசிவிஸ்வநாதர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மேஷம் தினசரி ராசிபலன்:

மேஷ ராசி அன்பர்களே, அத்தியாவசிய வேலைகளில் மும்முரமாக இருப்பீர்கள். சுகாதார அறிகுறிகளைப் புறக்கணிப்பதைத் தவிர்க்கவும். தயாரிப்புடன் தொடரவும். முக்கியமான விஷயங்களில் அவசரம் காட்ட வேண்டாம். அன்புக்குரியவர்களுடன் இணக்கமாக இருப்பார்கள். விவேகத்துடன் செயல்படுவார்கள். கொள்கை விதிகளுக்கு முக்கியத்துவம் கொடுப்பார்கள். குடும்பத்தினரின் ஆலோசனைப்படி முன்னேறுவீர்கள். அவசர நிலை ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது. வீட்டில் சுப காரியங்கள் நடக்கும். நெருங்கியவர்களின் நம்பிக்கையும் ஒத்துழைப்பும் கிடைக்கும். பொறுமையைக் காட்டுவீர்கள். விதிகளை மீறுவதை தவிர்க்கவும்.

ரிஷபம் தினசரி ராசிபலன்:

ரிஷப ராசி அன்பர்களே, திட்டங்களை குறித்த நேரத்தில் முடிக்கவும். முக்கியமான விஷயங்களை நிலுவையில் வைத்திருப்பதைத் தவிர்க்கவும். தொழில், வியாபாரத்தில் அனைவரின் ஒத்துழைப்பும் இருக்கும். பலம் அதிகரிக்கும். இலக்கை நோக்கி நகர்ந்து கொண்டே இருக்கும். நற்பெயர், மரியாதை, செல்வாக்கு நிலைத்திருக்கும். பொறுப்புகளை சிறப்பாக நிறைவேற்றுவீர்கள். மரியாதையும் மரியாதையும் அதிகரிக்கும். நெருங்கிய கூட்டாளிகளாக இருப்பார்கள். உங்கள் முயற்சியில் வேகம் தொடரும். நிலம் கட்டும் பணி நடைபெறும். தொழில்முறைக்கு முக்கியத்துவம். இலக்குகளை அடைய முடியும். குழு மனப்பான்மை அதிகரிக்கும். தலைமைத்துவ உணர்வு அதிகரிக்கும். கூட்டாண்மை அதிகரிக்கும்.

மிதுனம் தினசரி ராசிபலன்:

அன்புள்ள மிதுனம், கடின உழைப்பு செய்ய வேண்டிய நேரம் இது. ஆக்கப்பூர்வமான செயல்களில் சுறுசுறுப்பாக இருப்பார்கள். நன்மைகள் அதிகரிக்கும். அறிமுகமில்லாதவர்களிடம் கவனமாக இருங்கள். கவனக்குறைவை தவிர்க்கவும். பரிவர்த்தனைகளில் ஈடுபட வேண்டாம். விதிகள் மற்றும் ஒழுக்கத்தை பின்பற்றவும். குண்டர்களிடமிருந்து உங்கள் தூரத்தை வைத்திருங்கள். எச்சரிக்கையுடன் தொடரவும். வீண் விவாதத்தைத் தவிர்க்கவும். அந்நியர்களிடமிருந்து நீங்கள் கேட்கும் விஷயங்களை நம்ப வேண்டாம். பகுத்தறிவுடன் இருங்கள். நீங்கள் சிறப்பாக செயல்படுவீர்கள். பட்ஜெட்டை கடைபிடியுங்கள். முதலீட்டுப் பணிகளில் பொறுமையைக் காட்டுங்கள். பகுத்தறிவுடன் இருங்கள்.

கடகம் தினசரி ராசிபலன்:

கடக ராசி அன்பர்களே, முக்கியமான பணிகளை குறித்த நேரத்தில் முடிக்க முயற்சி செய்யுங்கள். நண்பர்களின் ஆதரவும் நம்பிக்கையும் உற்சாகத்தை அதிகரிக்கும். கல்வித் துறையில் சிறந்து விளங்கும். பொழுதுபோக்கிற்காக உல்லாசப் பயணம் செல்லலாம். பொருளாதார நடவடிக்கைகளில் பயனுள்ளதாக இருக்கும். திட்டங்களுக்கு தொடர்ச்சியை கொண்டு வரும். பொருளாதாரத் துறையில் புதிய சிந்தனையுடன் முன்னேறுவீர்கள். தனிப்பட்ட முயற்சிகள் அதிகரிக்கும். ஆக்கப்பூர்வமான வேலைகளில் ஈடுபடுங்கள். நவீன பாடங்களில் ஆர்வம் இருக்கும். நிர்வாக தரப்பு வலுவாக இருக்கும். வழக்கத்தை மேம்படுத்தும். தொழில் வல்லுநர்களின் ஆதரவு இருக்கும். நிர்வாகத்தில் ஆர்வம் இருக்கும். பெரியவர்கள் சொல்வதைக் கேட்பார்கள்.

சிம்மம் தினசரி ராசிபலன்:

சிம்ம ராசி அன்பர்களே, குடும்பத்தினருடன் நெருக்கம் அதிகரிப்பீர்கள். பிரமாண்ட வாகனம், கட்டிட ஆசை இருக்கும். மகிழ்ச்சி அதிகரிக்கும். பெரிதாக யோசித்துக்கொண்டே இருங்கள். மூத்தவர்களின் சகவாசம் அதிகரிக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் ஒருங்கிணைப்பு அதிகரிக்கும். நிர்வாகம் தரப்பு ஒத்துழைக்கும். தனிப்பட்ட விஷயங்களில் செல்வாக்கு இருக்கும். தனிப்பட்ட முயற்சிகளில் உற்சாகத்தையும், சுறுசுறுப்பையும் காட்டுவீர்கள். உணர்ச்சியின் மீது கட்டுப்பாட்டை வைத்திருங்கள். நன்மைகள் மற்றும் விளைவுகள் சாதாரணமாக இருக்கும். வளங்கள் பெருகும். கவர்ச்சிகரமான சலுகைகள் கிடைக்கும். தொழில், வியாபாரத்தில் வெற்றி உண்டாகும். குறுகலை தவிர்க்கவும்.

கன்னி ராசியின் தினசரி ராசிபலன்:

அன்புள்ள கன்னி ராசியினரே, தைரியம், தைரியம் மற்றும் சுயமரியாதையுடன் உங்கள் இலக்குகளை அடைவீர்கள். சகோதரத்துவ உணர்வு அதிகரிக்கும். சமூக விவாதங்களில் ஈடுபடுவார்கள். உத்தியோகப் பயணம் சாத்தியமாகும். நண்பர்களின் ஆதரவு கிடைக்கும். புதுமைக்கு முக்கியத்துவம் இருக்கும். சோம்பலை விடுங்கள். அனைவரையும் இணைத்து முன்னேறும். வணிக விஷயங்களில் ஆர்வம் இருக்கும். பேச்சு நடத்தை பயனுள்ளதாக இருக்கும். உறவுகளை சீர்படுத்துவார்கள். முக்கியமான வேலைகளில் சுறுசுறுப்பைக் கொண்டுவருவீர்கள். இலக்கை நிறைவு செய்யும். தைரியமான தொடர்பு அதிகரிக்கும். நல்லிணக்கமும், ஒத்துழைப்பும் அதிகரிக்கும். கண்டிப்பாக முன்னே செல்லும். மகிழ்ச்சியான தகவல்களைக் காணலாம்.

துலாம் ராசியின் தினசரி ராசிபலன்:

துலாம் ராசி அன்பர்களே, குடும்பத்தில் மகிழ்ச்சியும், நிம்மதியும் அதிகரிக்கும். கவர்ச்சிகரமான சலுகைகள் கிடைக்கும். சேமிப்பு மற்றும் வங்கி நடவடிக்கைகளில் ஆர்வம் காட்டுவீர்கள். முக்கிய நபர்களை சந்திப்பீர்கள். உரையாடலில் சிறப்பாக இருக்கும். பொறுப்பான நபருடன் சந்திப்பு இருக்கும். நீண்ட கால திட்டங்களுடன் முன்னேறுவீர்கள். உடல்நலம் மற்றும் ஆளுமையில் அக்கறை காட்டுவார்கள். வெற்றி சதவீதம் நன்றாக இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்களின் நம்பிக்கையைப் பெறுவீர்கள். விருந்தினர்களை வரவேற்பார்கள். சடங்குகள் மற்றும் மரபுகளை பின்பற்றுவார்கள். கொடுத்த வாக்கை காப்பாற்றுவார். முழு குடும்பத்தினரின் ஆதரவும் கிடைக்கும்.

விருச்சிகம் தினசரி ராசிபலன்:

விருச்சிக ராசி அன்பர்களே, முக்கியமான வேலைகளை விரைவுபடுத்த வேண்டிய நேரம் இது. நீண்ட கால விவகாரங்கள் வலுப்பெறும். நிலுவையில் உள்ள பணிகளை விரைவுபடுத்துவீர்கள். ஆக்கப்பூர்வமான பாடங்களில் சேருவீர்கள். திட்டங்களை முன்னெடுத்துச் செல்லும். மகிழ்ச்சி நிலைத்திருக்கும். மரியாதை கூடும். திறம்பட செயல்படும். அதிர்ஷ்டம் சாதகமாக இருக்கும். அனைவரின் நம்பிக்கையையும் பெறுவார். பொருளாதார பக்கம் வலுவாக இருக்கும். கலைத்திறன் அதிகரிக்கும். கூட்டு முயற்சிகள் பலன் தரும். பரிசோதனைகளில் ஆர்வம் இருக்கும். பேச்சுத்திறன் மேம்படும். கடன் வரவு அதிகரிக்கும். மக்களின் நம்பிக்கையைப் பெறுவார்கள். விசேஷமாக ஏதாவது செய்ய வேண்டும் என்ற எண்ணம் இருக்கும்.

தனுசு ராசியின் தினசரி ராசிபலன்:

தனுசு ராசி அன்பர்களே, நீங்கள் புத்திசாலித்தனமாக வேலை செய்வதை அதிகரிப்பீர்கள். எதிரிகள் மற்றும் போட்டியாளர்கள் பற்றி எச்சரிக்கையாக இருப்பீர்கள். நிதி பரிவர்த்தனைகளில் தெளிவு இருக்கும். புரிந்து கொண்டு முன்னேறுவார்கள். தொழில் சார்ந்த ஏற்பாடுகள் செய்யப்படும். தயாரிப்புக்கு முக்கியத்துவம் கொடுப்பார்கள். வருமானம் அப்படியே இருக்கும். செலவுகள் அதிகரித்துக்கொண்டே இருக்கும். நீதித்துறை விவகாரங்களில் அலட்சியத்தைத் தவிர்க்கவும். உறவுகள் இனிமையாக இருக்கும். தர்மம் பெருகும். முக்கியமான வேலைகளில் ஆர்வம் அதிகரிக்கும். கடன் வாங்குவதை தவிர்க்கவும். தர்க்கரீதியாக இருங்கள். அன்புக்குரியவர்களின் மகிழ்ச்சிக்கான முயற்சிகள் அதிகரிக்கும். தேவையான முதலீடுகளுக்கு முக்கியத்துவம் அளிக்கப்படும். பட்ஜெட் மீதான கட்டுப்பாட்டை அதிகரிக்கவும்.

மகரம் தினசரி ராசிபலன்:

மகர ராசி அன்பர்களே, முக்கியமான வேலைகளை துரிதப்படுத்துவீர்கள். பொருளாதார மற்றும் வணிக விஷயங்களில் சுப நிலை இருக்கும். வாய்ப்புகள் மிகுதியாக இருக்கும். பல்வேறு வழக்குகள் சாதகமாக அமையும். ஒவ்வொரு பாதுகாப்பிலும் முன்னோடியாக இருக்கும். பகுத்தறிவுடன் நடந்து கொள்வார்கள். குறிப்பிடத்தக்க முயற்சிகளை மேற்கொள்ள முடியும். நல்ல லாபம் கிடைக்க வாய்ப்பு உள்ளது. விரிவாக்கத் திட்டங்கள் தொடரும். பல்வேறு பணிகளை விரைவாகச் செய்வார். விரும்பிய பலன்கள் கிடைக்கும். பல வழிகளில் வருமானம் வரும். வாய்ப்பைப் பயன்படுத்திக் கொள்வார்கள். நண்பர்களுக்கு முன்னுரிமை கொடுப்பார்கள். நிர்வாகத்தில் கவனம் செலுத்துவீர்கள். கண்டிப்பாக முன்னே செல்லும். சுறுசுறுப்பு அதிகரிக்கும்.

கும்பம் தினசரி ராசிபலன்:

கும்ப ராசி அன்பர்களே, தொழில் வியாபாரத்தில் தயக்கமின்றி முன்னேறிச் செல்லும். மூத்தவர்கள் ஒத்துழைப்பார்கள். நீண்ட கால திட்டங்களுக்கு ஏற்றம் கிடைக்கும். வெற்றி சதவீதம் எதிர்பார்த்ததை விட சிறப்பாக இருக்கும். தொழில் சம்பந்தமான பேச்சுக்கள் அதிகரிக்கும். நிர்வாக முயற்சிகள் பலன் தரும். பொருளாதாரம் மற்றும் வணிக விஷயங்களில் ஆர்வம் அதிகரிக்கும். சுமூகமான தொடர்பை பேணுவார்கள். சுறுசுறுப்பாக செயல்படுவார்கள். பெரிதாக யோசித்துக்கொண்டே இருப்பார். பல்வேறு வழக்குகளை விடாமுயற்சியுடன் கையாளுவீர்கள். மகிழ்ச்சி நிலைத்திருக்கும். உயர்கல்வியுடன் தொடர்புடையவர்கள் சிறப்பாகச் செயல்படுவார்கள். முன்னோர்களின் பணி மேம்படும். முன்மொழிவுகளுக்கு ஆதரவு கிடைக்கும்.

மீனம் தினசரி ராசிபலன்:

மீன ராசி அன்பர்களே, நீண்ட நாட்களாக நிலுவையில் இருந்த வேலைகள் நிறைவேறும். நம்பிக்கை மற்றும் நம்பிக்கையால் அதிர்ஷ்டம் பலப்படும். ஆன்மிகச் செயல்களில் ஆர்வம் காட்டுவீர்கள். தொழில் உறவுகள் மேம்படும். நிலைமைகள் சிறப்பாக இருக்கும். உயர்கல்விக்கு முக்கியத்துவம் இருக்கும். இலக்கில் கவனத்தை அதிகரிக்கவும். தொலைதூரப் பயணம் சாத்தியமாகும். வணிக விவகாரங்கள் சாதகமாக அமையும். மதத்தில் ஆர்வத்தை பேணுவார்கள். நிலுவையில் உள்ள பணிகளை விரைவுபடுத்துவீர்கள். விரும்பிய தகவல் வந்து சேரும். எல்லோருடனும் தொடர்பு கொள்ள வசதியாக இருக்கும். அனைத்து துறைகளிலும் சிறப்பாக செயல்படுவார். ஆளுமையை நிலைநிறுத்துவார்கள்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்