Monday, February 26, 2024 9:40 am

அவதார்’ படத்தின் இரண்டாம் பாகம் அமெரிக்க அறிமுக இரவில் 17 மில்லியன் டாலர்களை வசூலித்துள்ளது

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இயக்குனர் ஜேம்ஸ் கேமரூனின் நீண்டகாலமாக எதிர்பார்க்கப்பட்ட “அவதார்: தி வே ஆஃப் வாட்டர்” வியாழன் இரவு முதல் காட்சிகளில் இருந்து அமெரிக்க மற்றும் கனேடிய பாக்ஸ் ஆபிஸில் $17 மில்லியன் வசூலித்ததாக விநியோகஸ்தர் வால்ட் டிஸ்னி கோ தெரிவித்துள்ளார். சர்வதேச விற்பனையுடன், எல்லா காலத்திலும் அதிக வசூல் செய்த திரைப்படத்தின் தொடர்ச்சி, திரைப்படம் புதன்கிழமை வெளிவரத் தொடங்கியதிலிருந்து உலகெங்கிலும் உள்ள திரையரங்குகளில் $50.4 மில்லியனை ஈட்டியுள்ளது.

வியாழன் உள்நாட்டு எண்ணிக்கை, டிஸ்னியின் சமீபத்திய வெளியீட்டான “பிளாக் பாந்தர்: வகாண்டா ஃபாரெவர்” என்ற மார்வெல் சூப்பர் ஹீரோ படத்திற்குக் கீழே இருந்தது, இது நவம்பரில் அதன் முதல் மாலையில் $28 மில்லியன் வசூலித்தது. ஹாலிவுட்டின் பெரிய கேள்வி “த வே ஆஃப் வாட்டர்” அதன் பாரிய உற்பத்தி மற்றும் சந்தைப்படுத்தல் செலவுகளை ஈடுகட்டுமா என்பதுதான். ஸ்டுடியோஸ் டிக்கெட் விற்பனையை திரையரங்குகளுடன் பிரித்தது, மேலும் கேமரூன் GQ இதழிடம் “தி வே ஆஃப் வாட்டர்” 2 பில்லியன் டாலர்களைச் சம்பாதிக்க வேண்டும் என்று கூறினார்.

முதல்-இரவு திரையிடல்களின் விற்பனையானது, குறிப்பாக கிறிஸ்துமஸ் விடுமுறை காலத்தின் இறுதிக் கணக்குடன் எப்போதும் தொடர்புபடுத்துவதில்லை. பாக்ஸ் ஆபிஸ் வல்லுநர்கள் “தி வே ஆஃப் வாட்டர்” பல வாரங்களுக்கு திரையரங்குகளில் இயங்கும் என்று கணித்துள்ளனர், அசல் திரைப்படத்தைப் போலவே, அதன் பட்ஜெட்டைத் திரும்பப் பெறுவதற்கு இது முக்கியமாகும்.

இதன் தொடர்ச்சி ஆரம்ப வார இறுதியில் உள்நாட்டு திரையரங்குகளில் இருந்து குறைந்தபட்சம் $140 மில்லியன் பெற வேண்டும் என்று முன்னறிவிப்பாளர்கள் தெரிவித்தனர். “தி வே ஆஃப் வாட்டர்” 13 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, முன்னோடி 3டி தொழில்நுட்பத்துடன் பார்வையாளர்களைக் கவர்ந்த முதல் திரைப்படம் வெளியானது. உலகளாவிய டிக்கெட் விற்பனையில் $2.9 பில்லியனைக் கொண்டு அனைத்து நேர பாக்ஸ் ஆபிஸ் சாம்பியனாக உள்ளது.

புதிய தவணையில், நடிகர்கள் சாம் வொர்திங்டன் மற்றும் ஜோ சல்டானா 10 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு ஜேக் சுல்லி மற்றும் நெய்திரியாகத் திரும்புகின்றனர், இப்போது ஐந்து குழந்தைகளின் பெற்றோர். மனிதர்களுக்கான நவி பெயரான ஸ்கை பீப்பிள் ஜேக்கைப் பின்தொடர்ந்து திரும்பும்போது அவர்களின் அமைதியான வாழ்க்கை தடைபடுகிறது. சுல்லி குடும்பம் கடல் சார்ந்த மெட்காயின குலத்திடம் அடைக்கலம் தேடுகிறது மற்றும் உயிர்வாழ நீரின் வழிகளை விரைவாகக் கற்றுக்கொள்ள வேண்டும்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்