Wednesday, June 7, 2023 4:47 pm

தர்மா மற்றும் பிரைம் வீடியோவின் புதிய படத்தில் விக்கி கௌஷல் நடிக்கிறார்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

காதல் கொண்டேன் இரண்டாவது ஹீரோ ஆதியின் தற்போதைய நிலை என்ன தெரியுமா ?

செல்வராகவன் இயக்கத்தில் தனுஷ் நடித்த காதல் கொண்டேன் படத்தில் ஆதியாக நடித்ததன்...

சர்ச்சையில் சிக்கிய ஆதிபுருஷ் திரைப்பட நடிகை, இயக்குநர்

இந்தி இயக்குநர் ஓம் ராவத் இயக்கத்தில் வரலாற்றுச் சிறப்புமிக்க இராமாயண கதையை மையமாக வைத்து உருவாகியுள்ள திரைப்படம் 'ஆதிபுருஷ்' ....

தளபதி 68 படத்திற்காக இரண்டு ஹீரோயின்களிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தும் வெங்கட்பிரபு !

‘லியோ’ படத்துக்குப் பிறகு தளபதி விஜய்யின் அடுத்த படம் குறித்த எதிர்பார்ப்பு...
- Advertisement -

நடிகர் விக்கி கௌஷல் கரண் ஜோஹரின் தர்மா புரொடக்ஷன்ஸ் மற்றும் ஸ்ட்ரீமிங் சர்வீஸ் பிரைம் வீடியோவின் புதிய படத்தில் நடிக்கிறார், இது ஜூலை 28 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

ஆனந்த் திவாரி இயக்கிய, இன்னும் பெயரிடப்படாத இப்படத்தில் ட்ரிப்டி டிம்ரி மற்றும் அம்மி விர்க் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். பிரைம் உறுப்பினர்களுக்கு படம் ஸ்ட்ரீமிங்கிற்கு கிடைக்கும், ஒரு அறிக்கை வாசிக்கப்பட்டது.

இந்தத் திட்டத்தை ஹிரூ யாஷ் ஜோஹர், கரண் ஜோஹர், அபூர்வா மேத்தா, அம்ரித்பால் சிங் பிந்த்ரா மற்றும் திவாரி ஆகியோர் தயாரித்துள்ளனர். விக்கி கௌஷல்-நடித்த திரைப்படம், பிரைம் வீடியோ தர்மா புரொடக்ஷன்ஸுடன் தொடர்புடைய இரண்டாவது திரையரங்க இணைத் தயாரிப்பு ஆகும்.

இந்தியாவின் பிரைம் வீடியோவின் துணைத் தலைவர் கவுரவ் காந்தி கூறினார்: “நாடகக் கூட்டுத் தயாரிப்புகளுக்கான தர்மத்துடனான எங்கள் தொடர்பு உரிமம் பெற்ற திரைப்படங்கள், நேரடி-சேவை பிரீமியர்ஸ் மற்றும் இந்தியன் ஒரிஜினல்கள் ஆகிய இரண்டு தொடர்களிலும் உள்ள எங்களின் தற்போதைய ஆழமான சங்கத்தின் சரியான விரிவாக்கமாகும். யோதாவை எங்களின் முதல் இணை தயாரிப்பாக அறிவித்த பிறகு, ஆனந்த் திவாரியின் படத்தை அவர்களுடன் அடுத்த இணை தயாரிப்பாக அறிவிப்பதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறோம்.”

கரண் ஜோஹர், தர்மா புரொடக்ஷன்ஸ் கூறியது: “ஆனந்த் திவாரியின் வரவிருக்கும் படம் பல அம்சங்களில் சிறப்பு வாய்ந்தது. இது ஒரு தலைசிறந்த கதைசொல்லியால் இயக்கப்படுகிறது, இதில் தேசிய திரைப்பட விருது பெற்ற நடிகர் விக்கி கௌஷல் நடித்துள்ளார், மேலும் இது பிரைம் வீடியோவுடனான எங்கள் தொடர்பின் இயல்பான முன்னேற்றமாகும். .”

பிரைம் வீடியோ, இந்தியாவின் உள்ளடக்க உரிம இயக்குனர் மணீஷ் மெங்கானி கூறினார்: “நாடக இணை தயாரிப்புகளில் மேலும் முன்னேறும் இந்த நடவடிக்கை, உலகெங்கிலும் உள்ள எங்கள் வாடிக்கையாளர்களுக்கு சிறந்த உள்ளடக்கத்தை கொண்டு வருவதற்கான எங்கள் கூட்டாண்மை மற்றும் கூட்டு அர்ப்பணிப்பை வலுப்படுத்த உதவும்.”

தர்மா புரொடக்‌ஷன்ஸ் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி அபூர்வா மேத்தா மேலும் கூறியதாவது: “ஆனந்த் திவாரியின் வரவிருக்கும் படம் நாடகம், உணர்ச்சிகள் மற்றும் நகைச்சுவையின் கலவையாகும், இது பார்வையாளர்களை மிளிரச் செய்யும். விக்கி கௌஷல், ட்ரிப்டி டிம்ரி மற்றும் அம்மி விர்க் போன்ற நட்சத்திர நடிகர்களுடன், திரைப்படம் சரியான கோடைகால பொழுதுபோக்கு மற்றும் பார்வையாளர்கள் அதை திரையரங்குகளில் பார்ப்பதற்காக நாங்கள் காத்திருக்க முடியாது. இரண்டு திரையரங்கு படங்களில் பிரைம் வீடியோவுடன் இணைந்து பணியாற்றுவதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம்.”

லியோ மீடியா கலெக்டிவ் விக்கி கவுஷல் படத்தின் இணை தயாரிப்பாளராகவும் உள்ளது. அம்ரித்பால் சிங் பிந்த்ரா மற்றும் ஆனந்த் திவாரி ஆகியோரால் இணைந்து நிறுவப்பட்ட லியோ மீடியா கலெக்டிவ், பிரீமியம் தரம், பொழுதுபோக்குத் துறையில் வரும் வயதுக்கு ஏற்ற உள்ளடக்கத்திற்கு ஒத்ததாக மாறியுள்ளது. அவர் ஹாலிவுட்டில் தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினாலும், அம்ரித்பாலின் இந்திய உள்ளடக்கத்தின் மீதான காதல், உலகளாவிய பார்வையாளர்களுக்காக இந்திய உள்ளடக்கத்தை உருவாக்க அவரை மீண்டும் இந்தியாவிற்கு அழைத்து வந்தது. திரைப்படம், விளம்பரம் மற்றும் நாடக உலகில் பரந்த அனுபவத்துடன், ஆனந்த் திவாரியும் பொழுதுபோக்குத் துறையில் தனக்கென ஒரு முக்கிய இடத்தைப் பிடித்துள்ளார்.

லியோ மீடியா கலெக்டிவ் நிறுவனர்களான ஆனந்த் திவாரி மற்றும் அம்ரித்பால் சிங் பிந்த்ரா ஆகியோர் வரவிருக்கும் படத்தைப் பற்றி பேசுகையில்: “சமீபத்திய காலங்களில் மிகவும் வித்தியாசமான இரண்டு கதைகளை நாங்கள் ஒன்றாக வழங்கினோம் – மஜா மா மற்றும் பண்டிஷ் கொள்ளைக்காரர்கள். அதே நேரத்தில், நாங்கள் தர்மா புரொடக்ஷன்ஸ் குழுவுடன் இணைந்து பணியாற்ற ஆவலுடன் காத்திருக்கிறோம். கதை சொல்லல் மற்றும் உள்ளடக்கம் ஆகியவற்றில் மதிப்புகளைப் பகிர்ந்து கொண்ட மூன்று நிறுவனங்கள் ஒன்றிணைவது இந்தப் படத்தை இன்னும் சிறப்பானதாக்குகிறது.”

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்