Wednesday, June 19, 2024 8:56 am

துணிவு படத்தில் ஆக்ரோஷமான தல அஜித்தை பார்ப்பீங்க !! கூறியது யார் தெரியுமா ? லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

துனிவு படத்தின் போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகளுக்கு நடுவில் இயக்குனர் எச்.வினோத் எங்களிடம் பேசி பொங்கல் தினத்தில் படம் வெளியாவதில் எங்களைப் போலவே அவரும் உற்சாகமாக இருப்பதாக கூறுகிறார். இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் வலிமை வெளியான பிறகு, ஒரு பெரிய பரபரப்பு ஏற்பட்டது, இது கதையைச் சுற்றியுள்ள ஊகங்களுக்கு வழி வகுத்தது.

“அஜித்தை வைத்து ஒரு பெரிய பட்ஜெட் படத்தைத் தயாரிக்கும் அழுத்தமும், பொறுப்பும் அதிகம் என்பதால், துணிவு கதையின் பல்வேறு பதிப்புகள் எல்லா இடங்களிலும் பரவத் தொடங்கின” என்று சிரிக்கிறார் வினோத். திரைப்பட தயாரிப்பாளரின் கூற்றுப்படி, அதன் சொந்த நன்மைகள் மற்றும் தீமைகள் உள்ளன. “சிலர் இது ஒரு திருட்டு படம் என்று கூறுகிறார்கள், மற்றவர்கள் இது ஒரு செரிப்ரல் த்ரில்லர் என்று கூறுகிறார்கள். இவற்றைப் பார்த்து, பார்வையாளர்கள் மிகுந்த எதிர்பார்ப்புகளுடன் தியேட்டருக்கு வருகிறார்கள், ஒரு படம் அதன் ஹைப் மற்றும் வதந்திகளைப் பூர்த்தி செய்யவில்லை என்றால், மக்கள் ஏமாற்றமடைகிறார்கள். நாங்கள் அதை பற்றி எச்சரிக்கையாக இருக்க வேண்டும், நாங்கள் துணிவு படப்பிடிப்பின் போது நாங்கள் எதிர்கொண்ட அழுத்தம் இதுதான். அவர் எங்களிடம் கூறுகிறார்.

துனிவு முதலில் அஜித்துடன் வினோத்தின் முந்தைய ஒத்துழைப்புகளுக்குப் பிறகுதான் திட்டமிடப்பட்டது– நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமைக்குப் பிறகு. “அஜித்தும் நானும் மாறுபட்ட கதாபாத்திரங்கள். இருந்தாலும் என் மீதும் என் வேலையின் மீதும் அவருக்கு நம்பிக்கை இருந்தது. என்.கே.பியில் என் வேலையைப் பார்த்து வலிமை தந்தார். நான் பெரிதுபடுத்தவில்லை, ஒரு காட்சியை உயர்த்த என்ன செய்யலாம் என்று அவருடன் வெளிப்படையாக விவாதித்தேன். அவர் தனது பரிந்துரைகளையும் கொண்டு வருகிறார். அவர் பணியிடத்தில் ஒழுக்கமானவர்களுடன் பணியாற்ற விரும்புகிறார், அதனால்தான் எங்கள் மூன்றாவது திட்டமாக துனிவு நடந்தது என்று நான் நம்புகிறேன்,” என்று வினோத் கூறுகிறார்.

துனிவுக்காக அஜித்தின் தாடி மற்றும் அண்டர்கட் தோற்றம் இந்த ஆண்டு பல மேக்ஓவர் இலக்குகளை அமைத்தது. படப்பிடிப்பு தொடங்கும் முன்பே இந்த தோற்றத்தில் அனைவரையும் ஆச்சரியத்தில் ஆழ்த்தியது நடிகர் தான் என்கிறார் வினோத். “அவரது குடும்ப நிகழ்வு ஒன்றில் அவரது இந்த தோற்றத்தை நான் பார்த்தேன் மற்றும் எனது தொலைபேசியில் படங்களை சேமித்தேன். ஒரு கெட்டியாக நடிக்க, சில சிறிய திருத்தங்களுடன் எங்களுக்குத் தேவையான தோற்றம் இருந்தது. இருப்பினும், இந்த தோற்றத்துடன் ஒட்டிக்கொள்வதில் அவர் மகிழ்ச்சியடைந்தார். ஓரிரு காட்சிகளை நாங்கள் படமாக்கினோம், ஏதோ காணவில்லை என்று உணர்ந்தோம். பிறகு அவரது தோற்றத்தில் ஒரு சிறிய மாற்றம் செய்து, நாங்கள் விரும்பியதைப் பெற்றோம். இந்த தோற்றத்தை பூஜ்ஜியமாக்குவதில் அவருக்கு பாராட்டுக்கள். அது அவரது முடி அமைப்பு அல்லது தாடி, தோற்றத்தின் அடிப்படையில் கதாபாத்திரம் என்ன விரும்புகிறது என்பதை அவர் அறிந்திருந்தார். இதுவரை, ரசிகர்களுக்கு அவரது தோற்றத்தை மட்டுமே நாங்கள் வழங்கியுள்ளோம், அவர்களின் மகிழ்ச்சி வானளவுக்கு உயர்ந்துள்ளது. இன்னும் சில ப்ரோமோக்கள் வரும் வாரங்களில் வெளியிட திட்டமிட்டுள்ள பிறகு எப்படி இருக்கும் என்று எனக்கு ஆச்சரியமாக இருக்கிறது,” என்று அவர் எங்களிடம் கூறுகிறார்.

மஞ்சு வாரியர் நடிப்பில் மற்றொரு சுவாரஸ்யமான சேர்க்கை. “அவர் சில சீரியஸ் படங்களில் நடித்து வருவதாகவும், சரியான கமர்ஷியல் எண்டர்டெயினரில் நடிக்க விரும்புவதாகவும் உணர்ந்தார். துணிவு சரியான படம் என்று அவர் உணர்ந்தார், மேலும் அவர் அஜித்தின் குழு உறுப்பினர்களில் ஒருவராக நடிக்கிறார். இது ஐந்து உறுப்பினர்களைக் கொண்ட குழு மற்றும் அதற்கு மேல் நான் வெளிப்படுத்த விரும்பவில்லை, ”என்று திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் இடைநிறுத்துகிறார்.

துணிவு பொங்கலுக்கு வெளியாகும், அதற்கு போட்டியாக விஜய்யின் வரிசும் இருக்கும். இது ஆரோக்கியமான போக்கு என்கிறார். “சில வருடங்களுக்கு முன்பு, பண்டிகை ரிலீஸுக்கு மூன்று முதல் நான்கு படங்கள் போட்டி போடும். அது ஏன் இப்போது பெரிய விஷயமாக பார்க்கப்படுகிறது என்று எனக்கு ஆச்சரியமாக இருக்கிறது. போட்டி எப்பொழுதும் நல்லது, ஆனால் அதற்குப் பின்னால் ஏன் இவ்வளவு அரசியல் இருக்கிறது என்று எனக்கு ஆச்சரியமாக இருக்கிறது, ”என்று அவர் புன்னகைக்கிறார். ஜிப்ரான் இசையமைத்து அனிருத் இசையமைத்த துனிவுவின் சில்லா சில்லா ஒரு தரவரிசைப் படமாகும். “சில்லா சில்லா மிகவும் குறைவாக அறியப்பட்ட இசை ஸ்ட்ரீமிங் தளங்களில் கூட பட்டியலில் இடம்பிடித்திருப்பதில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். தீரனுக்குப் பிறகு அவருடன் ஒத்துழைப்பது பற்றி நான் ஜிப்ரனிடம் கூறியிருந்தேன், துனிவுவில் அவரது பின்னணி இசையைக் கேட்க என்னால் காத்திருக்க முடியாது, ”என்று இயக்குனர் மேலும் கூறுகிறார்.

வினோத் மிகவும் விரும்பப்பட்ட இயக்குனர்களில் ஒருவராக இருந்தாலும், சமூக ஊடகங்களில் இருந்து தன்னைத் தவிர்த்துக்கொண்டார். “நான் ஒரு உணர்ச்சிகரமான நபர். ஈஸி ஆ கடுப்பாடிவேன் (எனக்கு எளிதில் தொட்டுவிடும்). மேலும் அதற்கு நிறைய நேரமும் கவனமும் தேவை. சரியான செய்தி சரியான நேரத்தில் என்னை வந்தடையும் என்று நான் நம்புகிறேன். எனக்கு ஒன்று தேவை என்று நீங்கள் நினைக்கிறீர்களா?” அவர் முடிக்கிறார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்