Tuesday, June 6, 2023 7:09 am

தனக்கும் மேகனுக்கும் எதிராக இங்கிலாந்து அரச உதவியாளர்கள் விளக்கமளித்ததாக ஹாரி குற்றம் சாட்டினார்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பள்ளிகளில் விஷம் குடித்த 80 ஆப்கானிஸ்தான் சிறுமிகள் மருத்துவமனையில் அனுமதி !

ஆப்கானிஸ்தானில் உள்ள கல்வி அதிகாரி ஒருவர், பள்ளிகளில் விஷம் குடித்த 80...

எகிப்து மற்றும் இஸ்ரேலிய பாதுகாப்பு அமைச்சர்கள் பயங்கரமான எல்லை துப்பாக்கிச்சூடு பற்றி விவாதிக்கின்றனர்

எகிப்திய பாதுகாப்பு மற்றும் இராணுவ உற்பத்தி அமைச்சர் மொஹமட் ஜாக்கி மற்றும்...

ஸ்வீடனில் உடலுறவை விளையாட்டுப் போட்டியாக அங்கீகரிப்பு

ஐரோப்பிய நாடான ஸ்வீடன்  உடலுறவு வைத்துக் கொள்வதை விளையாட்டாக அறிவித்து உத்தரவிடப்பட்டது....

ஒடிசா ரயில் விபத்து : உலக நாடுகள் இரங்கல்

நேற்று (ஜூன் 2) ஒடிசாவில் கோரமண்டல் பயணிகள் ரயில் பயங்கர விபத்துக்குள்ளானது....
- Advertisement -

இளவரசர் ஹாரி மற்றும் அவரது மனைவி மேகன் வியாழன் அன்று வெளியிடப்பட்ட நெட்ஃபிக்ஸ் ஆவணத் தொடரின் புதிய அத்தியாயங்களில் பிரிட்டிஷ் அரச குடும்பத்தின் மீது புதிய விமர்சனங்களை குவித்துள்ளனர், அவர்களின் உதவியாளர்கள் ஊடக தாக்குதல்களில் ஒரு பகுதியாக இருப்பதாக குற்றம் சாட்டினர். கடந்த வாரம் வெளியான எபிசோட்களின் முதல் பாகத்தில், ஹாரி மற்றும் மேகன் அவர்களின் சிகிச்சை தொடர்பாக ஊடகங்கள் மீது கடுமையான தாக்குதல்களைத் தொடங்கினர், அவற்றில் சில இனவெறி என்று அவர்கள் கூறினர், ஆனால் அரச குடும்பம் ஒப்பீட்டளவில் காயமின்றி தப்பித்தது.

இருப்பினும், இறுதி மூன்று அத்தியாயங்களில் அவரது உறவினர்கள் மற்றும் அவர்களது உதவியாளர்கள் மீது அதிக விமர்சனம் இருந்தது, அவர்கள் பத்திரிகைகளில் எதிர்மறையான கவரேஜைத் தடுக்கத் தவறவில்லை, ஆனால் அதை தீவிரமாக ஊக்குவிப்பதாக குற்றம் சாட்டினர். “அரண்மனை அவளைப் பாதுகாக்கப் போவதில்லை என்பது ஊடகங்களுக்கு ஏற்கனவே தெளிவாகத் தெரிந்தது. அது நடந்தவுடன், வெள்ளக் கதவுகள் திறக்கப்படும்” என்று ஹாரி கூறினார்.

இந்த ஜோடி தனது மூத்த சகோதரர் இளவரசர் வில்லியமின் முன்னாள் உதவியாளரைப் பற்றியும், சிம்மாசனத்தின் வாரிசு பற்றியும், மேகன் தனக்கு எழுதிய கடிதத்தை வெளியிட்ட மெயில் ஆன் சன்டே செய்தித்தாளுக்கு எதிராக கொண்டு வந்த சட்ட நடவடிக்கையில் ஆதாரங்களை வழங்கியது. பிரிந்த தந்தை. “இது உன் அண்ணன். உன் சகோதரனைப் பற்றி எதுவும் சொல்லப் போவதில்லை, ஆனால் அது மிகவும் வெளிப்படையானது” என்றாள் மேகன்.

அவரது சாட்சியத்தில், முன்னாள் உதவியாளர் ஜேசன் க்னாஃப், கடிதம் கசியக்கூடும் என்று மேகனுக்கு அந்த நேரத்தில் தெரியும் என்று பரிந்துரைத்தார். “அதனால்தான் நான் இப்போது வேறு நாட்டில் வசிக்கிறேன், ஏனென்றால் எல்லா comms (தொடர்புகள்) குழுக்களும் அடிப்படையில் ஒருவரையொருவர் விஞ்ச முயற்சி செய்கின்றன,” என்று ஹாரி கூறினார். “ஆனால் இது ஒப்பந்தம், இரு நிறுவனங்களுக்கிடையேயான கூட்டுவாழ்வு உறவு அவர்களால் முடிந்தவரை சிறப்பாக செயல்படுகிறது.”

நெட்ஃபிக்ஸ் Knauf இன் பிரதிநிதியின் அறிக்கையை உள்ளடக்கியது, இது கூற்றுக்கள் “முற்றிலும் தவறானது” என்று கூறியது. “இங்கிலாந்து முழுவதும் உள்ள தனிநபர்கள், குடும்பங்கள் மற்றும் சமூகங்களின் தன்னலமற்ற முயற்சிகளை அங்கீகரிப்பதற்காக” லண்டனின் வெஸ்ட்மின்ஸ்டர் அபேயில் நடக்கும் கரோல் சர்வீஸில் கிங் சார்லஸ், அவரது மனைவி கமிலா, வில்லியம் மற்றும் அவரது மனைவி கேட் மற்றும் பிற அரச குடும்ப உறுப்பினர்கள் கலந்துகொள்வதற்கு சில மணி நேரங்களுக்கு முன்பு எபிசோடுகள் வெளியிடப்பட்டன.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்