Friday, June 2, 2023 5:08 am

பீஸ்ட் வாங்கி விநியோகம் செய்த என் கிட்டயே விஜய் தான் 1 சொல்றியே !! தில் ராஜூவை வைச்சு செய்யும் ரசிகர்கள்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

எறும்பு படத்தின் சிக்கு புக்கு சிக்கு பாடல் இதோ !

எறும்பு படத்தின் முதல் சிங்கிள் சிங்கிள் சிக்கு புக்கு சிக்குவை புதன்கிழமை...

கமலின் இந்தியன் முதல் பாகத்தை விட ’10 மடங்கு பெரியது’ இந்தியன் 2 சித்தார்த் கூறிய உண்மை !

சித்தார்த் தனது வரவிருக்கும் படமான இந்தியன் 2 பற்றி உற்சாகமாக இருக்கிறார்,...

தங்கலான் படத்தை பற்றி முக்கிய அப்டேட்டை கூறிய மாளவிகா மோகன் !

தங்களன் மிகவும் பாராட்டப்பட்ட பா ரஞ்சித் இயக்கத்தில் வரவிருக்கும் பிரம்மாண்டமான படம்....

கமலின் இந்தியன் 2 படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ

கமல்ஹாசனின் இந்தியன் 2 சென்னையில் ஒரு முக்கியமான கால அட்டவணையை முடித்துள்ளதாக...
- Advertisement -

முன்னணி தயாரிப்பாளரான தில் ராஜு, தெலுங்குத் திரையுலகில் தயாரிப்பாளர் மற்றும் விநியோகஸ்தராக தனது நிலையை உறுதிப்படுத்திக் கொண்டார். ஆனால் கடந்த ஆறு மாதங்களாக, எல்லா தவறான காரணங்களுக்காகவும் அவர் தலைப்புச் செய்திகளில் வருகிறார். அவரது விசித்திரமான கருத்துக்கள் விமர்சனத்தை ஈர்த்தது, மேலும் அவர் கடுமையான ட்ரோலிங் பெற்றார். சில ஆண்டுகளுக்கு முன்பு, டப்பிங் செய்யப்படாத தெலுங்குப் படங்களுக்கு முன்னுரிமை அடிப்படையில் திரையரங்குகள் வழங்கப்பட வேண்டும் என்று தில் ராஜு கடுமையாக வலியுறுத்தினார். இவர் சமீபத்தில் தயாரிப்பாளர்கள் வேலை நிறுத்தத்தில் கலந்து கொண்டு பெரும் தோல்வி அடைந்தார். அந்த நேரத்தில் தில் ராஜுவின் செயல் தெலுங்கு சினிமாவின் முக்கிய நடிகர்கள் அனைவருக்கும் மன அழுத்தத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

பீஸ்ட் வெளியான போது எதிரே வெளியான மிகபெரிய படமான KGF2க்கு தேவையான திரைகளை கொடுக்காமல் கையில் இதே ரெட்&சன் வைத்துகொண்டு ஏறக்குறைய 300 திரையை மட்டும் ஒதுக்கிவிட்டு ஆனால் இன்று அஜித்துடன் மோதும்போது நான்தான் NO1 எனக்குதான் அதிக திரைவேண்டும் என்ற வீண் குட்டிகரணம் எல்லாம் எதற்கு?

இதையே தான் தெலுங்குல சொல்லி பிரச்சினை பண்றாங்க. ஆனா தியேட்டர் chain கைல இருக்கிறதால #Vaarasudu-க்கு சிரஞ்சீவி-பாலையா படத்தை விட அதிக ஸ்க்ரீன் or 50-50 ஒதுங்கும் போது கரெக்டா இருக்கா?

#Beast வரும் போது இல்ல அதுக்கு முன்னர் அவங்க படம் ரீலிஸ் பண்ணும் போதெல்லாம் நீங்க கேட்கலையே .. ஒரே ஒரு அஜித் படம். அதுவும் ரெகுலரா
RedGiantMovies_பண்ற மாதிரி கூட இல்லாம 50-50ல பண்றேன்னு சொல்றாங்க..இப்ப மட்டும் நியாயம் – அநிநாயம் பேசுறீங்க

விஜய்யின் டப்பிங் பதிப்பான வாரிசு படத்திற்கான தியேட்டர் தேர்வு குறித்து கடந்த சில வாரங்களாக அவர் தலைப்புச் செய்திகளில் இருந்தார். சங்கராந்தி சீசனில், வால்டேர் வீரய்யா மற்றும் வீர சிம்ம ரெட்டி ஆகிய இரண்டு தெலுங்கு பிளாக்பஸ்டர் படங்கள் தொடர்ந்து வெளியாகின்றன. விஜய்யின் சந்தைக்கு வெளியே வரிசுக்கு கணிசமான எண்ணிக்கையிலான திரையிடல்களை நடத்தியதற்காக தில் ராஜு மீது பெரும்பான்மையான கண்காட்சியாளர்கள் மற்றும் விநியோகஸ்தர்கள் கோபமடைந்துள்ளனர். சிரஞ்சீவியும், பாலகிருஷ்ணாவும் சிக்கினால், பிரச்னை தீர்ந்துவிடும். அவரது நடவடிக்கைகள் மற்றும் சர்ச்சைகளின் விளைவாக, தில் ராஜு உரையாடலின் தலைப்பாக மாறினார்.

இதனால் கடுப்பான அஜித் ரசிகர்கள் தெலுங்கு தில் ராஜூ தயாரிப்பாளர் ஆணவ பேச்சால் வச்சு செய்யும் ரசிகர்கள் சமீபத்தில் ஒரு பேட்டியில், தில் ராஜு தான் ஒரு பிராண்ட் என்றும், இதனால் தான் குறிவைக்கப்படுவதாகவும், இது உண்மைக்கு புறம்பானது என்றும் கூறினார். அவரது அநாகரீகமான நடத்தை தற்போது தெலுங்கு மாநிலங்களில் பரபரப்பாக பேசப்படுகிறது. பல திரைப்படங்களின் தொகுப்புகளில் அவர் உரையாடலின் தலைப்பாக முடிந்தது. மிகப்பெரிய ஹீரோக்கள் அனைவரும் அவரது கருத்துக்களை உன்னிப்பாக கவனித்து வருகின்றனர். தில் ராஜு சமீபத்தில் அளித்த பேட்டி ஒன்றில் அஜித்தை விட விஜய் பெரிய நடிகர் என்று கூறியுள்ளார். டோலிவுட் தயாரிப்பாளரின் இந்த கருத்து அஜீத் ரசிகர்களை கடும் கோபத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது. ட்விட்டரில், அவர் நிறைய துஷ்பிரயோகங்களைப் பெறுகிறார். மேலும், வாரிசுக்கு கூடுதல் திரைகள் கேட்க விரைவில் சென்னைக்கு பறக்க உள்ளதாக தில் ராஜு கூறினார். தில் ராஜு படத்தை செவன் ஸ்க்ரீன் ஸ்டுடியோவுக்கு TN இல் கொடுத்திருக்கிறார், இப்போது ஏன் இவ்வளவு தொந்தரவு செய்கிறார்?

இது குறித்து தில் ராஜுவிடம் டோலிவுட் ஆர்வலர்கள் கேள்வி எழுப்பி வருகின்றனர். சிரஞ்சீவி, பாலகிருஷ்ணா போன்ற பிரபல நட்சத்திரங்கள் இருக்கும்போது ஆந்திரா மற்றும் தெலுங்கானாவில் கூடுதல் திரைகளில் விஜய் தோன்றுவதை தில் ராஜு எப்படி தடுக்க முடியும்? தில் ராஜு தனது சமீபத்திய வார்த்தைகள் மற்றும் சிக்கல்களை புறக்கணிப்பதை விட, அழகான தோற்றத்துடன் இருப்பதால் தான் அடிக்கடி குறிவைக்கப்படுவதற்கு காரணம் என்று கூறினார். இதைப் பார்த்து ஆன்லைன் பயனர்கள் சிரித்து வருகின்றனர்.

வெளிப்படையாகச் சொன்னால், சிரஞ்சீவி மற்றும் பாலகிருஷ்ணாவின் படங்கள் ஓடிக்கொண்டிருக்கும்போது, விஜய்யின் வாரசுடு தெலுங்கு மாநிலங்களில் கூட கவனிக்கப்படுவதில்லை. டிரெய்லர் சுவாரஸ்யமாக இருந்தால், வாரசுடு கவனத்தை ஈர்க்கக்கூடும். ஒருவேளை தில் ராஜு தனது ஆத்திரமூட்டும் பேச்சுகளைப் பயன்படுத்தி வாரசுடு பற்றிய விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்த பல முயற்சிகளை மேற்கொண்டு வருகிறார். தில் ராஜு தற்போது கவனத்தை ஈர்ப்பதற்காக கடுமையாக உழைத்து வருகிறார், மேலும் அவர் இந்த சம்பவத்தைப் பற்றி அதிகம் கவலைப்படவில்லை. டோலிவுட்டில் பிரபலமான தயாரிப்பாளருக்கு இது ஒரு வித்தியாசமான அம்சம், ஏனென்றால் அவர் அதிகமான திரைப்படங்களை தயாரிப்பதை விட ஊழல்கள் மூலம் அதிக செய்திகளை உருவாக்குகிறார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்