Thursday, April 18, 2024 7:29 am

உண்மையிலேயே விஜயை ஐ விட அஜித்துக்கு -க்கு தான் வசூல் எப்பவும் அதிகம் !! உண்மையை உடைத்த வினியோஸ்திகர்..

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

விஜய் நடித்த ‘வாரிசு ‘ படம் 2023 பொங்கலுக்கு ரிலீஸ் ஆகாமல் ஆரம்பத்திலேயே லாக் ஆன நிலையில், இப்படம் தற்போது ஜனவரி 12ஆம் தேதி வெளியாகும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. ஆனால் அஜித்தின் ‘துணிவு’ படம் பொங்கலுக்கு வெளியாகும் என அறிவிக்கப்பட்டு, பாக்ஸ் ஆகப் போகிறது. 9 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு விஜய்-அஜித் இடையே அலுவலக சண்டை. தற்போது, அஜித்தின் ‘துணிவு’ படமும், விஜய்யின் ‘வரிசு’ படமும் ஒரே நாளில் வெளியாகும் என்பது லேட்டஸ்ட் உறுதி. விஜய் மற்றும் அஜித் ரசிகர்கள் தங்களுக்கு பிடித்த நட்சத்திரங்களுக்காக சண்டையிட்டுக் கொண்டிருக்கும் வேளையில் ‘துணிவு’ பொங்கலுக்கு ரிலீஸ் ஆவதில் இருந்தே சமூக வலைதளங்களில் தீ பரவி வருகிறது. ஆனால் தொடக்க நாள் போரைத் தவிர்ப்பதற்காக இருவரில் ஒருவர் மற்றவரை விட ஒரு நாள் முன்னதாக வெளியிடுவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்டது.

இந்த திரைப்படம் முழுக்க முழுக்க ஒரு உண்மை சம்பவத்தை மையமாகக் கொண்டு எடுக்கப்பட்டுள்ளதாம்.. அஜித் இந்த படத்தில் நெகட்டிவ் ரோலில் நடித்துள்ளதாக சொல்லப்படுகிறது. அவருடன் கைகோர்த்து மலையாள நடிகை மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரகனி, மற்றும் பல முன்னணி பிரபலங்கள் நடித்துள்ளனர் படம் பொங்கலை முன்னிட்டு கோலாகலமாக ரிலீஸ் ஆக இருக்கிறது.

அதேபோல விஜயும் பீஸ்ட் படத்தை தொடர்ந்து தனது 66 வது திரைப்படமான வாரிசு திரைப்படத்தில் வெற்றிகரமாக நடித்துள்ளார் இந்த படம் ஒரு குடும்ப செண்டிமெண்ட் திரைப்படமாக உருவாகியுள்ளது. இந்த திரைப்படத்தில் விஜய் மிகப் பெரிய ஒரு பணக்காரராக நடித்துள்ளார் அவருடன் சரத்குமார், பிரகாஷ்ராஜ், போன்ற நட்சத்திர பட்டாளம் நடித்திருக்கிறது.

இந்த படமும் பொங்கலை முன்னிட்டு வெளியாகுவதால் ஒரே நாளில் அஜித், விஜய் படங்கள் மோத உள்ளன என்பது குறிப்பிடத்தக்கது இப்படி இருக்கின்ற நிலையில் அஜித், விஜய் படங்கள் குறித்து ஒரு தகவல் வெளியாகியுள்ளது. அஜித்தின் வலிமை, விஜயின் பீஸ்ட் ஆகிய இரண்டு திரைப்படங்களில்..

எந்த படம் வசூல் வேட்டை நடத்தியது என்பது குறித்து திருச்சி விநியோகிஸ்தாகர் ஸ்ரீதர் ஸ்ரீ சமீபத்திய பேட்டியில் உள்ளார் அதில் அவர் சொன்னது என்னவென்றால்.. வலிமை படம் அதிக விலைக்கு வியாபாரமானது ஆனால் பீஸ்ட் படம் அப்படி இல்லை.. கலெக்ஷனில் பீஸ்ட் படத்தை விட வலிமை படத்தின் வசூல் சற்று அதிகம் என கூறினார்.

9 ஆண்டுகளுக்கு முன்னர் 2014 ஆம் ஆண்டு பொங்கல் பண்டிகையின் போது விஜய்யின் ஜில்லா திரைப்படமும், அஜித்தின் வீரம் திரைப்படமும் ஒன்றாக ரிலீஸ் ஆகின. அதன் பின்னர் 2023 ஆம் ஆண்டு பொங்கலுக்கு விஜய்யின் வாரிசு திரைப்படமும், அஜித்தின் துணிவு படமும் ரிலீஸ் ஆகின்றன.

இதனால் இப்போதே இரு நடிகர்களின் ரசிகர்கள் மத்தியில் வார்த்தை மோதல்கள் சமூகவலைதளங்களில் ஆரம்பித்துவிட்டன. துணிவு படம் ஜனவரி 11 ஆம் தேதியும், வாரிசு படம் ஜனவரி 12 ஆம் தேதியும் ரிலீஸ் ஆகும் என தெரிகிறது.

இந்நிலையில் இரண்டு படங்களுக்குமே நள்ளிரவு 1 மணி சிறப்புக் காட்சிகள் அனுமதிக்கப்படும் என சொல்லப்படுகிறது. இதற்கான அனுமதி வாங்கும் வேலைகள் நடந்துவருவதாகவும் சொல்லப்படுகிறது.

‘துனிவு’ UK விநியோகஸ்தரின் சமீபத்திய புதுப்பிப்பு ஆச்சரியத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது, ஏனெனில் அஜித் நடித்துள்ள அஜீத் நடித்த படமும் ஜனவரி 12 ஆம் தேதி வெளியாகிறது. எனவே, இது அஜித் மற்றும் விஜய் இடையே ஒரே நாளில் சண்டையாக இருக்கும், மேலும் இது ஒரு பிரச்சனையாக இருக்கலாம். இரண்டு படங்களுக்கும் திரைகளை ஒதுக்குவதில் சிரமம் இருப்பதால் கண்காட்சியாளர்களுக்கு. இருப்பினும், பாக்ஸ் ஆபிஸ் போரில் யார் வெற்றி பெறப் போகிறார்கள் என்பதைப் பார்க்க காத்திருப்போம், மேலும் 2023 இன் மிகப்பெரிய மோதலுக்கு இன்னும் ஒரு மாதமே உள்ளது.

எச் வினோத் இயக்கத்தில், ‘துணிவு’ ஒரு திருட்டு த்ரில்லர் என்றும், அஜித் எதிர்மறையான கேரக்டரில் தோன்றுவார் என்றும் கூறப்படுகிறது. மறுபுறம், வம்ஷி பைடிப்பள்ளி இயக்கத்தில் விஜய்யின் ‘வாரிசு ‘, திருப்பங்கள் மற்றும் திருப்பங்கள் நிரம்பிய ஒரு குடும்ப பொழுதுபோக்கு என்று கூறப்படுகிறது. இரண்டு படங்களுக்கும் ரசிகர்கள் மத்தியில் எதிர்பார்ப்பு அதிகமாக உள்ளது, மேலும் இரண்டு படங்களுக்கான ஆன்லைன் மற்றும் ஆஃப்லைன் விளம்பரங்களும் ஏற்கனவே தொடங்கியுள்ளன.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்