Sunday, June 16, 2024 3:09 am

பளபளப்பான, ஆரோக்கியமான சருமத்தைப் பெற உங்களுக்கான டிப்ஸ்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

தாய்ப்பால் கொடுப்பதின் நன்மைகள்!

தாய்ப்பால் குழந்தைக்கு ஆரோக்கியத்திற்கு மிகவும் அவசியமானது. தாய்ப்பாலில் உள்ள சத்துக்கள் குழந்தையின் வளர்ச்சிக்குத் தேவையானவை....

முகத் தழும்புகள் மறைய உதவும் ப்ளம் எண்ணெய்

முகத்தில் இறந்த செல்கள் அதிகமாக இருந்தால் முகப்பரு, ஒயிட்ஹெட்ஸ் போன்ற பிரச்சனைகள் ஏற்படும். இவற்றைச் சரிசெய்ய ப்ளம் எண்ணெய் சிறந்த ஒரு இயற்கை...

வீட்டில் ஈ, எலி தொல்லையா ? ஈசியாக விரட்டலாம் வாங்க.!

உங்கள் வீட்டில் ஈ, கரப்பான்பூச்சி, எலி தொல்லை அதிகமாக இருக்கிறதா அவற்றை...

நரைமுடியை போக்க உதவும் எண்ணெய்

நரைமுடியை கருப்பாக மாற்ற வீட்டிலே இயற்கை முறையில் எண்ணெய் தயாரிக்கலாம். நீங்கள் கூறியது...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

டிசம்பர் வந்துவிட்டால், வரவிருக்கும் கிறிஸ்துமஸ் பண்டிகைக்கான எதிர்பார்ப்பு மக்களை உற்சாகப்படுத்தத் தொடங்குகிறது. ஆனால் காத்திருங்கள்! குளிர்ந்த குளிர்காலம் சருமத்தை உலர்த்தும் காலநிலையை ஏற்படுத்துகிறது மற்றும் பல தோல் பராமரிப்பு கவலைகளைக் கொண்டுவருகிறது. கவலைப்பட வேண்டாம், இந்த பார்ட்டி சீசனுக்கு உங்கள் சருமத்தை பளபளப்பாகவும் தயார்படுத்தவும் இந்த வழிமுறைகளைப் பாருங்கள்.

குளிர்கால வறட்சியை எதிர்த்துப் போராடுவதற்கும் வானிலை மந்தமாக இருப்பதால் ஆரோக்கியமான பளபளப்பைப் பராமரிப்பதற்கும் தயாரிப்பு முக்கியம்.

உங்கள் உணவில் கவனம் செலுத்துங்கள்

உற்சாகமான நிகழ்வுகள் மற்றும் விருந்துகள் வரவுள்ளன, நீங்கள் சில காக்டெய்ல்களை சாப்பிடுவீர்கள் என்பது உறுதி.

ஆரோக்கியமான உணவு மெலிந்த உடல் நிறை இழப்பைத் தவிர்க்க உதவுகிறது மற்றும் சிறந்த உணவுத் தேர்வுகளுக்கும் வழிவகுக்கிறது. நொறுக்குத் தீனிகளை உண்பவர்கள் அடிக்கடி பருக்கள், முகப்பரு போன்ற தோல் வெடிப்புகளைப் பெறுவார்கள். வசதிக்காக மட்டுமே அந்த உருளைக்கிழங்கு சிப்ஸை எடுத்துக்கொள்வதைத் தவிர்க்கவும். அதற்கு பதிலாக, உங்கள் உணவை முன்கூட்டியே தயார் செய்து, ஆரோக்கியமான பிடிப்புக்காக உலர் பழங்கள் போன்ற கொள்கலன்களில் சேமிக்கவும்.

உங்களை நீரேற்றமாக வைத்திருங்கள்

கோடை அல்லது குளிர்காலம் எதுவாக இருந்தாலும், நீரேற்றம் அவசியம். தாமதமான இரவுகள் மற்றும் குளிர்ச்சியான வரைவுகள் உங்களை வெளியில் சோர்வாகவும் சுருங்கியதாகவும் தோன்றும். எனவே, உங்கள் உடலையும் சருமத்தையும் ஈரப்பதத்துடன் வைத்திருக்க நாள் முழுவதும் நிறைய தண்ணீர் குடிக்கவும்.

உரித்தல் முக்கியமானது

குளிர்ந்த மாதங்களில் சருமம் வறண்டு, இறந்த சரும செல்களை மறைக்கும். உங்கள் சருமத்தை தினமும் கழுவி, வாரத்திற்கு ஒரு முறை அல்லது இரண்டு முறை தோலை உரிக்கவும். உங்கள் தோலில் தேங்கியுள்ள குப்பைகள் மற்றும் இறந்த சரும செல்களை வெளியேற்றுவதன் மூலம் அகற்றலாம். மென்மையான மசாஜ் செய்வதன் மூலம் உங்கள் சருமம் பளபளக்கும் மற்றும் இரத்த ஓட்டம் அதிகரிக்கும்.

உங்கள் தோல் பராமரிப்பு வழக்கத்தில் சன்ஸ்கிரீனைச் சேர்க்கவும்

சன்ஸ்கிரீன்கள் வெப்பமான காலநிலைக்கு மட்டுமே என்று பலர் நம்புகிறார்கள், ஆனால் நீங்கள் தவறாக நினைக்கிறீர்கள். குளிர்காலத்தில் சூரியன் தெரியாமல் இருக்கலாம், ஆனால் சூரியனின் கதிர்களால் உங்கள் சருமம் இன்னும் பாதிக்கப்படலாம், இது நிறமி, சூரிய புள்ளிகள் மற்றும் பிற தோல் பிரச்சனைகளுக்கு வழிவகுக்கும். சிறிய அளவில் சன்ஸ்கிரீனைப் பயன்படுத்துவது உங்கள் மேக்கப்பிற்கு சன்ஸ்கிரீன் பாதுகாப்பை வழங்கும்.

நல்ல மேக்கப் பேஸ் அவசியம்

உங்கள் மேக்கப்பை பளபளப்பாகவும், புத்துணர்ச்சியுடனும் காண, உங்கள் தளத்தை உருவாக்குவதைத் தவிர்க்க வேண்டாம். குளிர் மற்றும் காற்று வீசும் காலநிலையிலிருந்து இது உங்களுக்கு மிகுந்த பாதுகாப்பை வழங்கும். உங்கள் க்ளென்சருடன் தொடங்கவும், அதைத் தொடர்ந்து ஒரு டோனரைப் பயன்படுத்தவும், பின்னர் உங்கள் சருமத்தை ஃபேஸ் சீரம் மூலம் ஹைட்ரேட் செய்து அதை நன்றாக மசாஜ் செய்யவும், அதைத் தொடர்ந்து உங்கள் மேக்கப்பைப் பயன்படுத்துவதற்கு முன்பு உங்கள் சருமத்திற்கு சரியான ஈரப்பதத்தை அளிக்க மாய்ஸ்சரைசரைப் பயன்படுத்தவும்.

விருந்துக்குப் பிறகு தோல் பராமரிப்பு செய்யுங்கள்

விருந்துக்குப் பிறகு, மேக்கப்பைப் போட்டுக் கொண்டு தூங்காதீர்கள், அது உங்கள் சருமத்திற்கு தீங்கு விளைவிக்கும். நீங்கள் ஒரே இரவில் மேக்கப் போட்டால், நீங்கள் குழப்பம் போல் எழுந்திருப்பீர்கள். நீங்கள் அதைத் தவிர்க்க விரும்பினால், கவலைப்பட வேண்டாம், உங்கள் முகத்தை நன்கு சுத்தம் செய்து ஈரப்பதமாக்குங்கள். உங்களுக்கு நேரம் இருந்தால் மற்றும் மிகவும் சோர்வாக இல்லை என்றால் முகமூடியைப் பயன்படுத்தவும். வோய்லா! நீங்களும் உங்கள் சருமமும் கிறிஸ்துமஸ் விருந்துகளுக்கு தயாராக உள்ளீர்கள்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்