Thursday, June 13, 2024 6:32 pm

டிச., 18ல் திரிபுராவுக்கு பிரதமர் மோடி பயணம் மேற்கொள்கிறார்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

உலகின் மிக நீண்ட கூந்தல் கொண்ட பெண் கின்னஸ் சாதனை படைப்பு..!

உத்தரப்பிரதேசத்தைச் சேர்ந்த ஸ்மிதா ஸ்ரீவஸ்தவா உலகின் மிக நீளமான தலைமுடி கொண்ட...

தேர்தல் நடத்தை விதியை மீறிய பி.ஆர்.எஸ் எம்எல்சி கவிதா : காங்கிரஸ் கட்சி புகார்!

தெலங்கானா மாநில சட்டமன்ற தேர்தல் வாக்குப்பதிவு நடைபெற்று வரும் சூழலில், வாக்களிக்க...

ஆளுநர் ஆரிஃப் கான் 2 ஆண்டுகளாக என்ன செய்து கொண்டிருந்தார்? : கேரள ஆளுநருக்கு உச்ச நீதிமன்றம் சரமாரி கேள்வி

கேரள சட்டப்பேரவை நிறைவேற்றிய 7 மசோதாக்களுக்கு ஆளுநர் ஒப்புதல் வழங்காமல், இரண்டு ஆண்டுகளாகத் தாமதப்படுத்தியதற்கு...

இஸ்ரோ விஞ்ஞானிக்கு பிரான்ஸ் நாட்டின் உயரிய விருது

இஸ்ரோவின் ககன்யான் திட்ட முன்னாள் இயக்குநரான விஞ்ஞானி வி.ஆர்.லலிதாம்பிகாவுக்கு பிரான்ஸ் நாட்டின்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அடுத்த ஆண்டு தொடக்கத்தில் நடைபெறவுள்ள சட்டமன்றத் தேர்தலுக்கு முன்னதாக, திரிபுராவில் நடைபெறும் பொதுக்கூட்டத்தில் உரையாற்றுவதற்காக பிரதமர் நரேந்திர மோடி டிசம்பர் 18-ஆம் தேதி திரிபுரா செல்கிறார் என்று மாநில அமைச்சர் ஒருவர் புதன்கிழமை தெரிவித்தார்.

வடகிழக்கு மாநிலத்திற்கான திட்டமிடப்பட்ட ஒரு நாள் பயணத்தின் போது, பிரதமர் மாணிக் சாஹா மற்றும் மாநில அமைச்சரவை அமைச்சர்களுடன் பாஜக எம்எல்ஏக்களுடன் ஒரு சந்திப்பை நடத்துவார். “பிரதமர் நரேந்திர மோடி டிசம்பர் 18 ஆம் தேதி விவேகானந்தர் மைதானத்தில் நடைபெறும் பேரணியில் உரையாற்றுகிறார். பிரதான் மந்திரி ஆவாஸ் யோஜனா, கரிப் கலயான் அன்ன யோஜனா, பிஎம்-கிஷன் மற்றும் ஜல் ஜீவன் மிஷன் போன்ற பல்வேறு திட்டங்களின் பயனாளிகளுடன் பிரதமர் கலந்துரையாடுவார். இந்த நிகழ்வின் போது, திரிபுரா தகவல் மற்றும் கலாச்சார விவகார அமைச்சர் சுஷாந்தா சவுத்ரி செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். வடகிழக்கு மாநிலத்தில் PMAY திட்டத்தின் கீழ் 3 லட்சத்துக்கும் மேற்பட்ட குடியிருப்புகள் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளன, அதே நேரத்தில் 7.42 லட்சம் குடும்பங்களில் 4.10 லட்சம் குடும்பங்கள் குழாய் நீரால் மூடப்பட்டன, 2.40 லட்சம் விவசாயிகள் தலா ரூ.2,000 வீதம் மூன்று தவணைகளில் நிதியுதவி பெறுகிறார்கள் என்று அமைச்சர் கூறினார்.

முதல்வர் மாணிக் சாஹாவுடன், பிரதமர் ஞாயிற்றுக்கிழமை பிற்பகல் மேகாலயாவின் ஷில்லாங்கில் இருந்து மகாராஜா பிர் பிக்ரம் கிஷோர் மாணிக்யா விமான நிலையத்தில் தரையிறங்குவார் என்று அவர் கூறினார். வடகிழக்கு கவுன்சிலின் பொன்விழா கொண்டாட்டங்களில் பங்கேற்பதற்காக மோடி ஞாயிற்றுக்கிழமை மேகாலயா செல்கிறார். பிரதமர் வருகையை முன்னிட்டு பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகளை ஆய்வு செய்வதற்காக முதல்வர் மற்றும் மாநில அரசு உயர் அதிகாரிகள் புதன்கிழமை இங்குள்ள விமான நிலையத்தில் ஆய்வு செய்தனர். “செவ்வாய்கிழமையன்று ஒரு சிறப்பு அமைச்சரவைக் கூட்டம் நடைபெற்றது. பிரதமர் வருகையை ஒரு வரலாற்று நிகழ்வாக மாற்றுவதற்கான பல்வேறு அம்சங்கள் குறித்து அமைச்சர்கள் குழு விவாதித்தது. அமைச்சரவை மற்றும் கட்சி எம்எல்ஏக்களுடன் பிரதமரின் உத்தேச சந்திப்புக்கான இடம் இன்னும் அடையாளம் காணப்படவில்லை. இது சிறப்பு பாதுகாப்புக் குழுவின் (SPG) உறுதிப்படுத்தலுக்கு உட்பட்டது,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்