Saturday, June 15, 2024 5:34 am

வேற லெவலில் உருவாகும் அஜித்தின் AK62 படம் !விக்கி யூனிவெர்ஸ் ஸ்டார்ட் !! லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜித்தின் துணிவு திரைப்படம் 2023 பொங்கலின் போது பிரமாண்டமாக வெளிவரத் தயாராகி வருகிறது, இப்போது அனைவரது பார்வையும் இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவனின் வலிமை நட்சத்திரத்துடன் கூடிய படம் மீது உள்ளது. பொன்னியின் செல்வன் படத்தின் வெற்றியில் மும்முரமாக இருக்கும் த்ரிஷா நாயகியாக ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளார் என்பது சமீபத்திய வளர்ச்சி. எனினும், அது வழக்கு அல்ல. ஏகே 62 என தற்காலிகமாக பெயரிடப்பட்டுள்ள இப்படம் இந்த ஆண்டு மே மாதம் அதிகாரப்பூர்வமாக தொடங்கப்பட்டது. ஆனால், படப்பிடிப்பு 2023ல்தான் தொடங்கும்.

லோகேஷின் விக்ரம் படம் தான் இதற்கு ஒரு முக்கிய உதாரணமாக கருதப்படுகிறது. விக்ரம் படத்தில் சூர்யாவின் கேமியோ ரோல் எந்த அளவு ஒரு தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியது என்று அனைவரும் அறிந்த ஒன்று. ஆனால் மாஸ்டர் படத்தில் விஜய் சேதுபதி வில்லனாக நடித்து அசத்தினார். அது கூட விக்ரம் பட அளவு பேசப்பட வில்லை.

இப்படி தொடர்ந்து ஒரு பிரபல நடிகரை வில்லனாக பார்க்கும் சினிமா உலகம் வில்லன் கதாபாத்திரங்களுக்கு என்று நடிக்கும் நடிகர்களை மறந்து விடுகிறது. பிரகாஷ்ராஜ், ஆனந்த்ராஜ் போன்ற நடிகர்கள் அந்த காலத்தில் ஒட்டுமொத்த சினிமாவையும் தன் வில்லத்தனமான நடிப்பால் ரட்டி வைத்திருந்தனர். ஆனால் காலப்போக்கில் அவர்கள் இப்பொழுது குணச்சித்திர வேடங்களிலும் நகைச்சுவை மிக்க கதாபாத்திரங்களிலும் நடிக்க தொடங்கி விட்டனர்.

காரணம் ஒரு பிரபலமான நடிகரை வில்லனாக பார்க்க ஆரம்பித்து விட்டது தமிழ் திரையுலகம். என்னை அறிந்தால் படத்தில் அருண்விஜயின் நடிப்பு, மாஸ்டர் படத்தில் விஜய் சேதுபதி, இப்படி பல நடிகர்கள் எல்லா கதாபாத்திரங்களிலும் நடிக்க தயாராக இருக்கின்றனர். அந்த வகையில் அஜித்தின் அடுத்த படத்தில் தனுஷை நடிக்க வைப்பதற்கான பேச்சுவார்த்தை நடப்பதாக தெரிகிறது.

விக்னேஷ் சிவன் இயக்கத்தில் அஜித் நடிப்பில் உருவாக இருக்கும் புதிய படத்தில் தனுஷை வில்லனாக நடிக்க வைக்க பேச்சு வார்த்தை நடந்து கொண்டிருப்பதாக செய்திகள் வெளியாகி இருக்கின்றது. இது எந்த அளவுக்கு உண்மை என்று படக்குழு அறிவித்தால் மட்டுமே தெரியும்.

அஜித் குமாருடன் விக்னேஷ் சிவன் நடிக்கும் படம் 2023-ல் தொடங்கும். மக்களுக்கு ஆரோக்கியமான உணவைக் கொடுக்க விரும்பும் இயற்கை விவசாயியாக அஜித் நடிப்பார் என்றும், அதில் அவர் கார்ப்பரேட் கூறுகளை எதிர்த்துப் போராடுவார் என்றும் வதந்திகள் பரவின. காரணம். லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரிக்கும் ஏகே 62 படத்திற்கு இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவனின் நெருங்கிய நண்பரான அனிருத் இசையமைத்துள்ளார். நடிகர்கள் மற்றும் படக்குழுவினர் குறித்த அறிவிப்பு விரைவில் வெளியாகும்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்