Sunday, May 28, 2023 6:52 pm

சைமன் கிங் உள்ளூர் தமிழ் பாடகர் குழுவிற்கு 100 இசைக்கலைஞர்களை இணைத்தார்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

கேரளா ஸ்டோரி பற்றி மனம் திறந்து பேசிய கமல்

இந்தியா முழுவதும் அறியப்பட்ட தமிழ் திரையுலகின் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவர் கமல்ஹாசன்....

அட்லீ இயக்கும் அடுத்த படத்தின் ஹீரோ இவரா ? லேட்டஸ்ட் அப்டேட்

தமிழ் சினிமாவின் பரபரப்பான திரைப்பட தயாரிப்பாளர்களில் ஒருவரான அட்லீ தற்போது ஷாருக்கானின்...

டிமான்டே காலனி 2 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

அருள்நிதியின் கிராமிய சமூக நாடகமான கழுவேதி மூர்க்கன் நேற்று திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட்டது,...

பிச்சைக்காரன் 2 படத்தின் வெற்றியை வித்தியாசமாக கொண்டாடிய விஜய் ஆண்டனி!

நடிகர்-இயக்குனர்-இசையமைப்பாளர் விஜய் ஆண்டனி சமீபத்தில் வெளியான பிச்சைக்காரன் 2 படத்தின் வெற்றியைக்...
- Advertisement -

திரைப்படங்கள் மற்றும் வெப்சீரிஸ்களில் இந்த நாட்களில் ஒரு நல்ல பின்னணி இசை என்பது அரிது. இங்குதான் வெற்றி பெற்ற தமிழ் OTT தொடரான ‘வதாந்தி – தி ஃபேபிள் ஆஃப் வேலோனி’ தனித்து நிற்கிறது, ஏனென்றால் அதில் சுமார் 100 இசைக்கலைஞர்கள் இணைந்து மேஜிக் ஸ்கோரை உருவாக்கியது.

இசையமைப்பாளர் சைமன் கிங் 40க்கும் மேற்பட்ட பாடகர்களையும் 100 இசைக்கலைஞர்களையும் ஒருங்கிணைத்து இந்தத் தொடரின் தலைப்புப் பாடலுக்கு 17 மற்றும் 18ஆம் நூற்றாண்டுகளின் உத்வேகம் அளித்த உள்ளூர் தமிழ் பாடகர் குழுவை புடாபெஸ்ட் ஆர்கெஸ்ட்ராவுடன் இணைத்தார்.

தொடருக்கு இசையமைக்கும் தனது செயல்முறையைப் பகிர்ந்து கொண்ட சைமன் கிங், “நாங்கள் பாடகர் இசை மற்றும் பாடல் ஏற்பாடுகளுக்குச் செல்வதாக முடிவு செய்தபோது, ​​ஒரு நல்ல பாடகர் குழுவைப் பெறுவது முதல் சவாலாக இருந்தது. நிறைய குரல்கள் தேவைப்பட்டன, மேலும் அவர்கள் செய்ய வேண்டும். கச்சிதமாக உச்சரிக்கவும் பாடவும் முடியும். எங்கள் பாடலாசிரியர் திரு. கு.கார்த்திக் பழங்காலத் தமிழ் இலக்கிய உரையைப் பயன்படுத்தி மிகப் பழமையான தமிழ் பேச்சுவழக்கில் பாடல் வரிகளை எழுதினார், இது காலப்போக்கில் செல்வதால், தற்போதைய தமிழர்கள் பலர் அடையாளம் காண மாட்டார்கள்.

மேலும், “எனவே, வார்த்தைகளை சரியான முறையில் உச்சரிக்க வேண்டும், மேலும் சென்னை பவளப்பாறையின் நடத்துனர் திரு. அகஸ்டின் பால் அவர்கள் சுமார் 47 குரல்களைக் கொண்டிருந்தார், அதை நாங்கள் பழைய தமிழ் பேச்சுவழக்குடன் சரியான மேற்கத்திய பாரம்பரிய பாடலுடன் பதிவு செய்தோம். விரைவில். அவர்கள் பாட ஆரம்பித்ததும், ஆண்ட்ரூவும் நானும் நாங்கள் சரியான பாதையில் செல்கிறோம் என்பதை அறிந்தோம்.”

குழுவிற்கு அடுத்த சவாலாக ஒரு இசைக்குழுவைத் தேர்ந்தெடுப்பது, புடாபெஸ்ட் விஜயத்தின் போது அவர் சந்தித்த ஸ்லோவாக்கியாவைச் சேர்ந்த சைமனின் நண்பருக்கு நன்றி தெரிவிக்க முடிந்தது.

“ஹங்கேரியில் உள்ள புடாபெஸ்ட் ஆர்கெஸ்ட்ராவுடன் பாடலைப் பதிவு செய்ய நாங்கள் முடிவு செய்தோம், இது மிகவும் அற்புதமான அனுபவமாக இருந்தது. நாங்கள் அதை பதிவு செய்த அந்த சின்னமான பில்டர் ஹாலில் எனது இசை உயிர்ப்பிக்கப்படுவதைக் கண்டு நான் மிகவும் உணர்ச்சிவசப்பட்டேன். , இது எனக்கு ஒரு சர்ரியல் தருணமாக அமைகிறது”, இசையமைப்பாளர் மேலும் கூறினார்.

வால்வாட்சர் பிலிம்ஸ் பதாகையின் கீழ் புஷ்கர் மற்றும் காயத்ரி ஆகியோரால் தயாரிக்கப்பட்டு, ஆண்ட்ரூ லூயிஸால் உருவாக்கப்பட்ட ‘வதந்தி: தி ஃபேபிள் ஆஃப் வெலோனி’ பிரைம் வீடியோவில் ஸ்ட்ரீம் செய்ய கிடைக்கிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்