Tuesday, June 6, 2023 8:24 am

ராமராஜன் நடிக்கும் சாமானியன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

நிறங்கள் மூன்று படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

கார்த்திக் நரேன் இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் நிரங்கள் மூன்று படத்தின் ரீ-ரெக்கார்டிங்...

விடாமுயற்சி படத்தை பற்றிய அசத்தலான அப்டேட் இதோ !

அஜித் குமார் தனது வரவிருக்கும் விடமுயற்சி படத்திற்காக நடிக்க தயாராகிவிட்டார். அவரது...

மோகனின் ஹரா படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

இதற்கு முன்பு 4554, யோகன் மற்றும் அடடே போன்ற படங்களில் பணியாற்றிய...

விமானம் படத்தின் சென்சார் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

வெள்ளியன்று, விமானம் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் படம் யு/ஏ சான்றிதழுடன் சென்சார் சம்பிரதாயங்களை...
- Advertisement -

சாமானியனின் (சாமானியர்) படப்பிடிப்பு அண்ணாசாலையில் உள்ள கட்டிடத்தில் நடைபெற்று வருகிறது. ஒரு கட்டிடத்தின் ஐந்தாவது மாடியில், ஒரு ஏடிஎம் இயந்திரத்தைப் பார்க்கிறோம், எட்செடிரா என்டர்டெயின்மென்ட்டின் தயாரிப்பாளர் வி மதியழகன் எங்களை வரவேற்கிறார். “காட்சி நடக்கும் இடத்தில் ஒரு முறையான வங்கியை நாங்கள் மீண்டும் உருவாக்கியுள்ளோம், இந்த ஏடிஎம் இயந்திரம் மற்றும் பலகையில் நீங்கள் பார்க்கும் வட்டி விகிதங்கள் டம்மிகள்” என்று அவர் கூறுகிறார். செட்டுகள் உண்மையானதாகவும், மிக யதார்த்தமாகவும் இருப்பதால், 80களின் பிற்பகுதியிலும் 90களின் முற்பகுதியிலும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் களமிறங்கிய நடிகர் ராமராஜன் அமர்ந்திருக்கும் பசுமை அறைக்கு அவர் நம்மை அழைத்துச் செல்கிறார். அவர் ஒரு பெரிய புன்னகையுடன் எங்களை வரவேற்றார், “என்னிடம் நேர்காணல் கொடுக்க பலர் என்னிடம் கேட்கிறார்கள். பேசுவதற்கு எதுவும் இல்லாததால் நான் வேண்டாம் என்று தேர்வு செய்தேன் .அதில் எந்த அர்த்தமும் இருந்திருக்காது. எனது தனிப்பட்ட அல்லது அரசியல் வாழ்க்கையைப் பற்றி விவாதிக்க விரும்பவில்லை. இப்போது சாமானியன் வந்துவிட்டதால் மக்களை சந்திக்க ஆரம்பித்துவிட்டேன். நான் எங்கும் செல்லவில்லை. இத்தனை வருடங்கள் சென்னையில் இருந்த நான் இன்னும் திரைப்படங்களைப் பற்றி அப்டேட் செய்து வருகிறேன். மேலும், நான் இரண்டாவது பிடில் அல்லது எதிரியாக நடிக்க வேண்டும் என்று அவர்கள் விரும்பியதால் இடையில் நிறைய ஸ்கிரிப்ட்களை மறுத்துவிட்டேன். இதுபோன்ற கேரக்டர்களில் நடிப்பதன் மூலம் எனது ரசிகர்களுக்கு தவறான செய்தியை நான் ஒருபோதும் வழங்கமாட்டேன்” என்று அவர் நம்மிடம் கூறுகிறார்.

குறிப்பாக அது உருவாகும் விதத்தில் சினிமா மாறிவிட்டதாக ராமராஜன் கருதுகிறார். “அந்த நாட்களில், இது திரைப்பட ரீல்களில் செய்யப்பட்டது, எங்களுக்கு வரம்புகள் இருந்தன. ஒரு சில டேக்குகளில் நாம் சரியாக ஷாட் எடுக்க வேண்டும். இப்போது அது டிஜிட்டலாக மாறியிருப்பதால், ரீடேக்கிற்கு செல்லும் பாக்கியம் எங்களுக்கு கிடைத்துள்ளது,” என்று சிரிக்கிறார். தயாரிப்பாளர் மதியழகன் ராமராஜனை இந்த திட்டத்தில் சேர்க்க பிடிவாதமாக இருந்தார். “மக்கள் இன்னும் அவரை நேசிக்கிறார்கள். ராமராஜன் சார் என் ஹீரோவாக வருவார் என்று ராகேஷை நம்ப வைத்தேன். அவருக்கு இன்னும் ஒளி இருக்கிறது, அவர் இன்னும் கூட்டத்தை இழுப்பவராக இருக்கிறார். கதையும் வலுவாக இருப்பதால் படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் நல்ல வருமானத்தை தரும் என்று எனக்குத் தெரியும், ”என்று அவர் குறிப்பிடுகிறார். ஸ்கிரிப்ட் பற்றி அவர் பேசும்போது, ​​ராம்ராஜன் ஒரு கட்டைவிரலைக் கொடுத்து மேலும் கூறுகிறார், “இது எனது 45 வது படம், ஸ்கிரிப்ட் வலுவாக இருப்பதில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். சாமானியனில் முதல் ஹீரோ ஸ்கிரிப்ட், இரண்டாவதாக இளையராஜா அண்ணாவின் இசை, மூன்றாவதாக இயக்குநர் ராகேஷ், நான்காவது ஹீரோ நான் மட்டும்தான். படம் பொருத்தமான தலைப்பைப் பற்றி பேசுகிறது மற்றும் இளையராஜா அண்ணா வந்ததில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். அவருடைய ரீ-ரிக்கார்டிங்கில் ஏக்கம் இருக்கும், அதுவும் கண்ணீரை வரவழைக்கும். அதற்காக காத்திரு.”

ஷாட் தயாராகிவிட்டதாகவும், வேறு கேபினுக்கு அழைத்துச் செல்கிறார் என்றும் இயக்குனர் ரகேஷ் கூறுகிறார். அவர் கூறும்போது, “படத்தின் முக்கியமான காட்சிகளில் இதுவும் ஒன்று. நாங்கள் சென்னையில் பல இடங்களில் படப்பிடிப்பை நடத்தி வருகிறோம், படத்தின் படப்பிடிப்பு மூன்றாவது வாரத்தில் உள்ளது. எங்களிடம் இன்னும் சில அட்டவணைகள் உள்ளன, மேலும் விஷயங்கள் நன்றாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன. இந்தக் காட்சிக்கு போஸ் வெங்கட் மற்றும் வடநாட்டைச் சேர்ந்த இரண்டு நடிகர்கள் உள்ளனர். மேலும், இந்த படத்தில் 42 பேர் நடித்துள்ளனர். ரஹேஷ் ஒரு பிரீஃப்கேஸையும் துப்பாக்கியையும் மேஜையில் வைக்கிறான். ராமராஜன் எங்களைத் தன் அருகில் அழைத்து மேலும் கூறுகிறார், “என்னுடைய முந்தைய 44 படங்களில் நான் துப்பாக்கியைப் பயன்படுத்தியதில்லை. இது முதல் முறை, இதைப் பயன்படுத்துவது சற்று கடினமாக உள்ளது. ராதா ரவியும், எம்.எஸ்.பாஸ்கரும் அதை எளிதாக செய்கிறார்கள். ஒருவேளை நான் விரைவில் கற்றுக்கொள்ள வேண்டும்.

போஸ் வெங்கட் ஆதித்யன் என்ற வங்கி மேலாளராக நடிக்கிறார், மேலும் அவர் பேசுகையில், “மெட்டி ஒலியில் எனது கதாபாத்திரம் ராமராஜனைச் சுற்றி வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வண்ண சட்டைகளை உடுத்திக் கொண்டிருக்கும் ஒரு கிராமிய பாத்திரம். ஒரு படத்தில் அவருடைய சகோதரனாக நடிக்க எனக்கும் இன்னொரு வாய்ப்பு கிடைத்தது, அந்த திட்டம் நிறைவேறவில்லை. இந்தப் படத்தில் அவருடன் திரை இடத்தைப் பகிர்ந்து கொள்வதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன்” என்றார்.

குழு மீண்டும் படப்பிடிப்பைத் தொடங்குகிறது, கேமராக்கள் வெவ்வேறு கோணங்களில் படம்பிடிக்க, ராமராஜன் துப்பாக்கியை கேமராவை நோக்கிக் காட்டுகிறார். நாங்கள் வெளியேறும்போது, அரங்கிற்கு வெளியே ராமராஜனின் ரசிகர்கள் அவரை ஆரவாரம் செய்வதைப் பார்க்கிறோம். அவர் படப்பிடிப்பை ஒரு கணம் நிறுத்திவிட்டு அவர்களை நோக்கி மீண்டும் கைகாட்டுகிறார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்