Thursday, June 13, 2024 2:15 am

சும்மாவா சொன்னாங்க ULTIMATE ⭐️ னு ! ஒருபோதும் அஜித் சார் அதைகூறி ஏமாற்றவில்லை ! ஹச் வினோத் பேட்டி !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜீத் குமாரின் ‘ துணிவு ‘ திரைப்படம் நீண்டகாலமாக எதிர்பார்க்கப்பட்ட ஆக்ஷன் அட்வென்ச்சர் த்ரில்லர் 2023 ஆம் ஆண்டு பொங்கல் அன்று உலகம் முழுவதும் திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட உள்ளது மற்றும் ஏற்கனவே நகரத்தில் மாபெரும் விளம்பரங்கள் அதை உறுதிப்படுத்துகின்றன. பண்டிகைக்கு இன்னும் ஒரு மாதமே உள்ள நிலையில், அஜித் ரசிகர்களுக்கு அப்டேட்கள் அதிகம்.

ஜிப்ரான் இசையமைத்து அனிருத் பாடிய ‘துனிவு’ படத்தின் முதல் சிங்கிளான ‘சில்லா சில்லா’ ரசிகர்கள் மற்றும் நடுநிலை இசை ஆர்வலர்களிடம் இருந்து பெரும் வரவேற்பைப் பெற்றுள்ளது. லிரிக் வீடியோ வெளியான மூன்றே நாட்களில் 16 மில்லியன் பார்வைகளைப் பெற்றுள்ளது.

இந்த திரைப்படம் முழுக்க முழுக்க பணத்தை மையமாக வைத்து படம் உருவாகி உள்ளது இந்த திரைப்படத்தில் அஜித் நெகட்டிவ் கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருக்கிறார். அவருடன் கைகோர்த்து மலையாள நடிகை மஞ்சு வாரியர், இளம் நடிகர் வீரா, சமுத்திரகனி, யோகி பாபு, மகாநதி சங்கர், அஜய், ஜான் கொக்கன் மற்றும் பல முன்னணி நடிகர், நடிகைகள் நடித்துள்ளனர்.

படம் அடுத்த வருடம் பொங்கலை முன்னிட்டு கோலாகலமாக ரிலீசாக இருக்கிறது அதற்கு முன்பாக மக்கள் மற்றும் ரசிகர்களை கவர்ந்திழுக்க அடுத்தடுத்த அப்டேட்டுகளை கொடுத்து வருகிறது. அந்த வகையில் இதுவரை ஃபர்ஸ்ட் லுல் போஸ்டர், செகண்ட் லுக் போஸ்டர் போன்றவை வெளிவந்த நிலையில் கடைசியாக சில்லா சில்லா பாடல் வெளிவந்து ரசிகர்களை கொண்டாட வைத்தது.

இப்படி இருக்கின்ற நிலையில் சமீபத்திய பேட்டி ஒன்றில் ஹச் வினோத் சில தகவல்கள் கொடுத்துள்ளார் அதில் அவரிடம் சில கேள்விகள் கேட்கப்பட்டது. அதில் ஒன்றாக அஜீத் ஏன் படங்களின் பிரமோஷனுக்கு வரமாட்டார் என்று கேள்வி கேட்கப்பட்டது அதற்கு பதில் அளித்த ஹெச் வினோத் அஜித் சார் பிரமோஷனுக்கு வர மாட்டார் என்ற விஷயம் தெரிஞ்சு தானே..

தயாரிப்பாளர்கள் அவரை வைத்து படம் பண்றாங்க புரமோஷனுக்கு வருவேன் என நம்பிக்கை கொடுத்து அஜித் சார் யாரையும் ஏமாற்றவில்லையே இது மார்க்கெட் உலகம் பணம் பாக்கணும்னா மார்க்கெட்டிங் பண்ணித்தான் ஆகணும் குண்டூசி விற்க கூட மார்க்கெட்டிங் முக்கியம் அதனால் நானே அஜித் சார் நிலைப்பாட்டில் இருந்து முரண்படுகிறேன் ஆனால் ஒருவரின் கொள்கை முடிவில் தலையிட நாம் யார் என்று இயக்குனர் ஹெச் வினோத் பேசியுள்ளார்.

அதுமட்டும் இல்லாமல் அஜித் சார் ஒரு பிராண்ட் அவர் என்ன பண்ணணுங்கிறத அவர் தான் முடிவு பண்ணுவார்.. மத்தவங்க இல்ல..! என்றும் கூறினார்

இதற்கிடையில், இசையமைப்பாளர் ஜிப்ரான் தனது சமூக ஊடகத்தில் ‘காசேதான் கதுலவுடா’ படத்தின் இரண்டாவது சிங்கிள் விரைவில் இறங்கும் என்று அறிவித்துள்ளார். இது ஹிப் ஹாப் ஆதி பாடிய வெகுஜன தத்துவ பாடலாக இருப்பதால், அஜித்தின் தனித்துவமான பாணியை வெளிப்படுத்தும் பல மாஸ் தருணங்களை வழங்கும் என்பதால், ரசிகர்கள் இதை பார்க்க காத்திருக்க முடியாது. இந்த அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பின் மூலம் பாடல் வெளியீடு விரைவில் நடைபெற உள்ளது.

எச் வினோத் இயக்கிய ‘துனிவு’ படத்தை நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார், போனி கபூர் பிரமாண்டமாக தயாரிக்கிறார். இப்படத்தில் அஜித், மஞ்சுவாரியர், வீரா, ஜான் கொக்கன், பாவ்னி, அமீர், சிபி புவன சந்திரன், சமுத்திரக்கனி ஆகியோர் நடித்துள்ளனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்