Wednesday, May 31, 2023 2:26 am

கோல்டன் குளோப்ஸ் 2023: RRR சிறந்த படம் – ஆங்கிலம் அல்லாத மொழி மற்றும் சிறந்த அசல் பாடலுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டது

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

அசோக் செல்வன், சரத்குமார் நடித்த போர் தோழில் படத்தின் ட்ரெய்லர் பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !

அசோக் செல்வன், சரத்குமார் நடிப்பில் உருவாகி வரும் தமிழ்த் திரைப்படமான பொர்...

சிஎஸ்கே வெற்றியை வித்தியாசமாக கொண்டாடிய சந்தோஷ் நாராயணன் ! வைரல் வீடியோ

தமிழ் திரையுலகின் முன்னணி இசையமைப்பாளர்களில் ஒருவரான சந்தோஷ் நாராயணன் சமீபகாலமாக டோலிவுட்டில்...

விஜய் உடன் மோதும் தனுஷ் ! லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

நடிகர் தனுஷ் அடுத்து அருண் மாதேஸ்வரன் இயக்கத்தில் கேப்டன் மில்லர் என்ற...

யோகி பாபுவுக்கு இன்ப அதிர்ச்சி கொடுத்த தோனி !

யோகி பாபு பிரபலமான நடிகரும் நகைச்சுவை நடிகருமான இவர் பல சுவாரஸ்யமான...
- Advertisement -

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலியின் பிளாக்பஸ்டர் திரைப்படமான RRR ஆனது ஆஸ்கார் 2023க்கான இந்தியாவின் அதிகாரப்பூர்வ நுழைவாக இருந்திருக்காது, ஆனால் இந்த திரைப்படம் பல பிரிவுகளில் முன்னணியில் இருப்பதற்காக விருது வட்டாரத்தில் அனைத்து சரியான சத்தங்களையும் எழுப்பி வருகிறது. மேற்கில் பல்வேறு விருதுகளில் பல வெற்றிகளுக்குப் பிறகு, கோல்டன் குளோப்ஸில் பரிந்துரைக்கப்பட்டதன் மூலம் திரைப்படம் ஏற்கனவே நெரிசலான தொப்பியில் அதன் முக்கிய இறகுகளில் ஒன்றைப் பெற்றது.

கோல்டன் குளோப்ஸ் இன்று தங்களின் பரிந்துரைகளை அறிவித்தது, மேலும் ஜூனியர் என்டிஆர் மற்றும் ராம் சரண் நடித்த திரைப்படம் சிறந்த ஆங்கிலம் அல்லாத மொழித் திரைப்படம் மற்றும் சிறந்த ஒரிஜினல் பாடல், மோஷன் பிக்சர் பிரிவில் (நாட்டு நாடு) ஆகிய இரண்டு விருதுகளைப் பெற்றது.

சிறந்த ஆங்கிலம் அல்லாத மொழிப் படத்திற்காக, ஆல் க்வைட் ஆன் த வெஸ்டர்ன் ஃப்ரண்ட் (ஜெர்மனி), அர்ஜென்டினா, 1985 (அர்ஜென்டினா), க்ளோஸ் (பெல்ஜியம்), மற்றும் டெசிஷன் டு லீவ் (தென் கொரியா) போன்ற வலுவான போட்டியாளர்களுக்கு எதிராக ஆர்ஆர்ஆர் போராடும். நாட்டிலிருந்து மற்ற நுழைவுகளுக்கு மத்தியில் இறுதி ஐந்தில் இடம்பிடித்த ஒரே இந்தியத் திரைப்படம் RRR என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இதில் காந்தாரா, கங்குபாய் கதியவாடி மற்றும் செலோ ஷோ ஆகியவை அடங்கும், இது ஆஸ்கார் விருதுகளுக்கான இந்தியாவின் அதிகாரப்பூர்வ நுழைவு ஆகும், அங்கு RRR பல வகைகளில் பரிசீலிக்க சுயாதீனமாக சமர்ப்பிக்கப்பட்டது.

எம்.எம்.கீரவாணி இசையமைத்த ‘நாட்டு நாடு’, கோல்டன் குளோப்ஸில் கிராவ்டாட்ஸ் பாடும் இடத்தில் இருந்து ‘கரோலினா’, பினோச்சியோவின் ‘சியாவோ பாப்பா’, டாப் கன்: மேவரிக் மற்றும் ‘லிஃப்ட் மீ அப்’ ஆகியவற்றுடன் போட்டியிடும். பிளாக் பாந்தரிலிருந்து: வகாண்டா ஃபாரெவர்.

மார்ச் 24 அன்று வெளியிடப்பட்ட RRR, விருது விவாதங்களுக்கு வரும்போது படத்தைச் சுற்றியுள்ள உரையாடல்கள் தவிர்க்க முடியாததாகிவிட்டதால் உலகளாவிய நிகழ்வாக மாறியுள்ளது.

சமீபத்தில், SS ராஜமௌலி நியூயார்க் திரைப்பட விமர்சகர்கள் வட்டத்தின் சிறந்த இயக்குனருக்கான விருதை வென்றார், இது பாரம்பரியமாக ஆஸ்கார் சலசலப்புக்கு முன்னோடியாக இருந்து வருகிறது. படத்திற்கு கோல்டன் குளோப் அனுமதியுடன், ஆர்ஆர்ஆர் விரும்பத்தக்க சிலையை வீட்டிற்கு கொண்டு வரும் என்று பலர் எதிர்பார்க்கிறார்கள்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்