Sunday, June 30, 2024 9:14 pm

தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான மூன்றாவது வேகப்பந்து வீச்சாளராக ஸ்காட் போலண்டை ஆஸ்திரேலியா உறுதிப்படுத்தியுள்ளது

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

புகையிலை தொடர்பாக விதிக்கப்பட்ட தடைகளை நீக்க நியூசிலாந்து அரசாங்கம் முடிவு!

புதிய நியூசிலாந்து அரசாங்கம், முந்தைய அரசாங்கம் விதித்த புகையிலை கட்டுப்பாடுகளை ரத்து...

ஹமாஸ் அமைப்பினர் தாக்குதல் நடத்திய இடங்களை பிரதமருடன் சென்று பார்வையிட்டார் எலன் மஸ்க்!

இஸ்ரேலில் ஹமாஸ் அமைப்பினர் நடத்திய தாக்குதல்களுக்குப் பிறகு, அந்த இடங்களை இஸ்ரேலின்...

உலக நாடுகளின் கோரிக்கையால் இஸ்ரேல் – ஹமாஸ் இடையேயான போர் நிறுத்தம் நீட்டிப்பு!

கடந்த மாதம் முதல் நடந்து வந்த இஸ்ரேல் - ஹமாஸ் இடையேயான போர் சில...

இனி விசா இன்றி மலேசியாவுக்கு வரலாம் : அரசு அதிரடி அறிவிப்பு

மலேசிய பிரதமர் அன்வர் இப்ராஹிம், இந்தியா மற்றும் சீனா குடிமக்களுக்கு மலேசியாவில் விசா இல்லாமல் பயணம்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சனிக்கிழமை (டிசம்பர் 17) தொடங்கும் தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டிக்கான மூன்றாவது வேகப்பந்து வீச்சாளராக மைக்கேல் நெசரை விட ஸ்காட் போலண்டை சேர்க்க ஆஸ்திரேலியா முடிவு செய்துள்ளதாக பயிற்சியாளர் ஆண்ட்ரூ மெக்டொனால்ட் உறுதிப்படுத்தியுள்ளார்.

வெஸ்ட் இண்டீசுக்கு எதிராக அடிலெய்டு ஓவலில் நடந்த பகல்/இரவு டெஸ்ட் போட்டிக்கான ஆஸ்திரேலியாவின் அணியில் போலண்ட் மற்றும் நெசர் இருவரும் சேர்க்கப்பட்டனர், இதில் காயம் அடைந்த பாட் கம்மின்ஸ், ஜோஷ் ஹேசில்வுட் மற்றும் மிட்செல் ஸ்டார்க் ஆகியோர் இல்லாத நிலையில், தொடரை கைப்பற்ற புரவலர்கள் வென்றனர்.

அவர்கள் இருவரும் போட்டியில் சிறப்பாக செயல்பட்டனர், அது ஒருவரைத் தேர்ந்தெடுக்கும் நிலைக்கு வந்தது மற்றும் ஆஸ்திரேலிய அணி நிர்வாகம் நெசரை விட போலண்டைத் தேர்ந்தெடுத்தது. ஹேசில்வுட் இன்னும் கிடைக்காத நிலையில், தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான மூன்றாவது வேகப்பந்து வீச்சாளராக பார்ட்னர் கம்மின்ஸ் மற்றும் ஸ்டார்க் உடன் போலண்ட்.

“ஸ்காட் கப்பாவில் அந்த இடத்தைப் பெறுவார் என்று எதிர்பார்க்கிறேன்,” என்று மெக்டொனால்ட் ஆஸ்திரேலியா பிரிஸ்பேனுக்குப் புறப்படுவதற்கு முன்னதாக செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். “அதுதான் ஓடும் வரி, அவர் எந்தத் தவறும் செய்யவில்லை.

“அவரது சாதனை தற்போது ஆச்சரியமாக உள்ளது, எனவே அவர் அவரது இடத்தைப் பிடிப்பார் மற்றும் பாட் விளையாடுவார் என்பது அனுமானம். எனவே உங்களுக்கு கம்மின்ஸ், ஸ்டார்க் மற்றும் போலண்ட், (ஆல்ரவுண்டர் கேமரூன்) கிரீன் மற்றும் (ஸ்பின்னர் நாதன்) லியான் ஆகியோர் ஆதரவு அளித்துள்ளனர். அதைச் சுற்றி.”

அடிலெய்டில் ஒரு த்ரில்லிங் ஓவரில் மூன்று விக்கெட்டுகளை வீழ்த்திய பிறகு, போலன்ட் குறைந்த பட்சம் 20 டெஸ்ட் விக்கெட்டுகளைக் கொண்ட பந்துவீச்சாளர்களில் உலகின் சிறந்த சராசரி (10.33) மற்றும் ஸ்ட்ரைக் ரேட் (30.6) ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளார். மேலும் 33 வயதான அவர் இதுவரை விளையாடிய நான்கு டெஸ்ட் போட்டிகளில் இதைச் செய்துள்ளார்.

போலண்ட் கோடையில் டெஸ்ட் அணியிலிருந்து வெளியேறினார், தென்னாப்பிரிக்காவிற்கு எதிரான இரண்டாவது அல்லது மூன்றாவது டெஸ்டில் ஹேசில்வுட் ஒரு பக்க அழுத்தத்திலிருந்து திரும்பினால் மீண்டும் வெளியேறக்கூடும். பந்து வீச்சாளர்களுக்கு அதிக காயங்கள் ஏற்படாவிட்டாலும், 2023 ஆம் ஆண்டில் இறுக்கமான அட்டவணை இருப்பதால், ஆஸ்திரேலியர்கள் தங்கள் வேகத் தாக்குதலைத் தொடர்ந்து சுழற்றுவார்கள் என்பதால் சில நம்பிக்கைகள் இருந்தாலும்.

“இது ஒரு கடினமான பணியாகும், கோடையில் வீரர்கள் தங்கள் வழியை நிர்வகிப்பது இன்னும் கொஞ்சம் கடினமாக இருக்கும்” என்று பயிற்சியாளர் மெக்டொனால்ட் கூறினார்.

“கோடையின் ஆரம்பத்தில் சில உயிரிழப்புகள் ஏற்பட்டதை நாங்கள் ஏற்கனவே பார்த்தோம்.

“இது ஒரு நிஜம், விளையாட்டுகள் தொடர்ந்து வருகின்றன. கடந்த ஆண்டு இது கோவிட் மற்றும் காயங்கள், எனவே (சுழற்சி) வடிவமைப்பால் அல்ல அல்லது கோடையின் ஆரம்பத்தில் இருந்ததில்லை. இது நம் மீது கட்டாயப்படுத்தப்பட்ட ஒன்று.

“நாம் அனைவரும் முழு உடற்தகுதியுடன் இருந்தால், அதே மனநிலையை நாம் கொண்டிருப்போமா? ஆம், சாத்தியமானது.”

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்