Saturday, June 15, 2024 10:37 pm

பிரைம் வீடியோவின் ஹாஃப் பேன்ட் ஃபுல் பேன்ட்ஸ் தொடர் ரீலிஸ் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஹாஃப் பேன்ட்ஸ் ஃபுல் பேண்ட்ஸ், வரவிருக்கும் நகைச்சுவை நாடகம், பிரைம் வீடியோவில் டிசம்பர் 16 அன்று திரையிடப்படும்.

ஓஎம்எல் ஸ்டுடியோஸ் தயாரித்து வி.கே.பிரகாஷ் இயக்கிய இந்தத் தொடரில் குழந்தை நடிகர்களான அஷ்வந்த் அசோக்குமார், கார்த்திக் விஜன் மற்றும் பிரபல நடிகர்களான ஆஷிஷ் வித்யார்த்தி மற்றும் சோனாலி குல்கர்னி ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். ஆனந்த் சஸ்பியின் பெயரிடப்பட்ட புத்தகத்திலிருந்து தழுவி, ஹாஃப் பேன்ட்ஸ் ஃபுல் பேன்ட்ஸ் தென்னிந்தியாவில் உள்ள ஒரு சிறிய நகரத்தில், இணையம் மற்றும் மொபைல்களின் வயதுக்கு முன்பே அமைக்கப்பட்டது. இந்தத் தொடர் சாகச மற்றும் லட்சியம் கொண்ட 7 வயது சிறுவன் ஆனந்த் அக்கா டப்பா மற்றும் அவனது நன்னடத்தை கொண்ட நண்பன் கிடியின் வாழ்க்கையைப் பின்தொடர்கிறது.

“ஹாஃப் பேன்ட் ஃபுல் பேண்ட்ஸ் என்பது வாழ்க்கை தொழில்நுட்பத்தால் தீண்டப்படாத ஒரு எளிய காலத்திற்கு நம்மை அழைத்துச் செல்லும் ஒரு அனுபவமாகும், ஆனால் டப்பா, அவரது குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்களின் கதையின் மூலம் டப்பா, அவரது குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்கள் இல்லாத காலகட்டத்தில் குழந்தைப் பருவத்தின் மாயத்தை இந்தத் தொடர் படம்பிடிக்கிறது. தொலைபேசிகள் அல்லது இணையம் – நாம் அடிக்கடி ஏங்கும் வாழ்க்கையின் அவசரமற்ற வேகம்” என்று தொடரைப் பற்றி இயக்குனர் வி.கே.பிரகாஷ் கூறினார்.

“ஹாஃப் பேன்ட்ஸ் ஃபுல் பேண்ட்ஸ் என்பது 1980களில் குழந்தைப் பருவ ஏக்கங்களை ஆராய்வதற்கான உலகளாவிய கருப்பொருளின் காரணமாக பார்வையாளர்களிடையே எதிரொலிக்கும் ஒரு ஆரோக்கியமான நிகழ்ச்சியாகும்” என்று OML என்டர்டெயின்மென்ட்டின் OTT உள்ளடக்கத்தின் கிரியேட்டிவ் ஹெட் ஆகான்ஷ் கவுர் கூறினார். “கண்டுபிடிப்பின் மகிழ்ச்சி மற்றும் 7 வயது குழந்தையின் கண்களால் சொல்லப்பட்ட கனவுகளின் நிலையற்ற தன்மை ஆகியவை பார்வையாளர்களை ஈர்க்கும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். இந்த நிகழ்ச்சியைப் பார்ப்பதன் மூலம் அனைவரும் தங்கள் குழந்தைப் பருவத்தின் அரவணைப்பிற்கு அழைத்துச் செல்லப்படுவார்கள் என்று நாங்கள் எதிர்நோக்குகிறோம்.”

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்