Tuesday, April 16, 2024 9:45 am

துணிவு படத்தின் மூலம் கோலிவுட்டை மிரள விடப் போகும் அஜித் !! ஓவர்சீஸில் வாரிசு விட 3 மடங்கு வியாபாரம் செய்த துணிவு !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

பொங்கல் சீசனின் மிகப்பெரிய திரைப்படங்களில் ஒன்றான துணிவு படத்தை வெளியிட தயாராகி வருகிறார் அஜித்குமார். பைசா வசூல் போஸ்டர்களால் ரசிகர்கள் மத்தியில் சலசலப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. இப்போது அதன் முதல் சிங்கிள் சில்லா சில்லா வெளியாகியுள்ளது. இது AK இன் தீவிர ஆதரவாளர்களுக்கு உதவும் ஒரு ஆற்றல்மிக்க விவகாரம். இந்த பாடலை ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார் மற்றும் அனிருத் பாடியுள்ளார். துணிவு ஒரு ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர், எச் வினோத் இயக்குகிறார்.


அஜித்குமார் இதுவரை கண்டிராத கேரக்டரில் இப்படத்தில் நடிக்கவுள்ளதாக இயக்குனர் எச் வினோத் ஏற்கனவே கூறியிருந்தார். கடந்த சில வாரங்களாக வெளியாகி இருக்கும் ஸ்டில்களில் அஜீத் நிறைய ஸ்வாக் மற்றும் ஸ்டைலை வெளிப்படுத்துகிறார்.

இதனை தொடர்ந்து பொங்கல் தினத்தை முன்னிட்டு ஜனவரி 12 ஆம் தேதி வெளியாக உள்ள துணிவு திரைப்படத்துடன் விஜயின் வாரிசு திரைப்படமும் அதே தினத்தில் வெளியாக உள்ளது. கிட்டத்தட்ட ஒன்பது ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு இரண்டு உச்ச நட்சத்திரங்களின் படங்கள் ஒரே தினத்தில் வெளியாவதால் திரைத்துறையினர் பதட்டத்தில் இருக்கிறார்கள் என்று கூறப்படுகிறது.

மேலும் துணிவு திரைப்படத்திலிருந்து ஃபர்ஸ்ட் சிங்கிள் பாடல் வெளியாகி ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்று வருகிறது ஜிப்ரான் இசையில் அனிருத் பாடியுள்ள இந்த முதல் பாடல் ரசிகர்களை மேடையில் ஆட வைக்கும் பாடலாக அமைந்துள்ளது. இதனை தொடர்ந்து துணிவு படத்தின் படப்பிடிப்பு முடிந்த நிலையில் போஸ்ட் ப்ரொடக்ஷன் பணிகள் தீவிரமாக நடைபெற்று வருகிறது.

மேலும் துணிவு படத்தின் இயக்குனர் ஹெச் வினோத் அவர்கள் ஊடகங்களில் பேட்டியளித்து வருகிறார் அந்த வகையில் அவர் கூறியிருந்தது என்னவென்றால் துணிவு திரைப்படம் பேங்க்ராபரியை வைத்து எடுக்கப்பட்டது அல்ல அதுமட்டுமல்லாமல் துணிவு திரைப்பட காட்சிகளை மங்காத்தா காட்சிகளுடன் ஒப்பிட வேண்டாம் என்று கூறியுள்ளார் அதுமட்டுமல்லாமல் துணிவு திரைப்படம் முழுக்க முழுக்க எனக்குப் பிடித்த மாதிரி எடுக்கப்பட்டிருக்கிறது என்று கூறியுள்ளார். இது ரசிகர்களுக்கு மிகவும் பிடிக்கும் என்றும் கூறியுள்ளார்.

இந்த படத்தின் டீசர் மற்றும் ட்ரெய்லர் வெளியானால்தான் இந்த படத்தின் கதை என்னவென்று உங்களுக்கு புரியும் என்று கூறியுள்ளார். இந்த நிலையில் துணிவு படத்தின் டீசர் இந்த மாதம் இறுதியில் வெளியாக உள்ளதாக ஒரு தகவல் வெளியாகியுள்ளது அதுமட்டுமல்லாமல் இந்த அறிவிப்பை போஸ்டருடன் அடுத்த வாரம் படகுழு வெளியிடும் என கூறப்படுகிறது.

இப்படி இருக்கின்ற நிலையில் துணிவு படத்தின் இயக்குனர் ஹச். வினோத் சமீபத்திய பேட்டி ஒன்றில் சில விஷயங்களை பகிர்ந்து கொண்டார் இதோ உங்கள் பார்வைக்கு

2023-ல் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படங்களில் ஒன்று அஜித்குமாரின் துணிவு. அஜித் புதிய தோற்றத்தில் நடிக்கும் எச்.வினோத் படத்தின் ட்ரைலர் எப்போது வெளியாகும் என ரசிகர்கள் ஆவலுடன் எதிர்பார்த்து காத்திருக்கின்றனர். அஜித் ரசிகர்கள் புத்தாண்டு அன்று வெளியாகும் என தகவல் கிடைத்துள்ளது

இதனால் அஜித் படங்கள் தமிழ்நாட்டை போலவே மற்ற நாடுகளிலும் வசூல் வேட்டையாடும். ஆகையால் தற்போது வெளிநாடுகளில் துணிவு படத்தை 35 கோடி கொடுத்து வாங்கி உள்ளனர். ஆனால் இதற்கு நேர் எதிராக வாரிசு படம் 13 கோடி மட்டுமே வியாபாரமாகி உள்ளது.இந்நிலையில் வெளிநாட்டில் துணிவு படத்தை கைப்பற்றிய நிறுவனம் இதோ !!

துனிவு ஒரு ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர், இதில் அஜித் குமார் தீவிர புதிய அவதாரத்தில் நடித்துள்ளார். பிக்கியில் சாம்பல் நிற நிழல்கள் கொண்ட கதாபாத்திரத்தில் நடிகர் நடிக்க இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. துனிவு படத்தில் மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். தனுஷ் தலைமையிலான அசுரன் (2019) படத்திற்குப் பிறகு மலையாள நடிகையின் இரண்டாவது தமிழ்த் திரைப்படம் இது. துனிவூவின் முக்கிய பகுதிகள் ஹைதராபாத் மற்றும் சென்னையில் படமாக்கப்பட்டுள்ளன. படத்தை போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார். நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமைக்குப் பிறகு அஜீத் தயாரிப்பாளருடனும் வினோத்துடனும் மூன்றாவது முறையாக இணைந்துள்ள படம் இது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்